Apple phát hành bản cập nhật OS X 10.8.2: Facebook đã được tích hợp

Didu
19/9/2012 17:39Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

polyester
TÍCH CỰC
12 năm
mới up cả 2 em ngon ghê, hết bị lỗi acc me đăng nhập đòi verify
like
VHDN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản update mà cũng thấy hồi hộp như ...bánh mới ra lò
Không biét con Mac đời 2009 của mình có dùng được bản này không nhỉ?
Có bác lên rồi kìa
axenlupanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sau khi update lên thấy thiếu mất gần 10G HDD không biết đi đâu chẳng lẽ bản này lớn đến vậy sao
VHDN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mạng công ty chặn.. có thấy vào được Fb đâu. Haizz
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
ngày hôm nay bận rộn với Apple thiệt: update iPhone, iPad, Macbook.
Mệt mà sướng! hehe
FB chỉ ăn bám
mrshi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrlongtt Ăn bám gì thế? 😆 twitter cũng ăn bám luôn ah...microsoft office có trên mac cũng ăn bám ah 😃)
Quá tuyệt! FB được nhúng luôn vào hệ thống của IOS6
Chúc mừng Apple! Chúc mừng fan Apple!
có gì đâu nhỉ, về VN cũng bị chặn thôi =))
bên mình báo 697mb 😁 . may mà server apple hôm nay down khá nhanh ... up thôi
vẫn update nhưng chỉ mới 10.6.8.. chưa lên hơn dc.
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Làm sao chỉ định card trong contact link với card trên Facebook ??? Nó tự động dò contact và link bằng địa chỉ email nhưng Facebook tự động thay đổi địa chỉ email của người dùng thành của Facebook hết rồi....

VD: trong contact mình là Nguyễn Văn A
Trên FB thì profile của người đó là "Bé Bự" (người ta muốn đặt tên cái gì thì đặt) và email là bebu@facebook.com 😔

Tích hợp vụ contact nửa vời quá....
kidokito
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm bữa cài beta xài bình thường, giờ update ko viết stt đc luôn
phoenix198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cách nào kích vào nofication center mở trình duyệt Safari chú ko mở Fifox được không AE 😁
@phoenix198x chọn safari là trình duyệt mặc định là dc đó
member98
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng mới update, chưa thấy gì đặc biệt, noti của FB lúc báo lúc ko, chắc bản này nổi bật nhất là cái pin thôi 😁
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Thêm một điều ngốc trong vụ tích hợp Facebook này nữa ==> khi mình kết hợp 2 cái contact từ On My Mac và Facebook lại với nhau thì tính năng update hình ảnh profile của Mac cũng chẳng sử dụng thông tin đó để mà tìm hình ảnh contact để mà update, nó cứ sử dụng địa chỉ email thôi.

VD Nguyễn Văn A (On My Mac) và A Nguyen Van (Facebook) đã được kết hợp thành Unified Card, nhưng mỗi contact này có địa chỉ email khác nhau (1 địa chỉ email làm việc, 1 địa chỉ email cá nhân) ==> hình ảnh profile từ Facebook không được cập nhật vào Nguyễn Văn A (nên cuối cùng là trên iPhone cũng chẳng có cái hình của người này).

Cái cần nhất là tích hợp contact với Facebook profile mà làm thấy không ổn tí nào....
member98
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản trên http://support.apple.com/kb/DL1581 nó ghi là combo thì có khác gì với bản appstore ko nhỉ, vì máy mình mid2012 và update có hơn 300 MB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019