Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Asus ra mắt Zenbook Pro: màn hình 15,6" tùy chọn 4K, CPU i7, GPU GTX 960M, SSD PCIe

Duy Luân
27/4/2015 23:2Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái giá khủng
tbdat11
CAO CẤP
9 năm
Dek. Cấu hình máy khỏe thế @@ Con này ngốn điện phải biết, i7 HQ. Chắc máy này chơi game như cái lò lửa 😁
Ở giá đẹp nhỉ, nhưng có lẽ mình sẽ mua MBPro thôi 😃
Đang bực vụ con asus của e dùng sáu tháng bảo hành hai lần một lần màn một lần phím . Mà lần này 3 tuần rồi vẫn chưa thấy thông tin gì. Lằng nhằng là cạnh mặt ổng asus.
anhquocfn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@super start.......! mình mua asus second hand hàng refobis gần 2 năm mà còn chưa hư gì
@anhquocfn Mình cũng chẳng biết. Trước giờ cũng hay dùng hàng asus cơ mà dính con k551ln này làm mình thấy thất vọng hẳn. Lầm trước nó bị điểm chết màn hình mới đây bị lỗi bàn phím ấn 1 phím ra 2 chữ. Chắc tại số đen gặp máy k tốt.
dung.nq
ĐẠI BÀNG
9 năm
sau khi lướt nhanh cái cấu hình ở phần tiêu đề thì em tìm ngay cái giá và cuối cùng là bay xuống đọc cmt, giá đó hơi chua 😕
silunvsrodi
ĐẠI BÀNG
9 năm
cấu hình chất vãi 😁
nn90
ĐẠI BÀNG
9 năm
y chang macbook pro :/
Máy đẹp. Cơ mà chắc em này chẳng phân phối chính hãng ở VN. Đang tìm 1 con Flip TP500 core i7 full HD 1TB+24GB mSSD mà không chỗ nào bán cả, toàn cấu hình phổ thông 😔
Dennis N
ĐẠI BÀNG
9 năm
cấu hình với giá ngon rồi nhưng ko thấy nhắc đến backlit nhỉ, đừng nói ko có nghe 😆
giá nầy với con air mới ra đúng là chua thật
trungminhtp
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đang dùng maccbook pro retina 15 2014, nói thật là cũng chả hơn gì lắm so với máy win. trước khi qua mac để đổi gió mình dùng nhiều con core i7 của dell, sony, hp,zennbook, thấy mac cũng chả khác gì. ai tôn sùng đồ apple quá thì cũng nên coi lại, tuỳ mục đích sử dụng ngta sẽ chọn cho mình laptop hợp lý. ngoài mac mình cũng dùng ip6 vs ipad air 2. trước đó dùng toàn android, thấy cũng ko khác gì nhiều. đó là cảm nhận của mình sau khi cchuyển qua họ nhà táo. ai ko thấy dc thì cứ gạch đá.
Ôi cái giá
barkuryu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu Asus làm con máy này để nhắm đến thị trường nào mà cố nhét cái VGA GTX960M vào?
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
9 năm
asus sắp dc Apple hỏi thăm đây!!!
lamtruong78
ĐẠI BÀNG
8 năm
con này có hàng chính hãng chưa vậy ! giá nhiêu vậy ta. mua hàng xách tay . màn hình không phài chuận IPS là chết chắc.
lamtruong78
ĐẠI BÀNG
8 năm
con này có hàng chính hãng chưa vậy ! giá nhiêu vậy ta. mua hàng xách tay . màn hình không phài chuận IPS là chết chắc.
@lamtruong78 nghe nói con này sắp về, dòng này xách tay hay chính hãng đều IPS hết, khác cái độ phân giải FHD hay 4k thui.
ASUS UX501VW-FI084T - i7-6700HQ 2.6GHz, 16GB, 128GB SSD + 1TB, VGA GTX 960M 4GB, 15.6" UHD, Win 10
Rất may mắn là em cũng cưới dk em nó về...vấn đề là khỏi chê ..so với mac 15 2015 thì hơn hẳn...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019