Apple Watch mới sẽ có màu vàng & vàng hồng, iPad mini mới sẽ ra mắt vào mùa thu này

sonlazio
19/7/2015 12:17Phản hồi: 81
Apple Watch mới sẽ có màu vàng & vàng hồng, iPad mini mới sẽ ra mắt vào mùa thu này
ảnh mang tính minh họa
Ming-Chi Kuo, nhà phân tích từng đưa ra nhiều thông tin đúng về Apple vừa cho biết rất có thể Apple sẽ đưa ra Apple Watch Sport màu vàng và vàng hồng, 2 màu được cho là sẽ xuất hiện trên iPhone 6s sắp tới bên cạnh bạc và xám truyền thống. Không thấy Ming-Chi Kuo nói gì về bản thép mà chỉ nói về bản nhôm mà thôi. Ông tin rằng iPhone 6s sẽ có Force Touch và việc thiếu vắng linh kiện này sẽ làm cho chúng ta gặp khó khăn trong việc mua máy lúc ban đầu.

Một tin đồn khác về iPad mini tiếp theo: nó sẽ là bản thu nhỏ của iPad Air 2 với kích cỡ và trọng lượng nhỏ hơn. Tuy vậy, Ming lại không nhắc gì tới iPad Air 3 hay iPad Pro, điều mà những người khác nói rất nhiều. Có thể iPad mini mới sẽ được giới thiệu vào mùa thu này.

Ming dự đoán Apple đã bán được 3.9 triệu chiếc Apple Watch, 54.2 triệu iPhone, 8.8 triệu iPad, 5.4 triệu Mac trong quý này. Như thường lệ, nếu con số này là đúng thì doanh số iPad bị tụt khoảng 30% so với cùng kỳ năm ngoái.

Thứ 3 tới, Apple sẽ công bố kế quả kinh doanh của hãng, chúng ta hãy cùng chờ xem..

Tham khảo: 9to5Mac
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iThiet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon có màu của chị em rồi 😃
@iThiet Phải nói là: "Ngon! Có màu của chị em cho các anh em rồi!" 😁
Câu hỏi muôn thuở.
Pin như thế nào?
@PIDER Pin vẫn phải sạc bạn nhé... hehe
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
@PIDER pin nó nằm bên trong thiết bị bạn à
@Thangmasaru apple dùng li-po bạn ơi.
bo tuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@PIDER Pin vẫn chỉ 1 viên thôi ạ.
Thang apple lại hút tiền anh em rồi ^^! Sao cái gì của nó suất hiên , ai cũng biết thế nhỉ, giá như nó sản xuất thêm iphone mini man hình 4 inch mà giá bang vs iphone 6 nhỉ, vẫn muốn dình điện thoại nhỏ để gọi nghe, còn ipad để giải chí hơn là nhét tất cả vào con plus vừa to vừa nặng
@tranquan1988 5s chưa dừng sản xuất đâu :rolleyes::rolleyes:
@tranquan1988 nói như bác thì khác gì ở con vila với nhà cấp 4 như nhau. vẫn từng đó đồ đac thôi
@tranquan1988 Mình cầm iPhone 6 trên tay thấy đủ "mini" rồi. Màn 4.7" thì to gì, viền 2 bên mỏng hơn chút nữa thì tốt thôi, cái này chắc phải chờ iPhone 7 vì 6s giữ nguyên thiết kế.
Kennyrobyn
TÍCH CỰC
9 năm
@khanh_hikaru Mình thì thích máy bé như 5s hơn, cầm k đau tay lại gọn, 6 to oành sợ lắm @@ dùng android 5" thấy khổ lắm r ý
@Kennyrobyn Mình lại thấy cầm 5s vừa dầy hơn, cấn tay + đau tay hơn 6. Đã thế màn hình còn bé hơn. Apple ra 6 với cỡ 4.7" vẫn là cho ng thích nhỏ gọn, ko đã làm 5.1" như S6 của Samsung rồi 😃
dự là camera vẫn lồi quá haizz, chẳng lẽ đợi thêm 1 năm nữa sau 😔
Bin Hero
TÍCH CỰC
9 năm
Dự camera vẫn lồi
Pin chắc lên đc 2k
Ram 2g chắc r
Ra thêm màu hồng thật nếu mua về bán đi mất giá như màu đen chắc luôn 😆
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
Thời của chị đã quay lại
dqminhtt1
TÍCH CỰC
9 năm
Doanh số Ip cao kinh khủng
Mình thích màu xám hơn.. Nhìn rất huyền bí .. 😁
vatlitre
TÍCH CỰC
9 năm
Theo một nguồn tin giấu tên. Apple đang ngấm ngầm sản xuất pin dung lượng cao dựa trên công nghệ super ni lông. Sạc mãi ko đâỳ và dùng mãi ko hết
Ps: các bạn dị ứng vs card à? Bạn ấy có cướp cơm các bạn ko? Bạn ấy có " văng tục tũi ko" bạn ấy có thiếu kiến thức ko?
Một số bạn vào chê bai rồi thậm chí bảo xé xác này nọ. Ko có óc mới thế.
tuanchuoi
TÍCH CỰC
9 năm
@vatlitre Vui vẻ thôi bạn. Có bác đây cm thì. Tp vui hơn đấy
quả này thì Iphone, ipad màu hường sẽ làm thị trường dậy sóng đây 😁
NOKIA mầu mè thì vẫn đàn ông do tính năng hệ điều hành như xxxxx

Đến Apple mơi thực sự là .. cho phụ nữ và gay
Ad, Mod tinhte đang thích bản mầu hồng
có màu tím nữa mới phê 😁 :D
@cardmanhinh.com Tim Cook gay lòi thế nào cũng có màu tím ko sớm thì muộn.
@tuanlouis mình mệnh mộc rất hợp màu tím à nhà. hihi
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
@cardmanhinh.com có dịch vụ thay vỏ màu tùy thích luôn đấy bác
@tuanlouis Hồng cánh Sen mới đúng.. :v
@cardmanhinh.com Cacccc màn hình chấm cơm idol
Lại bảo copy màu hồng của samsung
Ma nó mua mà ra lắm thế không biết nữa
Màu vàng hồng sẽ hút chị em lắm đấy [emoji1]
Màu vàng tạo nên xu hướng mới cho dân chúng iPhone nay ta lại có màu hồng phấn dự là các anh các bác các cô các chú các em các chị 😆 sẽ hẳn mua 😃) cơ bản e cũng khoái 😃)
Ngon
Mầu vàng hồng sẽ lại lên ngôi, bên tung của nó cuồng mầu này lắm, công nhận là apple nó nhậy cảm trong kd thật. Ko như ai đó mãi chạy theo đuôi hazzzz
@ĐỒNG_HỒ_THẾ_KỶ Không biết có phải màu giống con lenovo này ko nhỉ
Kennyrobyn
TÍCH CỰC
9 năm
@hypous Kia là hồng r, vàng hồng đẹp hon nhiều, nó nghiêng qua vàng nhiều hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119