Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple tiết lộ bản mẫu iPhone "Purple" để chống lại cáo buộc sao chép thiết kế của Sony

Duy Luân
30/7/2012 7:3Phản hồi: 600
600 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trái táo này chắc chỉ các chú Sâu Róm mới trị được @@
tadjmen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu thật thì đã có người có cùng ý tưởng với Apple trước khi Ip đc tung ra.

=> Cũng đủ để khẳng định SS ko sao chép Apple.
cãi nhau là 1 nét văn hóa tinh tế. nhưng lạm dụng sẽ là thảm họa :p
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
12 năm
có gỉ khẳng định là các hãng khác ko có concept từ nhiều năm trước?
potai11
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em sợ bác Microsoft kiện thôi. Bác ý mà làm tới thì hết win lậu với office mà xài. Còn apple kiện thấy vui vui. Kiện đi kiện lại thì càng lộ hết bí mật mà. :p

Sent from my Iphone6 using Tinhte.vn
Sao ko thanh minh kiện lại thằng samsung vu khống...mà đưa ra bằng chứng phủ nhận mình vô tội ? Apple lúc nào cũng đi kiện tụng...bây giờ thì nhận hậu quả nhe...đáng đời.
Levernice
ĐẠI BÀNG
12 năm
Suốt ngày đi kiện cuối cùng bị kiện 😆

Sent from my HTC Magic using Tinhte.vn
datpx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu ko kiện thì sẽ chẳng có những sáng tạo mới và những sáng tạo sẽ chẳng bao giờ được làm ra.
Em ủng hộ Apple.
Giờ các bác nghĩ mãi mới ra xong thằng khác nó bắt chước, nó lại nghĩ ra một số thứ ngon hơn thì các bác có muốn nghĩ nữa ko ạ?
chưa biết chắc được ông apple có khi lại thảo bừa ra 1 bản nháp rồi ấn cho nó cái ngày nam 2005 để đối phó vụ kiện thì sao
tình hình là mình đã cài thành công Mac OS vào máy để bàn desktop rồi. sau một đêm đánh vật,cài hỏng mấy phát. mà cũng chẳng biết làm gì hơn ngoài cài photoshop vào và hiện jờ đang download x-code. thao tác trên Mac OS ko thoải mái như xài windows.

Ơ mà vụ kiện đến đâu rồi ấy nhỉ. ai thắng ai thua rồi ha các bạn. các fan cãi nhau phần thắng nghiêng về samsung rồi ha. chia buồn với các ifan của táo. mình cũng đang bị táo
@Vết Sẹo Mới Đang lời qua tiếng lại thôi. Bác cứ chờ đấy.
apple đang hoảng sợ vì nghĩ mình đang bị đe dọa, "nó" đang làm tất cả để tấn công mói đe dọa đó, và khi trong tính trạng hoảng sợ thì nó trở nên vô cùng nguy hiểm...nhưng không trách "nó" đc vì đó là bản năng của loài THÚ HOANG...!!!
@tandat92 Đúng , 9 xác , chỉ có THÚ HOANG mới sài sp apple , nếu nói iphone nhái Sony , nhưng tui thấy iphone lẩn Sony thiết kế như shjt , cho tui ko thèm .. thiết kế S3 là đẹp
apple muon nam,hihih
leo7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple tiết lộ bản mẫu iPhone "Purple" để chống lại cáo buộc sao chép thiết kế của Sony... E'o cần biết bản mẫu ntn nhưng bản chính thức ''giống'' ...đéo thích ép bồ ở cái khoản mua = sáng chế xong động chút là kiện
đưa 1 cái hình vẽ ra rồi nói là từ năm 2005 mà mọi người tin được thì thật là hay! mình thắc mắc là từ những bài trước tới bài này, tại sao cứ đưa ra chục cái mẫu, cứ nói là từ 05 06 mà chẳng đưa cái bằng chứng nào mà các bạn cũng tin được thì thật sự đáng nể apple ^^ cái tiếng của nó quá lớn để các bạn tin nhiều rồi

biết rằng thằng samsung ăn cắp... không phải ăn cắp riêng của apple... mình thừa biết là vậy. nhưng cứ nói theo kiểu suông suông thế này thì... dù có đưa ra 100 - 1000 sp rồi nói là mình vẽ từ trước... thì càng ngày mình lại càng không tin... o_O tại sao lần đăng trước, apple tung ra cả chục mẫu, mình cũng hơi thấy kì kì (nhất là cái kiểu tablet giống lumia), mình tưởng là chỉ có như vậy thôi, ai ngờ bây giờ lại rỉ ra thêm một cái mới, mà cái mới này lại y như cái 4 ^^ bây mình cảm thấy lạ, lạ trong đầu quá, cái này tại sao không đi chung với cả bộ lần trước mà bây giờ mới đem ra đây?

các bạn đừng nói mình là trẻ trâu, mình thắc mắc thôi, chả có xỉa xói ai cả :p ai biết thì trả lời dùm mình 😁 không biết thì đừng chửi này nọ nhé
up

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019