Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple phát hành iOS 5 Beta 5

Didu
7/8/2011 2:31Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như bản 5.0 beta 5 bị lỗi sync photo hay sao ý.Mình sync vào máy ma` chậm như rùa bò.bản beta 4 thì k vấn đề gì
hungngominh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thấy IOS 5 beta 5 chạy ổn định hơn một chút và đỡ nóng máy hơn so với beta 4. Tuy nhiên, hơi lạ là từ beta 3 mình có thể cập nhật lên beta mà không cần xóa dữ liệu hay động bộ ảnh như mọi người nói, còn từ beta 4 lên 5 muốn update qua OTA lại phải qua thủ tục này. Vừa thử vừa chờ bản chính thức thôi.
Cần thiết thì hãy up lên thôi ...
đã up lên từ 4.3.5 lên beta 5 dang xem xem có ji2 hấp dẫnn nhưng vẫnt hích nhất là cái vụ bảng thông báo cũng ahy thật 😆
1107
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao io5 beta5 mình sync video vào mà vào videos không thấy hiện phim ra vậy ta, có bạn nào bị lỗi giống mình không vậy
ngocanhrb
TÍCH CỰC
13 năm
Không biết đến khi nào mới có bản chính thức nhỉ. Mong mãi.......
ruanshan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pin cũng tạm ổn nhưng cảm ứng thỉnh thoảng đơ
dangvu92
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu bi h em đang ở ios 4.3.3 mà muốn dùng beta mà ko muốn mất dữ liệu thì mọi người có thể tư vấn cho e cách đơn giản để update lên đi!
Quá trình cài phiên bản mới nó sẽ có từng bước để bạn restore và backup dữ liệu (quan trọng nhất là danh bạ), bạn cứ mạnh dạn làm đê, ko mất đâu ! Trước mình làm loạn cả lên mà ko mất số nào cả, cài xong vào wifi nó lại tự load danh bạ về cho mình đầy đủ thui !
dangvu92
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix! mình ko muốn mất cả app cơ có cách nào ko bạn....
xEza
TÍCH CỰC
13 năm
Đã có bản Redsnow mới jailbreak bản beta 5 này rồi. Bác nào thích thỉ thử ngay nhé.

http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-118/redsn0w-0-9-8b5-da-co-jailbreak-ios-5-beta-5-a-798182/#post9831508
Mình không tài nào cài được, vào General/software update thì nó báo là đã "Up do date" (trong khi mình đang dùng beta4, không Jailbreak, máy viettel chính hãng, bản quốc tế). Vào itunes cài tương tự như hôm với Beta 1 thì nó lại chạy vào mạng và mang về cho cái bản update 4.3.5 ........ Hết cách luôn, hôm đầu đã tạo tài khoản developer và add Udid, không biết có phải nó hết tác dụng ko ? Có bác nào làm được hướng dẫn mình với ?!
ducdl2
TÍCH CỰC
13 năm
Đã có hướng dẫn rồi mà?Đầu tiên vào Generat-reset chọn Erase All Content and Setting sau đó vào update sẽ có update ngay thôi.
của e 4.3.2 up lên được k các bác.hôm bữa e có ra tiệm hỏi thì nó kiu là up lên khi tắt máy sẽ bị treo.e thấy trên diễn đàn có ai nói thế đâu.nên e muốn hỏi xem để up lên thử.mong các bác giúp đỡ.thanks các bác
azurevn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đang sài con IP4 World 4.3.2 muốn lên FW này có cần reg nick dev để active j không mấy bác?
Mình 4.3.3 lên beta 3 rồi update qua wifi lên beta 5. Khi xuống lại 4.3.3 vất vả quá mãi mới xuống được. Phải xuống 4.3.4 sau đó mới về được 4.3.3. ::happy:
jackduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao từ lúc ra tới bây giờ không thấy có TinyUmbrella save SHSH cua ios beta 4 va 5 nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019