Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Archos ra mắt ba tablet dòng Platinum: màn hình IPS 11"/9"/8", CPU bốn nhân, RAM 2GB, Android 4.1

Duy Luân
14/2/2013 23:39Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hdo2
TÍCH CỰC
11 năm
Con này chính xác chạy rockchip, thấy review con 80 planium trong phần setting có mục rockchip system update, thực ra rockchip có mặt từ thời archos sản xuất máy mp3 rồi
cpu hình như la allwinner a31 thì phải
tình hình là giá tốt quá các bác ạ 😁 con 97 nhìn như ipad phiên bản android
Nếu rẻ hơn iPad Mini 16GB Wifi mình sẽ cố hốt 1 cái! e iPad mini quảng cáo là 329 đô về VN bay lên 499 đô hết hồn lun!!!^^
A chọt 😁
MTB ngày càng nhìu
Cho mình hỏi..các bác mua MTB để làm ji thế..
Chơi game,Surf Web,đọc truyện,chát chít,facebook...???còn j nữa k?
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bác cứ lo để ý kích thước màn hình với độ phân giải nhiều nhỉ. thật sự mà nói để máy cách mắt 70cm mà đọc báo thì 1920x1080 với 1024x768 ko khác nhau là mấy cả. thấy dc rỗ thì cũng khâm phục tài soi của mấy bác ^^! màn mình máy tính mình 15'. độ phân phải chỉ có 1024x768 thôi mà chả thấy rỗ là j cả. đừng hùa theo số đông. khi nào xài qua thì hãy phán nhá 😁
@neo02 Ặc, xai mtb ma để xa hơn nửa mét, quá rảnh =)))))
cuongnm11
TÍCH CỰC
11 năm
Vỏ nhôm và thiết kế ổn, tuy nhiên dung lượng ít quá, mà chưa thấy nói đến có khe cắm thẻ không? Pin thời lượng ra sao?
tuan_ake
ĐẠI BÀNG
11 năm
DV sau bán hàng mà tốt chắc ổn
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao bọn nó cứ thích làm cái viền to đùng thế nhờ !
Cứ ngon bổ rẻ là đắt hàng
quan tâm giá
2MP nhưng hỗ trợ quay video HD 1080p là sao ạ? Bác nào giúp với...k phải 5mp trở lên mới quay HD đc hả? 🤔
Kon này bảo đảm hư không ai sửa được
@Dương Đình Huy TTBH ở Nguyễn Thanh Telecom
@casanava90 Vậy cho hỏi lun PS Vita sửa ở đâu
@Dương Đình Huy Sony Center
Lúc mới ra con 101IT, mình có nhặt một e về. Từ đó dặn lòng " đừng chết vì thiếu hiểu biết". Cảm ứng tệ chưa từng thấy, ram 1gb nhưng treo máy thường xuyên. Bù thêm tiền lấy con ipad xài tới giờ chưa biết treo hay lệch cảm ứng là j.
@soldier1980 Lúc đó Archos tự thiết kế và sản xuất giờ thì đẩy qa Onda rồi
2mp mà quay HD 1080p là sao vậy mấy bác? Không hiểu...em tưởng 5mp trở lên mới quay được HD ạ? Giúp với bác nào ui!?
Giá tốt nhưng ngó tới ngó lui ko thấy cục pin đâu vậy...~.~
Cho thông tin về cục pin de Archos... Về vn giá đẹp với pin ngon thì sẽ hốt ngay 😃
@baotam2101 Platinum 80 có thể là pin 4500mAh,đó cũng là pin của Onda V812,e dựa vào tin 2 mtb này có cùng nsx
@casanava90 4500mAp mà màn hình 8 inch thì cũng quá ít...~.~ Sao nó ko cho lên 6k cho khỏe tí..
Nếu đúng như tin đồn thì Platinum 80,97 có thể sẽ lên Android OS 4.2 vì Onda V812,V972 có hỗ trợ Android OS 4.2
Ko có cảm tình với hãng này từ hình dáng đến chất liệu
lambaotrung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tai ha vua tau mot EM 10d g3 roi... may Pin tot lam..... gia re nua
@lambaotrung Vậy là bạn chỉ lướt web thôi hay xem film ?? Nếu vậy khoảng bao lâu thì hết hả bạn ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019