Apple tung ra bản cập nhật thứ 3 cho OSX Yosemite Public Beta

vuhai6
16/9/2014 1:59Phản hồi: 111
Apple tung ra bản cập nhật thứ 3 cho OSX Yosemite Public Beta

Trong bối cảnh OS X 10.10 Yosemite sẽ chính thức vào đầu tháng sau thì vừa qua Apple đã cung cấp bản cập nhật GM cho những người đang dùng thử phiên bản Public Beta. Phiên bản GM này (hay còn gọi là phiên bản beta 3) đã khá tương đồng với bản chính thức về tính năng cũng như độ ổn định. Một số thay đổi nho nhỏ khác với các bản beta trước đó là Safari mới với chế độ hiển thị website hay truy cập rất hay, 3 phím chức năng trên góc trên trái đã được đổi màu và thay thế vào đó là phím fullscreen. Để cập nhật phiên bản này thì bạn cần sử dụng tính năng Software Update trong App Store.

Nhắc lại một chút, phiên bản OS X 10.10 Yosemite Public Beta là bản được cung cấp rộng rãi cho người dùng thử, bạn có thể đăng kí dùng thử thông qua website của Apple, nó hơi khác một chút so với phiên bản Developer Preview dành riêng cho lập trình viên. Đăng kí dùng thử Public Beta tại đây: https://appleseed.apple.com/sp/betaprogram/.
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zing4u
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá hay, sẽ đăng ký dùng thử luôn và ngay 😁
n1491988
ĐẠI BÀNG
10 năm
hay nhỉ , đang đứt cáp quang thì nó cho update 😆
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá tốt cho fan táo
sắp có bản full rồi. tới đó chơi luôn 😁

P/s: mà sao vn cứ có lịch 6 tháng đứt cáp quang 1 lần thế nhỉ. Cộng cáp chứ có phải cộng chỉ đâu nhỉ.
@allstreet hehe đúng rồi. từ ngày dẹp hội thì mình cũng thấy nản nản nên đi luôn.
1 thời hội share acc và hội kiếm tiền trên idevices nay còn đâu 😔
@haphuctri bác này quen quen, hình như có trong hội share acc hay kiếm tiền trên idevices j đấy
😁
haphuctri
ĐẠI BÀNG
10 năm
@inconsolable1910 Đúng rồi đó bác, từ hồi Junowallet. Em cũng chả nhận ra bác đâu, may mà bác có cái avatar đặc biệt đi cùng năm tháng nên em mới nhận ra :p
haphuctri
ĐẠI BÀNG
10 năm
@allstreet Tưởng bác quên em rồi chứ :D Nhớ cái hồi đấy quá, hội đó nay còn đâu 😔(
hoanglan87
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc Việt Nam kéo torrent nhiều nên cáp quá tải, nó nóng nó đứt 😁

Phải thiệt không vậy? Cái này nguồn ở đâu vậy chủ thread?
@hoanglan87 mình nghỉ là lưu luợng từ nhật về nhìu quá nên quá tải đó bác kekeke
@hoanglan87 thảo nào mạng chậm thế :v
@phandan ôi trời tưởng mac os.các bố cmnt liên quan vãi nồi làm mình tưởng -_-
ngon rồi. nhung mà ko có imac để dùng
Bác dựa vào nguồn tin nào để khẳng định bản public beta 3 này là bản GM thế?
Ngọc Ben
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bao lâu thì có bản Gm vậy? Lâu quá
Mạng chậm quá ... Chán thiệt , kéo gì cũng chậm
FUNKUN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ste7en9x91 mạng tui hơn 1gB download chưa đầy 1 phút, hehheee
Re0
CAO CẤP
10 năm
mk cứ cố chờ bản chính thức , tại mới dùng nên cũng chưa mày mò là mấy
😁 tối về đè ra update mới dc. Xài hàng táo dc update chăm sóc cho đỡ nhàm chán
hugeman
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho e hỏi bac vũ Hải là nếu giờ e cài bản beta này thì sau khi có bản chính thức các phần mềm có bị mất không? E chưa update bao giờ lên không rõ.
hoi
@hugeman chú down về kích đúp vào nó cài đè data và app sẽ ko bị mất nhé 😁
@hugeman update không bao giờ mất app
hugeman
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huynh tan vinh Tức là bây giờ e đang ở 10.9.4, update beta cũng k mất app đúng không ạ? Sau đó có bản chính thức update tiếp cũng k vấn đề gì đúng không?
@hugeman bấm vào update và cứ thế mà lên, mọi thứ y nguyên.
@hugeman đang ở 10.9.4 thì phải đăng ký nó sẽ cho 1 cái code, add code đó vào appstore down bản này về rồi kích double vào upate thôi. K cài mới nhé.
Bao giờ mới có bản chính thức nhỉ
@DUC95 Giữa tháng 10 sau khi công bố macbook mới và ipad mới. Update ngay trong ngày giới thiệu và bán macbook mới luôn. 😃
nhanvn1111
ĐẠI BÀNG
10 năm
dùng hackintosh có được update ko mọi người nhỉ
Hôm trước mình down về rồi, giờ muốn down lại không được ! Có ai có cách nào không ?
@Mac Design And Print vào đường link code nó cho bấm lại xem sao
@allstreet Vào rồi,nó không cho...
@Mac Design And Print Bác mở App Store lên, vào mục Purchased, kéo xuống tìm cái YM OS rồi down lại là được. 😃
@phandan Thanks Bạn nhiều ! Được rồi !
Chờ từ tháng 4 đến giờ rồi, chờ thêm 1 tháng, xài bản chính thức cho sướng 😁
hay😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019