Axelo hay Ex T135?

Brisingr465
26/2/2015 8:47Phản hồi: 108
Các bác so sánh giúp e 2 chú này với, bỏ qua giá cả, bỏ qua luôn kiểu dáng, sức mạnh động cơ thì 2 thằng này hơn kém nhau những gì ạ? À và lỗi (thường gặp) của 2 thằng nữa ạ? Em cảm ơn 😃
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loveya9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có mỗi 3 cái tiêu chí là giá, dáng và sức mạnh mà bác bỏ qua hết thì mua con wave cũng được -_-
Bác cứ thích em nào thì hốt thôi, bác đặt câu hỏi kiểu này sẽ dễ gây war lắm đó.
Em thì thấy thế này:
_Đầm + bền + kinh tế + độc -> Axelo
_Đẹp + nhiều đồ chơi + theo số đông -> T135
@loveya9x Giá: cả 2 đều trong tầm.
Kiểu dáng: cả 2 đều đc.
Sức mạnh: tự em so sánh đc 😁
Cái e cần hỏi đúng là những gì bác nói đấy :D ty. E chir muốn tham khảo thêm cảm giác lái, lỗi vặt,... đại khái sử dụng thực tế như thế nào bác ạ :D
Có mấy cái để đánh giá mà bác bỏ qua hết rồi thì hỏi gì nữa, bỏ qua hết thế này thì bác thích con nào xúc con đấy thôi.
@thangha19 Độ bền? Độ đầm? Phanh? Giảm xóc?,...
Thích cả 2 mới đau chứ
giờ còn cách là bạn mua 2 xe về chạy một thời gian thì bạn sẽ có câu trả lời cho mình, khi đó ưng chiếc nào thì để lại,còn chiếc kia thì bán đi , xem đó như là trải nghiệm :p
DuyDuy425
ĐẠI BÀNG
9 năm
trộm vía ex thần thánh của mình chỉ thay nhớt đổ xăng và chạy 😁 ăn đinh 2 lần sau quãng time chạy hơn 1 năm nay
mua axelo đi bác ạ chứ giờ ra đg 50m lại thấy 1 em ex. đụng hàng nhiều quá
Vote bác mua axelo cho bền :D
@DuyDuy425 Ex cũng bền mà bác.có hỏng vớ vẩn đâu.em cũng đã nhòm thấy những con ex đời đầu chạy ngon chưa bổ máy.
@DuyDuy425 tiền ngang nhau thì xúc ẽx đi khỏi tự kỷ với dễ cua gái, axelo chạy là biết dân cùi bắp :dddd mấy ông chạy ex coi thường axelo lắm :d,
phongtran92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chjmlongthong Bạn cmt rất thâm ... gián tiếp chửi các bạn chạy ex =))
vote axelo,bỏ ra 45tr để mua 1 con đời cũ mà lại chạy đầy ngoài đường thì hơi phí bác ak,trước tết e cũng phân vân ex nhưng giờ thêm 1 tuổi quyết chọn axelo +bb paspost 😆) (thèm con q10 hay paspost nhưng hiện tại vẫn pai dùng bb9780)
gia đình muốn e chạy airblade 2015 cơ nhưng e muốn đi xe số,thà đi draem cũng ko đi xe ga @@. có vẻ hơi cùn
@phạm khắc dương Ae đồng chí: quyết ko đi xe ga 😁 mình còn cùn hơn bác: hồi mới đi xe còn chấp nhận... ngồi sau mẹ chứ nhất định ko lái lead vịt bầu :D may mà ông cụ thân sinh cũng máu me côn tay nên ko bị gàn, kể cả là rai :D
Lúc đầu định quyết Ax đấy chớ, nhưng tại hôm rồi chạy thử Ex thấy... đã quá nên mới lăn tăn
bác chạy thử ax đi oy chốt,vội zi.mình thanh niên ra đường đụng hàng ex nhiều quá thấy nó nhàm @@.ghét nhất kiểu làm giá,mình là mình ko mua xe TĂNG chạy đâu,khoảng 45tr đó bác ak
@phạm khắc dương E cũng thấy ex... nhàm quá.
LongSV
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ex135 bị làm giá ghê vãi ra. Với cả giờ đi ngoài đường thấy toàn Ex 135 và AB,cứ như là có hội Ex,AB chạy qua 🆒
Mua ax đi chạy rất là ngon mượn xe của thằng bạn chạy rất đầm chỉ mỗi tội nó hơi xấu ko đc như ex 😔
Mua Ãxelo mà đi bạn ạ, chạy đầm ngon, Ex chạy tốc độ cao giật, tay lái rung tê tay ( bệnh chung của yamaha ) đã thế bộ côn số của nó ko đám ứng tốt khi chạy tốc độ chậm trong phố, chuyển số cứng và giật, hay kẹt số nữa. Thêm cái bệnh chạy nhanh cảm giác lảo đảo nữa, cái bệnh này nếu đi xa khó chịu cực kỳ
vnhat
TÍCH CỰC
9 năm
chỉ sợ ko đủ $, chứ cứ ex mà táng :v
thích con nào thì nhích con đấy, chứ lên đây tư vấn loạn cả lên, cuối cùng có khi bác ra làm con wave cũng nên đấy :v
@vnhat Thích cả 2 mới chết, mua xe mới giờ e chỉ chọn côn tay thôi, còn wave thì cũng như cub 82 e đang chạy thôi 😁
ax chạy cũng đc, nhưng xấu quá, phuộc cứng cái yên ngồi đau hết cả mông, cảm giác lái không thoải mái gì hết. có tiền bác mua ex 150 đi, đầm cảm giác lái tốt, cũng đẹp, mỗi tội phuộc trước hơi yếu+đi xa vẫn mỏi tay + đau mông
leonheart
TÍCH CỰC
9 năm
Em đi ax hơn 2 năm giờ càng nhìn càng thích, ex135 hay ex150 đều ko có cảm giác đó. Chạy ax đi đường trường máy êm đã lắm
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã mua ex nhưng giờ thấy xót , biết thế làm cố chút mua mẹ fzs or fz150 cho xong
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Samsungjapan ex 150 lấy đâu ra gấp dôi bác ơi, hơn nhau có 20 chục à
@vumyduc1992 có hơn chục thôi bác 😁
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Brisingr465 em mua ex 50 thôi mà, con kia 68 cả giây chắc hơn 70
@vumyduc1992 nhầm nhầm, tưởng nói Ax với Ex :oops:
Zimiokyo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích nào nhích nấy đi bác!
Ax, muốn nó gấu gấu thì mua đầu đầu đèn đôi (hình như của indo) là ngầu luôn 😆
p.s: em cũng đang đi Ax 😃) vui lắm 😃)
ko mua thì ko thấy chứ từ hồi mua xong quanh khu em đi 1 tí thấy 1 chiếc.... 😃)
Kiểu dáng đẹp thì ex.
Máy êm, đầm thì ax.
Sức mạnh thì ex 135 hơn ax khoảng gần 10km.
Có cả 2 xe nên góp ý chủ topic tí. Còn giờ nếu cho mình chọn từ đầu duy nhất 1 chiếc để đi cày thì mình chọn ax.
bustalyme
TÍCH CỰC
9 năm
Nghe giọng bác quyết mua xe gì rồi còn lăn tăn lên đây hỏi ??

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Ãelo dc cái cục máy bền thôi chứ chẳng hơn gì so với ẽciter
soiconnho1
TÍCH CỰC
9 năm
@HondaSuzukiYamaha-BMW Rẻ hơn 😁, xấu hơn :D
Và chỉ êm hơn thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM