Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bài Dự Thi

Tam Sole
17/11/2014 10:34Phản hồi: 5
Bài Dự Thi
MỐI TÌNH ĐẦU...

Lần đầu tiên gặp em, anh thích em liền. Em thật sự đẹp, không quá thô kệch, không quá mỏng manh, sự rắn chắc mà đầy tinh tế. Em có một khuôn mặt hết sức thu hút, sáng bất ngờ, màn hình IPS, độ sáng lên đến 1.000 nit. Dù với góc độ nào, em cũng luôn tỏa sáng rực rỡ ! Anh đã nâng niu, nựng niu, và sờ mó em rất nhiều. Và em đã đáp ứng hết mọi nhu cầu mà anh mong muốn. Và anh bắt đầu yêu !

Sau bao nhiêu ngày tháng, anh luôn mơ tưởng đến em. Anh hứa lòng mình bằng mọi cách anh phải chinh phục em cho được. Và rồi mọi cố gắng của anh, dẫu là phải nhịn ăn sáng trong thời gian dài, anh cũng đã " cưới "em. Anh còn nhớ rõ ngày đó 6 tháng 1 năm 2012, em trong bộ váy đen tuyền bằng chất liệu polycarbonate chống trầy xước, còn anh quần jeans - áo sơ mi trắng. Hơi ngược ngạo em nhỉ !

Em nhớ không ? Lần đầu tiên, anh làm " chuyện đó " ( hack máy ) với em, vì anh quá thô bạo, không cẩn thận, không làm đúng quy trình mà em đã không chịu được. Em...im lặng...bất tỉnh... ! Anh đã cố tìm mọi cách đánh thức em...nhưng vô vọng ! Anh thật sự sợ hãi biết chừng nào. Và cuối cùng, anh phải mang lên Nokia Care để chữa trị cho em. Lúc đó là tết đầu tiên của tụi mình, mà đã phải xa nhau...

Mùng 5 tết, em đã trở về, khỏe mạnh hơn và xinh đẹp hơn. Và dần anh đã thành thục hơn, anh đã khiến em trẻ trung, xinh đẹp và hấp dẫn hơn rất nhiều. Ra đường, em chưa bao giờ tỏ ra kém cạnh so với mấy hot girl Iphone hay những cô nàng lắm chiêu Galaxy.
Cảm ơn em rất nhiều, trong thời gian qua đã phục vụ anh và ở bên anh. Và xin lỗi em, vì anh bất cẩn mà để mất em !

Tạm biệt em, Nokia Belle N603 ! Smart phone - tình yêu đầu tiên của tôi !

5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bài của bạn hay quá. Mình rất ấn tượng
namderi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dù biết là điện thoại rồi, nhưng đọc vẫn thấy hồi hộp, rạo rực :v
Một bài viết hay....
Tam Sole
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn các bạn rất nhiều. Mình cũng không mong gì được trúng giải, thích vì một thời từng yêu thích N603. Chúc các bạn luôn vui vẻ và yêu công nghệ !
chắc ẻm quá sốc 😁:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019