Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Asus ra mắt Zenbook Pro: màn hình 15,6" tùy chọn 4K, CPU i7, GPU GTX 960M, SSD PCIe

Duy Luân
27/4/2015 23:2Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Juztapose
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang xài g551, để ko thì ko sao, chơi game toàn 80-85 độ. con này chắc đuối hơn tý thì thua nặng gs60. Được cái ngang giá cơ mà hơn cái ssd vs màn hình. Cũng chấp nhận được.
heaven1987
TÍCH CỰC
9 năm
cạnh tranh với Mac Pro ah. hy vọng ko phải là liệt sỹ
dangphi95
TÍCH CỰC
9 năm
dòng lap của asus đẹp thiệt nhưng lỗi quá, hồi đó ngồi test máy để cất kho bán mà dòng asus dính lỗi nhiều nhất, phổ biến là lỗi điểm chết 😔 sau đó là trầy vỏ máy, rồi tới dell
Bản full hd tầm 1400k thì đẹp
Vãi
Táo vạn tuế.Ảo tưởng mới sợ.Mỗi hệ điều hành phân cấp cho một kiểu khách hàng khác nhau.Với con này đẹp cấu hình cực tốt và dành cho ng dùng win, chơi game win.Mac không phải dành cho nhiều ng và với những ng dùng win thì Mac chỉ đẹp thôi.Mac đẹp chứ Mac không là thánh nhé bạn.
quocnp
ĐẠI BÀNG
9 năm
cpu va ram dong chet tren mainboard co ngon hem may bac ?

neu la minh, thi minh hem chon dong may nay. khung thi co khung nhung chay duong dai chac han lat xe
Máy nhìn đẹp ghê
cuthuyen
TÍCH CỰC
9 năm
Em vẫn thích Dell 13 2015 hơn, đang dùng con Asus ghẻ chưa có tiền lên đời, chán Asus lắm rồi.
  • CPU: Intel Core i7-4720HQ
  • NVIDIA GTX 960M
  • con này tản nhiệt ra toàn bộ vỏ à???:p
cái bàn phím xấu thật
Hơn cả mấy em dòng ROG.
mới mua cái này hôm qua , chủ tịch asus cho mượn xài trước.
cũng thích 1 cái thế này
xuankage
TÍCH CỰC
9 năm
sao ko có tuỳ chọn SSD song kiếm hợp bích với HDD, MSI có dòng GS có tuỳ chọn đó mà trọng lượng cũng chỉ 2kg. con này mà kêu giống macbook đc thì...o_O
Sao tới giờ ra mà vẫn là CPU đời 4th nhỉ? Mình tưởng các hãng sẽ phải ra 5th với thời lượng pin cải thiện chứ.
@Hoangcamapas hình như bác hiểu nhầm, ý em là core i M, còn core M hình như có mấy lap rồi thì phải 😁
mỏng nhẹ hiệu năng cao chắc đám macbook ok đấy bác :D
@hoanglinh221191 Mình là kỹ sư nên mấy dòng MAC là mình ko hợp nổi nó.
Mấy dòng máy mỏng phải hi sinh nhiều thứ như DVD, Ethernet, mình biết chứ! Nhưng Dell Precision m4800 hi sinh cổng Ethernet làm mình phải đặt máy xuống, rút tiền về không mua nữa đấy.
@Hoangcamapas không dell thì còn hp với lenovo thinkpad nữa 😁
hoặc đám clevo gì gì
@hoanglinh221191 Mình cũng là người đam mê công nghệ, chơi cả các loại HP và Lenovo rồi.
Và hiện giờ mình dừng ở lại Dell vì thấy ổn nhất
Có mỗi MAC ko hiểu sao mình ko cảm tình nổi... mặc dù trên tinhte anh em (nhất là các bài trên tay) khen lắm....

Cuối năm 2015 này, Dell sẽ ra dòng Dell Precision m4900. Để xem nó ra sao bạn ah
Ske
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màn hình em này chắc không bằng zenbook nx500 nhỉ
manhhaVirgo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang Dùng Zenbook Thế Hệ Trước Thấy Ok! Ko Biết Có Nên Nâng Cấp Lên Em Này Hay Ko Đây Em Hiện Tại Dùng Gần Đc Năm Rồi 😁

snowphoenix
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manhhaVirgo Khoe vertu trá hình này :D
manhhaVirgo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@snowphoenix =)))) Vui vẻ mà nói nó cũng là cái Đt cục gạch thôi bạn! Trả có j đáng khoe Ảnh mình chụp lâu rồi 😃
xnguyenvyx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thèm...chát cái giá.
đẹp quá. có tiền làm lun quá
Bocubi
TÍCH CỰC
9 năm
Mạnh như workstation!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp