[Arc - Arc S] - Update Firmware Ice Cream Sandwich - Theme - Wallpaper - Home Screen

cellphone_uk
21/9/2011 7:49Phản hồi: 19.085
19.085 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eye_storm
TÍCH CỰC
13 năm
Có bác bro nào cho em hỏi, em đang xài SS và thấy các bản rom, hướng dẫn, update... tất tần tật thông tin thì đều lên 4rum SS tìm kiếm tra cứu đc, ngay cả firmware cũng thế. Em yêu hết cộng động Android ;)) nên cũng đang ngó nghiêng SE, nhưng ko biết SE có kênh thông tin, tra cứu, hướng dẫn nào như 4rum SS ko vậy? Dùng gì cũng mong có sự trợ giúp của cộng đồng cũng thấy yên tâm mà các bác ^^
Bạn có thể đến với bên forum tụi mình là www.se-cafe.net nhé! 😃
www.Se-cafe.net nhé bác, ra trước my.samsung 2 năm 😁
cái dt trong clip công nhận mướt thiệt. bộ đồ lòng xử lí rất là nhanh .
thế này càng yêu sony , càng k thể bỏ android >.<
ARC sướng nhỉ!
Sony dạo này update zữ quá .em cũng up thôi.hehe
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
edittttttttttttttttt
bất công ghê các bác.đặt arc s trên clove một tuần rôi.đang tiếp tục chờ.biết thế mua quách arc cho xong.lâu quá *_*
nhân tiện hỏi thêm:hàng của clove là bản global hả các bác.bảo hành thì sao nhỉ?
Đang muốn bán cô em này nè...
bán bao nhiêu vạy bạn?
Chúc mừng các bạn có Arc
đã lên keke rất đã có cái wên lưu danh bạ.h wên số dt của gf rồi sao nhắn...ngồi nảy h đợi nàng nhắn mà chẳng thấy huhu
co bạn nào rành về flashboot cho một ít hướng dẫn với. mình vừa unlock bootloader và đang ở bản fw 368, bg mình muốn up lên 2.34 thì làm thế nào? có cần flashtool bản 2.3.4 này trước rồi mới dùng flashboot ko? hay chỉ dùng flashboot flash luôn bản 2.3.4.img là đc?
files IMG phải dùng cái khác up. máy Arc mà root ko unlock bootloader hơi oải.
bạn đã đoc kỹ câu hỏi của mình chưa?
img ko làm việc đc với flastboot bạn ah!
vậy nó làm việc với cai gì? bạn thực sự có biết gi ko đấy mà cứ trả lời bừa vậy?
Mình nhầm... nó ko làm việc với Flashtool..... rất xin lỗi bạn nhé!
ôi mẹ ơi........May quá...đang định bán arc mà nó lại up lên 2.3.4 ❌X
Bản 2.3.3 dùng rất hài lòng...ko biết bản này thế nào..đêm nay lại ko ngủ ngồi nghịch máy rồi 😆
tks bác chủ thớt :->
cầm cái đt lướt ngang ấy, cũng khá hay nhưng chụp hơi khó, yêu cầu từ từ và đúng hướng
Chua co upadate wa OTA
sony
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi,vừa mua ở nguyễn kim có 12t đã sướng đọc cái này còn sướng hơn.heheehe
Rẻ hơn cả iPhone sao ....? :hot:
sony
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo mình thấy rẻ hơn iphone 16G quốc tế 4 ở nguyễn kim hơn 4t.
mún root thì lại phải unlock bootloader , vậy khi nào mún lock boot loader lại có được ko vậy các pak ....?
cho tớ hỏi ở hà nội có chỗ nào nhận thay vỏ cho arc k nhỉ 😔
betapdanhsc
ĐẠI BÀNG
13 năm
. Banh rồi à? Em nó là siêu mẫu, bác phải nâng niu chứ?
k tớ chưa làm j cả, chỉ định thay vỏ cho nó vì bị nứt r 😆
😁
:eek: thanks anh
Nếu bác root mà unlock bootloader rồi thì không nên up qua OTA nữa vì dễ gây brick máy, còn nếu chưa unlock bootloader thì up qua OTA cũng được nhưng chịu khó đợi vì nó cũng hơi lớn :p
nếu bác chưa unlock bootloader thì vẫn có thể build sang global generic để up qua OTA bình thường được nhé
Quả Launcher và đầu tư thiết kế giao diện của SE đẹp và tinh tế phết. Ko biết có dev nào mod nó thành các màu, style khác nhau chưa nhỉ?

Chúc mừng AE sử dụng Arc 😃
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Em up bằng OTA vậy, thanks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119