Apple phát hành iOS 6.1.4 cho iPhone 5

Didu
2/5/2013 17:6Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bạn dùng iP mà nhanh xuống pin thì nên vào settings tắt 3G đi, sẽ cải thiện đáng kể. lúc nào muốn vào internet qua 3G thì hẵng bật chức năng đó.
CUP APPLE!
ĐẠI BÀNG
11 năm
cac bac cho hoi con cua E mất het hinh nen măc dinh cua máy up len co lai kg.hom rôi sai 6.1.2 jb xong dùng ifile xoá chác mât từ hôm đs, hay len 6.1.3 no bi mât zay,E mơi xai cac B ợ!!!
Bác tính kỹ quá ,xài N4 để em xài Ip5 , vọc dc 2 cái , kaka ,
đã fix dc lỗi 3g lâu lên , 6.1.4 bật 3g nhận ngay lập tức
Ông Táo dạo này làm việc thất thường quá, có bản nâng cấp hoạt động tốt nhưng ra bản sau thì lỗi tùm lum. Bác chuột bạch nào đã nâng cấp thì cho vài cảm nhận nhé!
CUP APPLE!
ĐẠI BÀNG
11 năm
à mà nhân tiện các B cho e hoi luon may ngay nay e moi để ý trong cai đặt-cấu hình nó hiên len(iread in houseB) ben dưới co chữ đã xác minh va xoá .truoc jo e kg thay có vay la sao hở cac bac sử ly như thê nao,mong cac bac jup cho.thanks😃
huybetn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho e hỏi chút. e đang dùng 6.1.2 chưa up lên 6.1.3 vì toàn thấy đánh giá kêu lỗi ko. bjo có 6.1.4 rồi thì lên thẳng 6.1.4 nó có kèm .3 ở trong đấy ko 😆 . e update = wifi . máy chưa jb ;) . mới dùng chả hiểu j` 😃))
@huybetn 6.1.3 không có JB thế thì bác lên luôn 6.1.4 đi
numita
TÍCH CỰC
11 năm
Thích mấy cái ring text của ios :X
tran_quyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
em xài 6.1 ngon lành cành đào. mỗi tội măc lỗi ưbg dụng thoát rồi nhưng vẫn ăn ram. có lúc chả chạy cái gì ram chạy tới 95%. chỉ lên mỗi tinh tế mà ImageUploadedByTinhte.vn1367557443.203698.jpg
@quyetgaga Os6 ngốn Ram kinh khủng, chỉ hợp vs ip5 Ram 1G thôi. Bác dùng 4s trở xuống đều mau hết ram
tran_quyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhuyhoatronggio máy em là ip5 mà bác
ongnhep
ĐẠI BÀNG
11 năm
6.1.3 minh xai thay cung dau co hao pin dau neu ko lam j het de tu 7h sang toi 12h trua lun ko tut %nao luon nhung thay co ban moi nen cap nhat luon hehehe hu vong se chuan hon nua
ko bết bản này có JBU đc ko trời cầu mong đừng y như 6.1.3
Ko jail dc ko lên
s0ny0ck
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chả thấy khác chỗ nào. Vừa up xong
vatlitre
TÍCH CỰC
11 năm
Vừa dùng jaf up cho con 1280 xong.công nhận bộ nhớ con này khủng thật. Up xong đèn flash sáng k tắt đc.nhưng đx cái rất mượt
@vatlitre Lộn chuồng rồi,ở đây là box iphone k fai 1280 mà jaf
vatlitre
TÍCH CỰC
11 năm
@hoanglong0712 Oh vậy k đc vào cm à?
Bộ nhớ 1280 cũng lớn mà.16GB
UP ĐC 6.1.4 nhé
@vatlitre Bệnh quá ,1280 thì liên quan gì đến iphone ,
vatlitre
TÍCH CỰC
11 năm
@hoanglong0712 Điện thoại tôi đặt tên là 1280.k đc sao ông?
Ai bệnh.tôi viết rõ là 16GB rồi cơ mà.đui sao
lchicuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
6.1.2 là hết code rồi, cứ thong thả mà sài, không phải vội, chờ đợi các bác cao thủ thôi ...
úi me ơi, đang chạy 6.1.2, đang đợi mọi người dùng thế nào rùi lên mà giờ lên 6.1.4 luôn, lại chờ tiếp, heheheee
dkhoan
ĐẠI BÀNG
11 năm
5 lên 6.1.4 sóng yếu vl, hix
@dkhoan haha, mình cứ 6.1.2
dkhoan
ĐẠI BÀNG
11 năm
On off 3g đi cái sóng lại khoẻ , vãi thật
bạn
jb, cài sbsetting và chọn hiện % pin đúng không .
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@hiepthong Vâng,e mới jb và cài sb settings,chọn hiện % pin.làm thế thì ảnh hưởg tới hiển thị ạ??
@huydcc tắt hiện % pin trong sbsetting đi.
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@hiepthong E vào xem thì nó vẫn tắt % pin trong sbsetting mà.nhưng e cứ on xong off xem nó có khác k
Sóng kém để túi rút ra toàn 3 vạch :-<
vatlitre
TÍCH CỰC
11 năm
Dự là k có ios 7 cho các thế hệ nhỏ hơn 5s. 6.1.4 là final với ip5. Hehe
@vatlitre không bao giờ có chuyện đó bác nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095