Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple gửi thư mời cho sự kiện đặc biệt vào ngày 16/10 sắp tới

levuongthinh
8/10/2014 16:31Phản hồi: 157
Apple gửi thư mời cho sự kiện đặc biệt vào ngày 16/10 sắp tới

Apple vừa chính thức công bố thư mời cho một sự kiện đặc biệt sẽ diễn ra vào ngày 16/10 sắp tới. Ở sự kiện lần này, chúng ta hy vọng sẽ được thấy iPad mới, iMac mới, có thể là MacBook và MacBook Air mới, cũng như sự ra mắt của phiên bản OS X Yosemite chính thức.

Không giống như sự kiện ra mắt iPhone 6 và 6 Plus được tổ chức ở Flint Center, sự kiện sắp tới sẽ diễn ra ở Town Hall Auditorium, thuộc khuôn viên trụ sở Apple.

Chúng ta vừa thấy hình ảnh mô hình có thể là của iPad Air mới với Touch ID và biết đâu nó sẽ xuất hiện trong vài ngày tới. Bên cạnh iPad Air mới thì có thể kỳ vọng thêm iPad mini thế hệ kế tiếp, cũng có nâng cấp nút Home với Touch ID.

Trong khi đó với máy tính thì phiên bản MacBook Air 12” màn hình Retina là thứ người ta bàn tán nhiều trong thời gian vừa qua và nhiều người cũng mong muốn nó ra mắt. Ngoài ra thì iMac cũng có thể sẽ được nâng cấp lên Retina và các thế hệ MacBook mới sẽ có sự cải thiện về cấu hình.

Tinh tế sẽ tường thuật sự kiện này vào ngày 16/10 sắp tới, các bạn chờ tham gia nhé.

157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xedap610
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ipad air 2 sẽ ngon hơn đây. Dùng plus thấy thoả mãn quá nhưng vẫn hóng air 2 xem thế nào. 😃

Sent from my Plus!
@xedap610 đúng như các fan android nói, dùng màn to xong ko muốn dùng màn nhỏ 😃) mình cũng thế dùng air xong chả muốn dùng con tab nào nhỏ hơn @@; giờ lên sf 12 inch rồi, điện thoại thì coi như facebook, thi thoảng bí bí đọc báo là hết =)), COC cũng toàn chơi trên tab, điện thoại có 5, 6 inch vẫn không phê được
@bomduc chuẩn bác ạ, xài tab rồi thấy cái điện thoại mình xài nó cứ thừa thế nào ấy, chỉ dùng nghe nhạc + lâu lâu facebook tí ~,~
@bomduc túi quần bác chắc phải to lắm nhỉ, nhét đc con tab mang đi khắp nơi chắc túi khủng =))
huanneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bomduc ko hẳn nhé, mình dùng xong vẫn khoái em mini 2 hơn
@Người Dơi đi khắp nơi thì dùng đt thôi chủ yếu fb vs nt, mà mình đi chơi ít khi lôi đt ra lắm; quen chơi coc màn to rồi mới đểu chứ, giờ ko chơi trên điện thoại nữa rồi
Lần đầu tiên 1 sự kiện của Apple mà mình không háo hức, mong chờ một sp nào. Ước gì trong sự kiện này anh Tim sẽ nói: iPhone 6 vừa rồi bị quá nhiều người chê về kích thước to, ko vừa tay, nên chúng tôi quyết định ra mắt iphone 6s ngày hôm nay với kích thước chuẩn 4.5'', mang cấu hình của iPhone 6 và thiết kế của iPhone 5s. Vỗ tay rào rào!!!!
tqvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@le hoang tuan Bộ được cầm mới được nói ý kiến cá nhân mình hả bác?
@bud's Người dùng ko biết cách sử dụng sp mới của chúng tôi, thế nên sự kiện lần này tôi sẽ hướng dẫn cách sử dụng sao cho đúng =)))
@tqvu chắc chắn là cứa vào tay rồi,vậy mà cũng hỏi sao biết... apple nó bo viền ip6 thế nào đã nghiên cứu kĩ lắm rồi
Hungtvvt
TÍCH CỰC
9 năm
@tqvu Cầm cái 5-5S là đủ cấn rồi. Nếu làm to cạnh vuông thì giống sony Z. Rất cấn tay. Đã từng xài tất cả model này nhé.
Tôi chờ một MacBook diện và khoẻ mạnh.
Hóng iPad mới
Chắc lại ipad mini2 & ipad 2 đây mà ;)
newstar
TÍCH CỰC
9 năm
Nghe đồn iPad Air 2 sẽ siêu mỏng cánh. 😁
Ko có tiền nhưng vẫn hóng
@anh cô đơn avatar nóng hơn ipad air 2
anhlahieupro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anh cô đơn em thích cái avt của bác 😆
Hóng Mac Air Retina
Lót dép hóng 😁
nhohanoi
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng ipad mới có siêu cánh 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Hóng Air 2 xem có gì mới. Chứ đừng móp tùy ý như Ip6, 6+ cong theo sở thích và ăn tóc, ăn râu là được.
toshiba33
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy nhiều ng review nước ngoài đồn giới thiệu dòng ipod classic mới:eek:
bitback
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ ipad mini mới để mua ipad mini retina :p
chả hóng nữa !
iPhalet
ĐẠI BÀNG
9 năm
hóng mini retina mới và macbook pro mới
Có vẻ mất dần sự hồi hộp vs sản phẩm mới của Apple sau khi IP6 ra đời.
Đang tính mua ipad mini 2, giờ phải hoãn, rán thêm tuần lễ nữa mua ipad mới luôn kaka
@palmbinhlove giá mới ra mắc quá đợi qua tết luôn kakaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019