Apple: Không ai được nghỉ phép từ 9 tới 15/10 để chuẩn bị cho iPhone 5

Didu
25/9/2011 16:9Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duongtran
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc thế thôi, vào tuần đó giới thiệu iPhone 5, iOS5, ... nâng cấp chip mới cho Macbook Pro, còn bán iPhone 5 thì chắc phải 1 tháng sau quá ...... e đang chờ đến ngày ấy đây
Kín tiếng ghê,chắc bác nào mà hó hé j ra ngoài là bị đuổi ngay. Độ hot ngày càng tăng rùi.
20 ngày nữa..... chờ đợi là hạnh phúc nha mấy bạn !
mình nghĩ IP 5 ra mắt ! thì nhà 2 nhà mạng Vina và Viettel sẽ nhập về sớm hơn ( lý do : Apple đang gắp rút sẵn xuất tới 100tr DT )
iPhone 5 có ra mắt thì cũng chỉ phân phối nhỏ giọt ở 2 cho đến 3 nước để cho mọi người phải mong đợi, rồi thèm thuồng, rồi lại xếp hàng...nói chung là chính sách bán hàng rất tuyệt vời...
iphone 5 ra, iphone 4, 3gs, 3g, 2g hạ mốc thêm 1 triệu nữa. đó là cơ hội cho những pạn sinh viên nghèo yêu công nghệ !
MrActor
TÍCH CỰC
13 năm
Cầu thang này mà đứng dưới nhìn mấy ẻm chân dài mặc ninijupe thì tuyệt 😁
hy vọng là IP5 chứ ko phải 4S

Chờ chờ và chờ, nóng lắm rồi ip5 ơi :banghead:
hy vọng IP5 sẽ là có những cải tiến mới, em thấy ip4 với 3gs chả hơn nhau bao nhiêu cả 😃
Xài IP4 chưa mà phán như vậy, nội nhìn cái màn hình thôi là thấy hơn nhau nhiều lắm rồi chưa bàn đến tốc độ nhé.
Tháng 10 tới có nhiều hàng khủng ra mắt, anh em tinhte tha hồ mà "hốt"
cầu thang cũng đẹp, thực sự ai chê Apple về hình thức, thiết kế thì 1 họ quá cao siêu 2 là thẩm mỹ bị "mù"
nhanh nhanh đi Apple ơi
HTML:
ko biết iphone 5 có gì mới ko. chứ cứ nâng cấp cấu hình hoài củng chán, mình chả quan tâm cấu hình mạnh hay ko. chạy mượt là ok 						
lúc nói ra có thấy mâu thuẫn gì trong câu nói của mình không vậy bạn ơi ? nếu cấu hình không mạnh thì làm sao máy chạy mượt được chứ.
mình ko có tiền mua mà cũng hồi hộp quá chừng hichic
Oxi
CAO CẤP
13 năm
Chưa sài iOS, nhưng cũng mong ngóng tới ngày đó. Chắc hấp dẫn lắm!
Hi vọng....!mong chờ....!
Nhưng đừng làm fan thất vọng
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Lại chuẩn bị có cắm trái quanh chỗ bán iphone =))
Làm việc hay là chết =))
Chuẩn bị xem mặt mũi em nó ra sao thôi.hehe.các loại tool jb và unlock cũng xuất hiện theo

Sent from my iPhone using Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019