Apple: Không ai được nghỉ phép từ 9 tới 15/10 để chuẩn bị cho iPhone 5

Didu
25/9/2011 16:9Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chắc là Apple sẽ giới thiệu iphone 5 vào ngày 10/10
prince2408
ĐẠI BÀNG
13 năm
chờ lâu quá rùi hi vọng nó sẽ làm ae bất ngờ để thoả lòng mong đợi :skip:
Hình như apple là tín đồ của kiếng và inox hay sao ta ....?
cầu thang trong hình chẳng khác nào "nghiêm cấm" phụ nữ mặc váy..kakak
nói chung nếu ra ip5 ko có gì đột phá thì mình sẽ chơi với nhiều em khác hơn là iphone. Chuẩn bị tinh thần luôn là iphone 5 ko có tools j/b hay unlock thì nghỉ chơi hẳn.
mong chờ thật,nhưng súc liền thì ko khả năng rồi

Sent from my PDA
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
13 năm
iPhone: Xưa nay chưa từng đc sở hữu, thậm chí chưa cầm nắm 1 em Táo nào quá 5 phút
Why?
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
sắp có sự kiện nổi bật
kopite
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh em mình lại sắp khổ rồi
Chỉ mong Ios5 thôi, không mơ tưởng em iP5. Đồ new bao giờ cũng đi kèm với giá khủng ( ở Vn là thế 😃 )
Bác này phát biểu có vẻ sốc nhỉ ? Đâu nhất thiết phải nói như thế này thì người khác mới biết anh là người "giàu có" dau nhỉ ?!?
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
Xem táo có gì mới ko, chứ lâu này toàn thấy các hãng khác nâng cấp cấu hình thôi
mong ra ỊP thì Apple sẽ buôn tha cho mấy bé IP4 lock như mình. sài Gevey hoài cũng chán.
Mong chờ iOS 5 thôi, iphone 5 ko có hứng đơn giản vì ko có tiền ^^
xiazun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đợi chờ. Đợi chờ ...
rất rất đông fan apple đang kỳ vọng vào IP5, không biết có sự khác biệt nào kg đây, chờ đợi....
mình chỉ mong chờ ipod touch 5 thôi 😁
MSRKen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ mong chờ tin tốt lành từ iOS 5 và iPhone 5 😃
đúng với phương châm : "think different" bác nhỉ ^^ từ giờ đến cuối năm sẽ là của Apple rồi...

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

j/b thì chắc là sẽ có luôn bác ạ. mà bác không j/b được thì qua android.
xin chắc chắn một điều là chỉ có iphone 4s thôi.không có iphone 5 trong năm nay đâu.mọi người đừng hi vọng
MSRKen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nói cũng có lý! Em cũng nghi nghi thế. Chứ 1 lần tung luôn Iphone 4S và Iphone 5 thì khách hàng hơi lúng túng khi chọn mua sản phẩm, cùng giá hết thì chọn iPhone 5 có phải là sướng về cấu hình và kiểu dáng hay không chứ. Như thế thì lượng chất xám để đầu tư thiết kế sản phẩm cho thế hệ iPhone tiếp theo trong các năm tới sẽ rất tốn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019