Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Archos ra mắt ba tablet dòng Platinum: màn hình IPS 11"/9"/8", CPU bốn nhân, RAM 2GB, Android 4.1

Duy Luân
14/2/2013 23:39Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cấu hình là 1 chuyện, quan trọng với mấy cái MTB ít tên tuổi này là độ bền của cái màn hình cảm ứng nữa, bạn nào từng vọc qua mấy cái MTB khựa cấu hình khủng, tương đương galaxy rồi ipad này nọ cảm nhận liền chớ gì...không phải tự nhiên cái MTB cả chục triệu mà người ta mua ào ào đâu...
ko thích ngoại hình archos cho lắm
Haizz, hãng này cũng mới quá, em cũng không nghe nó có thành tựu gì xuất sắc nên em cũng không đặt niềm tinh vào hãng này cho lắm
creambanana
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Dương Đình Huy Archos này của Pháp chất lượng không tồi đâu.mình có bà chị năm rồi mua 7" dành cho trẻ em sài cũng dc lắm.
con 11,6" phân giải thua 9,7" -_-
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
1 sự lựa chọn
diepgamer
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy con này dùng CPU Mt6589 của mediatek thì phải, cấu hình thấy hao hao.
Apricotpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình ngon phết nhưng mà cái hàng này vẫn chưa có tin tưởng lắm !!!
anpro57
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko có 3 g nhỉ.các nhà sản xuất MTB hình như ko trú trọng tới 3g,...vv thì phải,họ chỉ muốn tối u phần cứng tốt nhất để cạnh tranh chứ ít quan tâm người tiêu dùng cần gì.ý kiến riêng thui
GPU 544 nhân?????
lúc trước từng xài 1 mtb cùa archos chất lượng phần cứng tốt cần chắc tay nhưng cái màn hình và độ nhạy thì tệ wa , nên chỉ xài 10 ngày là chia tay , mong lần này archos sẽ ngon hơn
hình như hãng này của pháp , mà đếu hiểu tại sao toàn thấy máy bán ở mấy chỗ bán hàng tàu . còn nếu nó là hàng chất lượng , kiểu như hàng nội địa ko xuất thì giá thế là quá đẹp luôn rồi .
ngon về vn tậu cái trải nhiêm coi rta sao
chắc có sự nhầm lẫn giữa 116 vs 97 về độ phân giải, đổi chỗ cho nhau chắc là chuẩn 😁
mademade
ĐẠI BÀNG
11 năm
SGX544 MP8. quái vật à. ngang ipad 4 đấy :mad:
mkool9x
TÍCH CỰC
11 năm
xin lỗi các bác em nói 1 câu , đừng gạch em " nhìn na ná ipad "
p/s : em là fan của os nào thì ai cũng biết nhé 😆
@mkool9x Nhìn na ná là do hình pts k bít vô tình hay cố ý ,chứ 16:9 với 3:4 thì sao mà ná na được...

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
thắc mắc sao hãng này nhãm xịt thế, quay phim thì full HD nhưng chụp lại 2 mp, tại sao không cân bằng nó chụp 5 mp và quay 720p thui
CHỈ THẤY CON 97 Platinum HD ĐẸP
archos là hãng nào vậy
Có hỗ trợ thẻ nhớ ngoài. Vậy là quá ngon
xyzmen
CAO CẤP
11 năm
chờ về VN là xơi ngay không phải lăn tăn về giá như Ipad hay SS

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM