Asus đang phát triển Ultrabook chạy Windows 8 có màn hình xoay

Duy Luân
9/12/2011 23:57Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kimsongsing
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn cũng đc
ASUS mấy năm trước thường xuyên đoạt giải thưởng RED DOT Design là một giải thưởng thiết kế rất danh giá dành cho các sản phẩm công nghệ.Trong làng công nghệ có ASUS, APPLE, SamSung, HTC, LG nữa rất chú trọng thiết kế.Đúng là con HP đó.Máy HP mình rất kết bộ loa Altec Lasing âm thanh to, trong.Không biết em ASUS có loa Bang Olufsen thì phê cỡ nào nhỉ
ASUS Bây giờ thích chạy đua vũ trang cùng công nghệ quá
Rất độc, lạ và...đẹp...ASUS luôn tiên phong thiết kế về kiểu dáng trong vẫn đề máy Laptop mà. Chỉ còn chờ giá cả em nó khi ra thị trường thì nhue thế nào mà thôi!
Chắc là...không rẻ rồi!
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng đang lăn tăn giữa ultrabook và tablet, vì Win8

Nếu ASUS làm được, chất lượng và đẹp như Zenbook chắc chắn mình sẽ mua dù nó có đắt
hais
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sếp marketing của tớ thích 1 cái máy vừa giống ipad (để làm demo với khách hàng đang ngồi đối diện), vừa làm việc được và kết nối projector dễ dàng như windows, lại vừa thích bàn phím cứng. Đưa ra 3 cái cho ổng chọn: 1 ipad, 1 laptop Win 7 siêu mỏng, 1 cái HP tablet xoay cảm ứng kiểu này. Anh kị rất thích cái HP. Mọi máy tính làm ra đều nhắm vào 1 dạng khách hàng nào đó. Nhiều bác cứ tưởng laptop làm ra để sinh viên, nhân viên văn phòng ngồi lướt web gõ văn bản hay sao ấy.
cái xoay này xưa như trái đất rồi ... mà xoay thế này có chất lượng ko .. có vẻ không ổn
Thích nhất thiết kế kiểu này.
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
cái này gigabyte đã từng làm vs 1 mẫu laptop gì đó của hộ em cũng không nhớ rõ lắm vì con máy ý không đc thành công
playboy2703
ĐẠI BÀNG
12 năm
cực kì thích chất lượng và thương hiệu của Asus...riêng Dell thì mình chỉ ấn tượng mỗi Alien vì nó quá khủng
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Pro thế nhỉ
Hem khoái vụ xoay này lắm, chưa thực tế.
naotcud
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang dùng một em tablet lenovo X61 cài win develop preview khá ổn, không thích ở chổ màn hình điện trở cảm ứng không mượt, ủng hộ Asus ra em này chuẩn ultra quá tuyệt, nhưng giá sẽ chát lắm đây.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019