Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Avengers và Battleship - hai phim hay khởi đầu mua phim hè 2012

Nam Air
23/3/2012 7:39Phản hồi: 215
Avengers và Battleship - hai phim hay khởi đầu mua phim hè 2012
Ở VN ta thì Tết là dịp các nhà sx tranh nhau hốt khách, ở Tây, cụ thể là Hollywood, mùa hè mới chính là mùa của phim bom tấn, bom tạ và các loại bom nổ to khác. Nói cách khác, mùa hè là mùa của những phim hay, đỉnh của đỉnh, hè này chúng ta được khởi động với 2 phim rất tuyệt là The Avengers và Battleship. The Avengers thì lúc trước Tinh Tế cũng đã có giới thiệu, hôm nay mình chỉ xin nhắc lại ngày chiếu ở VN ta và giới thiệu trailer mới, bài này chủ yếu nói về Battleship.[prebreak][/prebreak]

Avengers của Marvel là bộ phim mình rất rất mong muốn được xem, vì hãng phim đã cất công mồi chài từ bao nhiêu năm nay, từ những bộ phim như IRON Man, Thor, HULK, Captan America, những siêu anh hùng đó sẽ hội tụ lại, đánh nhau với những thế lực thù địch, nghe giới thiệu thôi là đã mê rồi!

Mời anh em xem trailer mới nhé:

Các nhân vật trong Avengers 2012:​

Mình xin tặng anh em nhiều hình nền dành cho điện thoại di động (iPhone 4s, N9, Galaxy Nexus vv và vv) tại link sau: http://www.fshare.vn/file/FWG6YLI286/

Phim này sẽ được khởi chiếu ở VN vào ngày 27/04/2012, xem như là chiếu cùng ngày với Mỹ, quá đã

Chiếu trước Avengers vài tuần là phim Battleship, phim này mình xem trailer thấy coi bộ cũng ngon á, của HASBRO, hãng này thì các bạn yêu phim biết rồi, là hãng làm Transformers đó, cho nên hứa hẹn chắc cũng đánh đấm dữ dội lắm đây.

Có thể tóm tắt như sau: Battleship là một bộ phim chiến tranh khoa học viễn tưởng dựa theo game cùng tên do hãng Milton Bradley phát triển.Battleship nói về cuộc giao chiến ác liệt giữa một nhóm người ngoài hành tinh mang tên “The Regents” – những người tới Trái Đất với sứ mệnh xây dựng một nguồn năng lượng trên đại dương và một hạm đội hải quân Mỹ đóng trên vùng biển gần quần đảo Hawaii.

Mời các bạn xem Trailers nhé:

Quá hay phải không, bây giờ là một vài hình ảnh trích từ phim

Phim này sẽ bắt đầu chiếu ở VN mình vào ngày 13/04/2012, tức là chỉ còn hơn 2 tuần nữa thôi là được xem rồi, nôn quá đi thôi!

Tinhte.vn sẽ đi xem và review sớm cho các bạn nhé!

Quảng cáo

215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

onewish298
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem trainler và đọc nội dung thì thấy có vẻ phim Battleship hay hơn 😁
blakeboyvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hehe, ngon ngon đấy, có film hay giải stress rồi đây
drictori
ĐẠI BÀNG
12 năm
phim hay 😆 hóng di coi mới được a
Mr Do
TÍCH CỰC
12 năm
cái thằng cầm cung trong avengers là ở film nào thế nhỉ?
Chắc Robinhood á bác 😁. Thiếu nhiều nhân vật quan trọng quá 😔
Chắc Robin Hood. Người sắt đâu rồi bác Airblade ơi! Người quan trọng thế mà bác để đâu mất rồi!
tsthanhhai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hawkeye, nó có trong film Thor khúc mà thằng thor vào định chôm cây búa lại, đắng đo cầm súng xong ngẫm nghĩ thế nào đi cầm cung.
http://www.imdb.com/features/hdgallery
Sắp tới có rất nhìu film đỉnh như:
The dark knight rises (batman phần 3)
warth of the titans (Titan phần 2)
The amazing spider man (Người nhện làm lại bám sát truyện hơn là ko có phun tơ sẵn)
Men in black 3 (ai đã từng xem phần 1-2 film này hồi xưa thì cũng sẽ mong chờ 😁)
The hobbit (kể về cuộc thám hiểm của 1 toán lùn trước thời frodo (chú của frodo thì phải) - ai có đọc truyện lord of the ring thì biết phần này :D)
The expendables 2: film tập trung dàn diễn viên hành động của mỹ phần 2
Brave (1 film hoạt hình vs trailer hứa hẹn sẽ đáng để xem cùng gia đình :D)
The Lorax (đã ra ở rạp nhưng xem trailer thì thấy bên galaxy nó chơi lồng tiếng thì phải - ghét nhất cái vụ lồng tiến nghe như c*t họ nên ko coi chờ brrip)
Act of Valor (trên Fb xem thấy khen nhìu chê cũng nhìu chưa biết thế nào)
G.I Joe 2 (thêm 1 film hành động nhanh)

ngoài ra còn có Ghost Rider 2 (film như s*, đúng như imdb đánh giá có 4.). Và film Chronicle dù đánh giá khá cao nhưng coi ở rạp thấy film này về tâm lý thì khá nhưng nội dung và để giải trí thì.. dở òm..

Bonus Ghost Rider 2 torrent
-------
PS: tự hỏi bài này có gì mà phải sticky lên trang đầu trong khi ai hay đi coi film thì vẫn thấy ở rạp quảng cáo rùm beng hoặc vẫn có thể theo dõi từ những trang điện ảnh?
Nếu so với những bài review cảm nhận về film rất hay như của poly bên hdvn thì bài này như kiểu... cập nhật 1 cái gì đó lên tinhte cho có vì ko có thông tin gì mới..
chi2512
ĐẠI BÀNG
12 năm
Là trong phim Thor đấy bác, là cái ông cảnh sát ngắm Thor lúc nó vào định cướp cái búa.
M3ga
CAO CẤP
12 năm
Nhìn có vẻ hoành tráng , ko biết có hay ko đây. Đừng như Transformer là đc 😃
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
2 phim khủng, nhất định phải coi the avenger. boom tấn mùa hè năm nay...quá đã
thank bác đã chia sẻ nhìn nhân vật có phải đóng phim thor ko bác nhìn mấy bức ảnh chất quá phim hay đáng để chờ đợi
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Xem qua Trailers kết chất lượng hình ảnh và kỹ xảo của fim vãi ;)
lemanh90
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị tinh thần mua vé rồi coi thôi
coldboy99
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy phim nhìn quen quángười khổng lồ xanh kẻ trả thù đầu tiênhay =))
i like it.........................................
Bộ quần áo của Captain Mỹ không ngầu như phần trước.
mình rất thích những phim khoa học và hành động, tranh thủ xem thôi
avengers rất đáng xem 😁 :D :D
kids0407
TÍCH CỰC
12 năm
hóng Avengers từ lâu rồi :x mà không biết có hay như mong đợi không nữa
phim nào cũng đỉnh, có cơ hội là xem ngay !
phải di xem mới đc....................................
Mới xem trailer, đỉnh quá ah...ngóng thôi các bác 😁
các nhân vật của Marvel đag bị khai thác ngày càng chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019