Apple phát hành iOS 6.1.4 cho iPhone 5

Didu
2/5/2013 17:6Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chẳng biết thế nào mà lên 6.1.4 giời đánh này giời push gmail cũng không được. hichic. Có bác nào bị như em không?????
tối nay về up lên xem sao 😁
lỡ ngu update lên 6.1.3 không jailbreak đc nữa, bây giờ không lên 6.1.4 luôn. tức quá có ip mà không jailbreak chán vkl !@#$%^&*(*()_+_)(*&^%$#@ >"< :mad::mad::mad:
Có bác nào up lên 6.1.4 cho ip5 lock chưa nhỉ?ko biết có nâng BB ko?
vừa mới lên xong, không biết có gì hay k nữa.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanvinh7291 Mình lên từ lúc mới ra, ngon hơn 6.1.3 nhiều
@dungcan_86 đang test nè...
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanvinh7291 Tớ chuột bạch rồi, bạn lại phải lo à 😆
@dungcan_86 lên bản này thấy cũng ổn, pin nghe gọi ít ol cũng tầm 4-5 ngày! còn hay fb, game nhiều cũng đc gần ngày!
O trường sóng chập chờn nhé!
3g bật lên rất lâu 5 đến 10p lun..má ơi biết thế 4s cho lành
Hqua thấy con IP 5 có báo update cứ tưởng con 4s mình có 😆
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ravendapchet Đã ra bản chính thức ios7 đâu mà đòi nó báo update trên máy hả bác đứa con thần gió 😃)))
trumsaigon
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang ở 6.1 ...lên 7...sau đó trở lại 6.1.4 => mất JB=> Buồn=> chờ đợi là Hạnh Phúc????
Hnay em lên 6.1.4, trước dùng 6.0.1 theo máy.

- Sạc pin ấm máy và củ sạc nóng. trước em dùng không bị trường hợp này. nhưng sạc đc 100% thì củ sạc mát dần, máy ko bị nóng như 1 số bác kêu, chỉ có bật 3g dùng hơi ấm thôi 😃
- Pin thì em cảm nhận sụt vẫn thế, để xem mai có biến gì ko,
1 ngày em thường sms nhiều, nghe gọi nhiều, vào face lúc rảnh bằng 3g và wifi...
- 1 điều em thấy đúng là bật phát có 3g luôn😃 ko như bản rom trc

Hnay sạc xong thì bật camera chụp thì dính có gạch tím, có mấy vệch xong đơ rồi lại bt. mai có gì em thông báo tiếp 😃
mình và gấu dùng ip5 nhưng cùng up lên 6.1.4 nhưng 1 con cứ khởi động lại là nó bật wifi rồi vào màn hình check như cài mới và dùng lần đầu còn 1 con thì lại ko bị (nó chỉ bắt check 1 lần lúc mới update), chờ cao nhân chỉ giúp.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aladin77772000 Up qua OTA bị lỗi, cắm itunes mà restore lại đi bạn
@dungcan_86 đã itune backup, dfu restore, itune restore nhưng không hết, đoán do setting, reset all setting hết bị, setting lại gần như trước thấy không bị nhưng setting nhiều bước quá nên chẳng rõ nguyên nhân từ đâu.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aladin77772000 @.@ vụ này căng
Mình vừa up lên 6.1.4 công nhận có sự khác biệt về pin thiệt , nó ích hao pin hơn 6.1.3. Rất hài lòng về FW 6.1.4
😃;)😃
Công nhận phải nói iphone 5 up lên 6.1.4 rất là tuyệt vời, vừa không hao pin vừa sóng, wifi, 3g đều vèo vèo
bh restore lại ip5 thì nó vẫn ở bản 6.1.4 chứ nhỉ các bác ?
@Nguyễn Khải Văn Lên IOS7 beta 3 luôn đi , khá ổn định ,rất đáng để trải nghiệm , quay về 6.1.4 lúc nào cũng được 😁 . IOS 7 hỗ trợ ip5 tuyệt vời :D
6.1.4 pin thế này có ổn ko mấy bác 😃
thanhtinh
TÍCH CỰC
11 năm
@Phung Đình Hàn Cắm sạc nhồi vào rồi đưa hình lên làm gì?
@Phung Đình Hàn trò mèo cắm sạc nửa vời :v
zeku91
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho e hỏi 6.1.4 có jb chưa các bác . e đang xài 6.1 dnay ol 3g nhiều tụt pin ghê gớm quá :v .
muoitv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác đã JB chưa mà sao giờ này vẫn 6.1.4;)
Có gì không phải cac bác thông cảm.
6.1.4 pin trâu hơn, sóng thì chả thấy mất bao giờ, nghe mấy bác chém nó ghê quá
lên ios7b5 vài hôm thấy sóng không ổn, game giật (beta nên k xét) lại về 6.1.4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019