Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ASUS giảm giá ZenFone 4 (A400CG) còn 1,89 triệu, A450CG còn 2,49 triệu

TDNC
12/12/2014 4:41Phản hồi: 104
ASUS giảm giá ZenFone 4 (A400CG) còn 1,89 triệu, A450CG còn 2,49 triệu
ASUS vừa giảm giá cho hai mẫu ZenFone 4 tại Việt Nam, cụ thể phiên bản A400CG (màn hình 4", pin 1.600 mAh) giá còn 1.890.000 đồng (giá cũ 2,19 triệu) và A450CG (màn hình 4.5") giá còn 2.490.000 đồng (giá cũ 2,79 triệu). Giá này mình tham khảo trên cửa hàng Mai Nguyên. Xem thêm các bài viết về ZenFone 4 và 4.5:
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con zen4 còn được chứ con 4,5 trông thô kinh dị ..... ko đáng mua !!!
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
@Cuong Nb lạc đề
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoanghaidang Con nào chẳng như nhau hả bro @@!
@shine_kizz Thế bạn bảo mình lôi kích cỡ của 2 con G3 và Note 4 cho vào topic chắc?!!? 😁 đang nói kích thích à quên kích thước :D not iphone or Zenfone :D Samsung-Galaxy-Note-4-vs-LG-G3-01.jpg
@bkavpro2009 rất liên quan về kích thích à quên kích cỡ mà bạn|!!!!!! 😁 4 inch và 4,5 inch ko lẽ cho 5,5 inch và 5,7 inch vô :D Samsung-Galaxy-Note-4-vs-LG-G3-01.jpg
Giá này hợp túi tiền với các bạn sinh viên và một số bạn mới làm quen với smartphone nè.
levu136
CAO CẤP
9 năm
Mấy hãng kia có mà phát khóc. 😁 Zenfone thành công bởi vì cấu hình giá tốt, mấy con Zenfone thế hệ hai nghe đồn giá cao hơn mấy con cũ nhiều dự sẽ không thành không như đợt đầu :D
mrcab
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao không giảm zen5 rồi ra zen5 mới nhỉ. Hóng sản phẩm mới vào đầu năm sau 😁
saiback
CAO CẤP
9 năm
Quá ngon, mua con Zen4 về làm máy sơ cua thì đẹp.
sao chúng lại rẻ thế nhỉ
@bacsidien94 vì chúng có nguyên liệu và linh kiện rẻ. cho ra chất lượng và tốc độ thấp .
vietnamoj
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bacsidien94 vì nó là hãng điên thoại giá rẻ :v
Zenfone 4 phải nói là cái điện thoại android giá rẻ rất tốt, máy rất mượt và phản hồi nhanh (hồi trước mua cái máy android 3tr trở xuống không máy nào ra hồn cả), được hãng hỗ trợ tốt và cập nhật phần mềm. Trừ thời lượng pin là hơi đắng một tý 😁
Mấy con 4 và 4,5 giảm giá cũng phải, ram 1 G nên không thể bán giá cao mãi được. Nhưng nâng lên RAM 2G như 5 và 6 cũng hơi mệt cái giá!
Ít tiền, đội con asus fonepad 7 FE170CG giảm giá để mua mà nó mãi k chịu giảm cho
Vãi asus vừa mua zen 4,5 tháng trước 2tr8 ở fpt giờ lại giảm giá + KM.Ức thật
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mat trai cua sư that À hiểu rồi 😃
@tunghanhvn1 Bác còn nhọ hơn em.Đúng là troll phone 1 năm giảm xuống mười mấy củ😁
@tunghanhvn1 Bạn mua được con Z10 14,5 củ là đắt rồi mình mua 2 con G3 và Note 4 đâu có 6 triệu Made in China 😁 bạn mua không mình bán lại cho 1 con :D để giá vừa cho vừa bán 12 triệu/con ok ;) Samsung-Galaxy-Note-4-vs-LG-G3-01.jpg
fop198x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá gud, bù lại thẩm mỹ ko đc tốt do cạnh trên & dưới dày thô kệch...
minhlengoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Zen 4 A400CG pin "châu chấu" thế này mà không giảm giá mới lạ,
Hoan nghênh giảm giá, nhưng giá Zen4 bên mấy siêu thị điện máy giảm còn 1tr8 khi chạy chương trình lâu nay rồi (Thiên Hòa, Chợ Lớn) 😁.
Hình con Zen4 A450CG để tầm bậy, bó tay mấy ông nội làm web bên MaiNguyen luôn. Con A450 hơn con A400 nhiều điểm, mà điểm quang trọng nhất (đối với mình) là có đèn flash, cái hình lại để không có...hài iiiiio_O
chetnhacon
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng này làm mấy em hàng việt sản xuất tại khựa điêu đứng
nhokapple
TÍCH CỰC
9 năm
@chetnhacon bác này chỉ được cái nói chuẩn

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
ko phải 1 xíu đâu bạn , lớn hơn nhiều đó . Điện thoại màn hình 4,5" mà trông cồng kềnh lắm , con zen5 viền màn hình đã khiếp rồi còn zen 4,5 viền còn dày hơn . Nói chung là mình ko ủng hộ con zen 4,5 lắm chả có gì hơn con zen4 .
...... bạn đừng chém kiểu đó , bạn ko thấy rằng màn hình của ip5 tuy to hơn ip 4 và 4s nhưng thực chất chỉ là kéo dài lên mà ko to về bề ngang à , người ta ( apple ) còn thiết kế lại cho đẹp hơn , mỏng hơn nên trông chả đẹp hơn --- đấy là còn chưa kể họ còn tăng độ phân giải lên để giữ nguyên tỉ lệ ppi . Trong khi zen 4 và zen 4,5 thì sao 1 con nhỏ gọn , 1 con thì cồng kềnh thô cành cành . Thay được cái màn ips to hơn thì thêm rỗ chứ chất lượng cải thiện được bao nhiêu .
@hoanghaidang Bác chỉ dc cái nói ngược... zen 4 có gì hơn hơn 4.5 bác nói xem???
vì sợ con này
http://fptshop.com.vn/dien-thoai/philips-s388
http://javascript:;
@anhtaixuat1234 Sợ á?
con s388 được gì?
chip thì mediaTek thua xa, mọi thứ còn lại về phần cứng cũng không hơn được. Chưa kể thiết kế xấu hơn con Zen, camera thua luôn!
pin 1700 không có công nghệ xenium thì được gì? cũng chỉ bình thường thôi thua con zen 4,5 1750
chả có gì phải sợ, mua về chạy lết lết ráng chịu nhe!

Phillip được mấy con dùng pin công nghệ xenium, mấy bác tưởng con nào của Phillip cũng dùng công nghệ này chắc?
người nào search "Lumia 520 price" hay giá
sẽ ra cái giá 29USD ko kèm hợp đồng... tức là 600K/smartphone...
Giá giảm khủng khiếp... ko thể tưởng được cái giá
sau này ông xe ôm, bà bán ve chai cũng cầm smartphone... gọi điện....
sau này smartphone có giá 200-300K/cái, chíp lõi kép, xài ngon lành...
Ko thể tưởng tượng nổi...
@MrDuc2010 Thế bạn chưa thấy iphone 5 giá 99$, iphone 5C dc free kèm hợp đồng nhà mạng chứ gì?
P/s đợt iphone 6 6 plus ra mắt ấy
clarkht
TÍCH CỰC
9 năm
@MrDuc2010 Xe ôm ve chai cầm smartphone thì sao??? Xe ôm ve chai thì giờ ko đc cầm smartphone hả b?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019