Apple iPad những điều cần biết

vuhai6
2/2/2010 3:46Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xin lỗi anh em Apple nghen, e nhìn con Ipad này thấy nản ghia, giá thì mắc, cấu hình thì cũng chỉ hơn cái điện thoại cùi em xài thôi. Còn được thêm mấy cái chọt chọt, lướt lướt, thôi đưa em thì em xài để khoe cho mấy em chân dài thui,keke...Tóm lại cho thì lấy, bán ko mua ^^
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Đang bàn Ipad lôi BB vào chi nhỉ? Bb đâu là đối thủ....?
Ipad đến giờ vô đối mà các bác cứ so sánh hoài nhỉ ? Hãy xem nó sẽ giúp được gì còn hơn so sánh với những thứ mà mặc nhiên nó không là đối thủ của Ipad . So với Kinlde , với State còn có lý !
Bác này nói có lý 😃
Ngày xưa mình có đọc câu truyện hài: " có người ra chợ ma được cái mũ rất đẹp, rất ưng ý. Khi về, xem lại cái mũ người kia lại thấy không hài lòng và than : cái mũ này đẹp thật, nhưng lại không thể dùng để cắm hoa được " 😁
bkd2510
TÍCH CỰC
14 năm
tôi dùng chỉ đơn giản vì tôi thích. tôi thích đơn giản ko phải vì là đẳng cấp hay sành điệu mà chỉ là tôi yêu đồ công nghệ. nếu ai cũng giống ai thì sẽ ko có IP hoặc cũng chả có BB..mỗi người mỗi kiểu
các bác nói thế chỉ tổ gây mất đoàn kết với nhau e xài cùng lúc con bb 8900 và ifone 3gs 16g nè . vì đơn giản mình thích công nghệ của người làm ra nó chứ đâu phải người ta làm ra để các bác cãi cọ với nhau , chỉ cần thích là xài và tất cả ace tinh tế đều có 1 điểm chung là yêu công nghệ . mỗi loại đều có điểm ưu khuyết khác nhau mình nên lôi đầu những khuyết điểm lên đây để anh em nhào zô mổ xẻ nó như thế có hay hơn ko nào . hãy vì một 4rum tinh tế các bác nhé
các bác nói thế nào chứ.bb tuy chỉ có vài mẫu ra đời bao lâu roài mà vẫn chiếm lĩnh được một thị trường đông đảo. ip chỉ dùng cho người thích chơi nhac, xem ảnh, video chứ về mức độ công việc thì BB vẫn đỉnh nhất
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Thế Ipad dính dáng gì vô đây ?
IsseyMiyake
ĐẠI BÀNG
14 năm
dính chữ "i" :laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
trphong
TÍCH CỰC
14 năm
bài viết quá chi tiết, rất hay
bkanduchao
ĐẠI BÀNG
13 năm
ẹc , cái box apple mà các đồng chí bb vào xiên xỏ làm chi . chả cần biết thiên hạ xài cái gì ip hay bb, noki chẳng qua nó cũng chỉ là công cụ sử dụng. có cái điện thoại mà vào cãi nhau ì xèo ,làm như cái điện thoại là mồ mả tổ tiên nhà mình ấy ,mang điện thoại về thắp nhang cúng bái đi là vừa
bài việt thật tuyệt vời trước khi đón chờ ipad
Nếu bạn là fan của Apple thì tham gia fanpage http://facebook.com/Applecentervn nhé. Apple luôn tinh tế ! mình chỉ nhận xét thế thôi./.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019