Apple phát hành iOS 5 Beta 5

Didu
7/8/2011 2:31Phản hồi: 86
Apple phát hành iOS 5 Beta 5

Sớm nay (7/8), Apple đã phát hành bản beta thứ năm của HĐH iOS 5 dành cho người dùng iPhone/iPod Touch và iPad. Cũng như bản beta trước đó, iOS 5 Beta 5 có thể được nâng cấp thông qua giao thức OTA với gói cập nhật nặng 128MB. Những thay đổi trên bản beta này chủ yếu là sửa lỗi, một số nâng cấp nhỏ đối với iCloud, đồng bộ với iTunes... Lưu ý nếu bạn nâng cấp lên iOS 5 Beta 5 qua OTA, bạn sẽ phải đồng bộ lại hình ảnh với máy tính. Nguồn tin 9to5Mac cũng cho biết thêm rằng bản beta tiếp theo (iOS 5 Beta 6) sẽ được Apple phát hành vào ngày 17 tháng 8 tới, chưa có thông tin gì về bản GM (Gold Master). Chi tiết những thay đổi trên bản iOS 5 Beta 5 xem thêm tại đây.

Nguồn: Apple
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trong313
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuyệt. Để e up thử 😃. Mong bản final quá...
lại tiếp tục ngồi đợi bản final😔
thích safari 😃
có tab nữa ;)
Bản này chạy hai hôm chưa thấy safari bị văng lần nào, có vẻ ổn định hơn rồi. Cầu mong nó ra bản chính thước trước 15.09.😔
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
cũng chỉ là beta thui ... đợi final
discodisco
ĐẠI BÀNG
13 năm
OS 5 lắm beta nhỉ , 5 rồi ma vẫn chưa thấy bản chính thức
Máy 4.3.4 làm sao up được bây giờ 😔(
iphone 5 ra chắc là có bản chính thức thôi
mar01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chac ban 5 nay la het rui se ra ban chinh lun theo e nghi la the hjhj
vicrandj
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao k update qua OTA đc nhỉ. Vào thì má báo sờtare up to date rồi 😔
Mình check phần update trên iphone từ hôm qua đến giờ mà iphone của mình luôn báo là phần mềm đã cập nhật. Không hiện ra bản mới để download. Mình đang dùng 3GS, iOS5 beta 4. Bác nào gặp vấn đề tương tự không nhỉ? Có lẽ nào máy mình bị lỗi cập nhật OTA?
dndung90
ĐẠI BÀNG
13 năm

Bác này bị giống em nè, chắc 3gs ko cho up qua OTA 😆
dndung90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này bị giống em nè, có lẽ 3gs bản này ko hỗ trợ OTA 😆
tuyệt, em thik làm tất cả trên itouch4 hơn là phụ thuộc vào máy tính, có thêm JB trực tiếp trên safari nữa thì quá tuyệt, và hi vọng Apple không bỏ rơi Itouch 4 của em cho đến IOS 7.0 😁
leha2000
ĐẠI BÀNG
13 năm
Muốn up Ipad 1 qua OTA phải ít nhất là từ fw nào mới được vậy các bác?
LiemPT
CAO CẤP
13 năm

Oặc, mình cũng vậy, tại sao của mình check liên tục qua nay mà nó cứ báo là "iOS 5.0 Your software is up to date" là sao nhỉ....? Có cần phải thủ tục gì dặc biệt không vậy bác?
iphone112i
ĐẠI BÀNG
13 năm
Từ khi dùng hàng JB là mình cũng ko muốn up nữa
quả này ngon òi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119