Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bác nào có rom ICS cho galaxy m110s giúp em với

kubonsu
31/7/2012 13:52Phản hồi: 43
Em bị mất con i9000, giờ e mua con m110s nhưng e k biết up ICS cho con ni, vì e muốn dùng cái chrome như con i9000 duyệt web cho nhanh nhưng chrome chỉ dùng đc cho ics...bác nào có hướng dẫn giúp em với, thấy có mấy diễn đàn có rom 4.0 cho con m110s nhưng k hướng dẫn e cũng mù..
Hoặc bác nào ở Huế cho e địa chỉ e đến nhờ bác up rồi e hậu tạ sau...
E cám ơn
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe nói sang năm có đó. thông tin do bác ba phi cung cấp
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy em korea mệt nhỉ..
Mấy em vib,cap,s1 trên xda rom ics đầy nhóc

Sent from my SGH-T989 using Tinhte.vn
chrome có bản cho rom 2.3.6 đây thây, cũng đanh dùng trên m110s thấy khá ổn
@duongviet_dung24 cái đó k phải chrome đâu bạn...mình dùng nhưng cảm nhận nó k giống với chrome khi dùng ở 4.0 trên con i9000
@kubonsu thế thì phải đợi thôi, đang có bản ICS alpha 1 đấy, cứ đợi thôi, mình cũng đang đợi hihi
không biết bao giờ mới có nữa, mình thì k biết up rom, up die thì toi mất
anh em dùng m110s lập 1 top về em này để cùng giao lưu và thảo luận nhỉ. chẳng có top nào về em này
@thanhbong0510 m110s làm j có rom cm7 và cm9 hả b, chỉ có rom của hàn quốc và rom của GFAN thôi, b sang gsm.vn mà tham khảo nhiều rom lắm, pin thì e ko biết,chắc ầ lắp vừa thôi
@thanhbong0510 k vừa đâu...pin nó to dày hơn bản quốc tế 1 tí
@kubonsu chán thế anh mình ở bên nc ngoài định bảo cho mình quả pin i9000 bay giờ phải làm sao
@kubonsu bác thử chưa vậy, em đang rất băn khoăn
thoi ke...cai game HD chiến là đc rồi...khỏi rom ^^...game HD cho nó mấy bác vô http://gallery.mobile9.com/....
@kubonsu trang này có data không bác
@kubonsu em đang muốn sài cái chorme 2.3 không có
2.3 k có chrome...mà chỉ có cái giả chrome thôi...link mình đưa ra k có data nhưng có game Hd tương thích vs m110s...nếu bạn ở Huế thì đến 294 Đinh Tiên Hoàng...load data cực kì nhanh...mình tải data bằng wifi cho asphalt hơn 500Mb mà chưa tới 10 phút đã dow xong
chưa...nhưng thấy s1 cho i897 nó k vừa vs i9000
@kubonsu vừa om top bác bán pk bảo là pin i9000 dùng đc, cả pin và dock sạc là 350k sao mà đắt vậy nhỉ
@thanhbong0510 giá r' đúng rồi đó...bạn ở Huế à...mua mô...ni nammeo hay răng
thế này thì chán nhỉ vậy kà k dùng đc hả bác
bác nào có cái app giúp chuyển 2 loại mang là
gsm và cdma không, máy em vào cài đặt không
có phần chọn này, nó chỉ có bật tắt mạng, và chỉ
có 1 chế độ là sóng kép, hôm trc thì tải app là
3g only thì nó là mãi 3g rất tốn pin, em muốn
khi không vào mạng thì chọn gsm cho đỡ tốn
pin mà không tìm đc cái app nào.
@a_new_day1503 nắp lưng thì mình không.
ak bác bảo bấm như thế nhưng mà mình tưởng m110s không bấm đc mà, hôm nọ mình up rom khác rồi bây giờ không lo chuyện này nữa

bác có quả pin ạ, bán bao nhiêu cho em súc vs, mua quả pin xong đi mua thêm cái dock sạc nữa hì
@a_new_day1503 cho em cái gia vào inbox+ít thông tin pin ntn hì
@thanhbong0510 e k bán đâu, e đổi lấy nắp lưng đẹp thui, ngại mua bán lắm, có tí tiền chả đáng bao nhiu, bác mua cho e cái nắp lưng đẹp hình như trên tinhte có bán đấy tầm 100k hay sao ý, rùi ae giao lưu cho vui
hình như nắp lưng i9000 cũng lắp vào bt đúng k nhể
@a_new_day1503 thế bạn thích cái nắp lưng ntn, mà pin của bạn là pin gì vậy, dung lượng bao nhiêu vậy.

mình sợ mua nắp lưng mà bạn lại không hài lòng hì, sao không bán luôn cho mình rồi mua nắp lưng cũng đc mừk
@duongviet_dung24 ban cho mjnh duong linh nhe mjnh vao nhung ko thay
@Nguyenvanchinhs2 http://gsm.vn/f628/ rất nhiều rom cho b nghịch, bên này chuyên m110s mà
@duongviet_dung24 uk cam on ban rat nhieu ban la con gai ma dam me cong nghe gom
@Nguyenvanchinhs2 mình là nam b ah ko phải nữ đâu, thấy cái ảnh đẹp thì để lên làm avatar thôi
ma ban co biet may nay co rom nao tiet kiem pin ko minh chi nghe goi vao mang thui
mình đang dùng bản ics 4.0.4 dùng mượt mà fix được ringtune luôn.
@thanhtung2026 bác ơi cho em xin link vs dc ko ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019