Apple muốn tăng tiền bồi thường thêm 707 triệu USD, cấm bán các máy Samsung vi phạm bản quyền

Duy Luân
22/9/2012 10:20Phản hồi: 364
364 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Steve jobs đã nói dùng đến đồng tiền cuối cùng của apple để tiêu diệt android
daigia7
ĐẠI BÀNG
12 năm
@levu136 Nằm mơ đấy à =))
thiệt dân my , VN k sao 😁
Khôn ngoan không lại với giời đâu mà. Kiện cáo lắm có ngày bị chính kiện cáo hại lại thôi
Để người ta còn sống chư!

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
thừa thăńg xông lên luôn apple ơi :p cho mâỳ chêt̀ luôn 😁
Kenny
CAO CẤP
12 năm
mày "sung" hả mày. cho chết nè
luxupu
TÍCH CỰC
12 năm
Táo Mỹ mà sao bây giờ thối như táo tàu z trời. Vừa thâm vừa bựa.
@luxupu Nhưng phải công nhận tàu nó khôn quá việt nam thì ngu nga ngu ngơ toàn bị nó dắt mũi
luxupu
TÍCH CỰC
12 năm
@silverbretx chưa biết thằng nào ngu thằng nào khôn à nha. Nhìn Nhật kìa. TQ đc cái đông và hung hãng thui.
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
@luxupu người ta thường nói "Chúng ta không thể chống lại lũ ngu vì chúng quá đông" cũng như trung quốc bọn chúng càng hung hãng càng làm vậy thì càng chứng tỏ tụi nó ngu thui,Việt nam mình là nước bị ảnh hưởng của trung quốc nhìu nhất từ các mặt hàng tiêu dùng từ các loại thực phẩm của nó,bây giờ ra đường cái gì cũng là hóa chất ngay cả rau cãi mình ăn hàng ngày cũng là thuốc hóa học của bọn trung quốc đưa wa không,mình không bik sau này vn mình có biến thành zombie như trong film walking dead không
@luxupu Thế copy với nhái bén , nghĩ kế tung quảng cáo dìm hàng ...Là bản chất của ai ???
luxupu
TÍCH CỰC
12 năm
@junying1607 Dìm hàng đối thủ là chuyện thường ở huyện, hôm pữa không thấy Nokia lôi cái SIII ra dìm hàng cái chụp hình à.
Thằng nào cũng copy như nhau mà làm bộ tỏ ra mình 9 nhân quân tử, mắc ói quá!

apple chơi ác
haopro
TÍCH CỰC
12 năm
Lòng tham ko đáy
http://facebook.com/toiyeusamsung
Ung ho sámung nao cac ban
Apple hoc hỏi a TQ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
em sợ quả táo lắm rồi đấy! 😕
Chết đc mới là ^^ , ss nó quê nó nhái ip5 nữa, doanh thu đạt 10tỷ usd , bj apple kiện trả.lại 2tỷ.do.nhái ip5 vẫn đút túi 8tỷ $ , 😆

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
math4n
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laphucnguyen ip5 mới ra mà đòi nói là đánh cắp bản quền của nó thì k fai
luxupu
TÍCH CỰC
12 năm
@laphucnguyen IP 5 như cục SH!T mà nháy cái giề. 😁
chickenbg
TÍCH CỰC
12 năm
@luxupu bac chi dc cai noi dung,no nhai con goophone 5i ma,ve trung quoc thi may a tung cua kien cho lai vo mom :D
cứ lo kiện cáo mà sản phẩm mới chẳng ra hồn, có cái bản đồ không mà làm ko xong
giết cùn đuổi tận là apple ngay cả con cháu galaxy s3 chả liên quan gù mà cũng giết, hết kiện góc bo tròn rồi đến màn hình 😁 toàn là những thứ cơ bản như đi kiện điện thoại gọi được vậy-tốt thôi mai đây sẽ bị ss-htc kiện cái tội dùng LTE :D
Đúng là nói như bác nào hôm qua đấy : Tin của samsung thì luôn nghiên cứu ra công nghệ mới tiên tiến hơn còn tin của thằng apple là chỉ có biết đi kiện để kiếm tiền
@cuccutthanbi 90% toàn tin như thế =))
gần đây thì APP có phát triển đc cái chuẩn sim mới đó bác 😁
@tuananh7190 Cái chuẩn sim đó thì kinh rồi, lấy sim nhà mạng Vietel, Mobifone với Vina cắt nhỏ là được cái chuẩn sim rồi :D
@tuananh7190 Không phải Apple phát triển .. mà đầu tiên áp dụng. Apple mà độc quyền nano sim nữa thì =))
@tuananh7190 ừ anh em Tinh tế cẩn thận ko lại bị nó kiện vì cái tội dùng kìm cắt sim.sẽ vi phạm bằng sáng chế số xxx về kiểu dáng công nghiệp =))
sản phẩm đẹp , mà bộ mặt thì k đẹp 1 tí nào 😕
Apple rất Pro sân nhà!:eek:
Nhưng rất gà sân khách😁
P/s e "đạo" comment của bác gì e quên rồi ở bài "Toà án Đức tuyên bố Motorola và Samsung không vi phạm bản quyền cảm ứng đa điểm của Apple" mong bác đừng kiện e!:D
SJs từng bị ăn cắp bản quyền trí tuệ nên giờ bị copy lần nữa dễ gì ông ấy bỏ qua..SJs đòi dùng hết 40 tỷ Usd(số tiền mặt của Apple) để đi kiện mà huống gì bây giờ có tới hơn 100 tỷ
@laphucnguyen SS là c.ty công nghệ duy nhất có trong top 10 công ty lớn nhất châu á nhé (thứ 9):p (e k dẫn link được vì lên bằng dt bác lên GG serch)
Công ty mà táo muốn kiện nhất là GG đó bác bây giờ nó kiện SS cho Android yếu xuống rồi nó chơi GG sau.
Nokia thì k ảnh hưởng nhiều tới doanh số Smartphone của nó (dù nó từng thua nokia nhưng mình chắc chắn nó sẽ kiện khi nokia lumia phát triển mạnh)
Microsoft thì wá mạnh k nói!
P/s Apple cứ kiện vì Tim cook đã nghĩ ra chiêu "kéo dài iP"😁
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
@Steven1806 kiện nokia 😆 kiện bằng niềm tin
@anhv41 Apple có nhiều thứ để kiện lắm bác ạ! cảm ứng đa điểm (từng thắng SS)
dẫn link từ tin nhắn (từng thắng HTC)
:p
@laphucnguyen sai rồi,giua Apple với MS đã có kí kết về bản quyền rồi.GG thì Apple đang gián tiếp kiện đấy thôi.Nokia giờ đã đi với MS thì kiện sao được
cần phải mạnh tay với mấy thằng ăn cắp như Samsung , để nó thôi ko sao chép mà đầu tư phát triển nghiên cứu cái mới. Càng ngày càng thấy Samsung bựa ko thua gì tàu khựa
magom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hooliganboy bác này nói ko suy nghĩ gì thế bạn cũng nên nghe theo chính phủ sài hàng Việt Nam cho thu ngân sách cho nhà nước còn sài hàng apple là của tàu khựa đó
Cũng đáng thôi! Ăn cắp bản quyền, ss còn cao ngạo tạo ra những Video quảng cáo đề cao bản thân quá......giống như quảng cáo đùa cợt với Ip5 vừa rồi!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019