Bản cập nhật Tango cho Lumia 900 AT&T sẽ cải thiện camera

bk9sw
11/8/2012 17:32Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Cải thiện nghe nhạc đi 😔 nokia nghe nhạc chán chán làm sao ý...
Giờ mỗi ip nghe nhạc là hay ,chán...
@arcwin chắc ý bác nói là con nokia 61110 navigation phải ko?T từng xài con đó nge nhạc cực đã!!!
@minh_hung7150 Bác nhầm rồi
Con 5800 viền inoxx nó nâng cấp khả năng bắt sóng gps tốt hơn nên gọi là navigation chứ thực chất vẫn in chưz 5800 xpressmusic khác màu vỏ thôi 😃
Nói gì thì nói,ai đã sài 5800 nghe nhạc loa ngoài thì quên sầu luôn,chưa thấy em phone nào loa to mà âm bass uỳnh uych như vậy cả :p
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@satthumuhn loa ngoài sướng mà 😁
@fessy1102 Sướng chưa đủ :D
Trên cả sướng :p
ducvip4ever
ĐẠI BÀNG
12 năm
Camera sắp đuợc cải thiện rồi, giờ mong có bản update Tiếng Việt nữa thôi 😁
thienc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia hãy cố lên nếu muốn thành công thì Smatphone cấu hình máy phải mạnh như Samsung Galaxy S3,HTC X One,iPhone 4S và máy phải mỏng và đẹp hơn Lumia 900
ước gì nó trên tay mình!
Bạn xem tạm tấm ảnh này nhé( chụp ngược sáng)! Đánh gíá nó có đẹp ko? Có phải là mpx ko có nghĩa j ko nhé( với smartphone), Tấm ảnh này chụp bằng nokia 808 có mpx lớn nhất hiện tại đó! sorry chủ của bức ảnh( Mượn ảnh dùng tạm) :p
@blueseaN9 Cái ảnh này không tính. Có đèn ngoài hỗ trợ. Tuy rằng bắt ngược sáng quá chuẩn.
@CoffeeHN Hình như cái ảnh này k có j hỗ trợ đâu bác ạ! ảnh này của bác @hoangduykt7990 chụp! Bác hoangduytk đâu vào đây nói xem cái ảnh này có cái j hỗ trợ ko?
@CoffeeHN Đính chính với bác là cái ảnh đó chụp chần! Ko sử dụng 1 phương tiện nào hỗ trợ em nó nhé! Nhưg Người chụp tấm ảnh này cũng có kỹ thuật cao! Mình lấy tấm ảnh đó từ box chia sẻ hình ảnh của 808 bạn có hứng thú thì vào xem...! Mà bạn vẫn dùng n9 chứ hày bán oy?
@blueseaN9 Hơ hơ, tại tớ thấy cái bóng tay của cô gái đó nghiêng về phía bên phải cho dù là N808 chụp ở giữa vào (vậy là không phải Flash của 808) nên dự là có một flash hoặc một màn phản quang ở góc đó làm sáng mặt cô gái lên nên không bị cháy đen mặt.
N9 giờ bỏ vỏ ra nhìn yêu phết.
123445666
ĐẠI BÀNG
12 năm
concept của nokia với bb đẹp quá T_T
càng nhiều cạnh tranh thì người dùng càng hường lợi thôi, cái nào hay thì dùng sao cứ phải fan này fan kia. hy vọng giá cả phải chăng.
có bác nào muốn bán lại Lu 900 không ạ??
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
bạn nói chẳng ăn nhập vào đâu, ng` ta đang nói tính năng chụp ảnh trên đt, bạn sọt qua máy chụp hình..., và cũng đang nói vấn đề chụp ảnh, bạn lại đâm qua nói chuyện thiết kế =))

xin thì đếk cho, nhưng mình đánh rắm 1 phát vào mồm bạn nhé, mình có văn hóa có ăn học đàng hoàng, tại bạn bắt mình phải nói chuyện như thế nên sr nhá, mà nè, có cô bạn gái xinh mà mở mồm miện ra như thế, chậc chậc, nhục mặt bạn gái bạn thế...

mình nói chuyện đàng hoàng, nó vô văn hóa vs mình thì mình vô văn hóa lại, mình nói chuyện vs bạn kỉu góp ý, chưa có lời nào vô văn hóa cả...
@dangphi95 Có đọc kỹ người ta cm chưa mà phát biểu....người kia nói hđh và chụp ảnh chuyên nghiệp....ko hiểu hả?
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
mún có hình chứng minh thì đã có, ng` ta đưa hình ra lại bảo ko tính, mấy bác có bị làm sao ko???

ip nghe nhạc hay áh???
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@dangphi95 nếu không ngoa là best
@fessy1102 Ifan quả là bá đạo...!
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@blueseaN9 ifan nào ở đây 😁
Em góp mặt ;)
anhduc188
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy lạ cho những ng tự cho mình co văn hoá rồi vào topic nói này nói kia. Dỗi hơi vào ném đá nhau trong topic. Những người như thế có dám khẳng định chưa bao giờ nói một từ bậy bao giờ chưa. Hay đi ăn những quán suốt ngay nghe chủ quán chửi bậy nhưng vì ngon vẫn đâm đầu vào ăn. Đang bàn luận về đt mà cứ ngồi nói nhau. Tốn tài nguyên mà những ng khác vào đọc những cm chia sẻ cung ko thấy. Toàn cm nhảm.
Thích cái màu xanh hơn:p

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
S3 đút túi vẫn bt mà các bác
Có cái note thì đúng là hiếm bác đút túi 😃

Mà em cũng phải nói rằng cái 808 pureview công nhận chụp tuyệt lắm
Hum nọ bán cọng cáp OTG cho 1 ông có cái 808 liền mượn chụp vài tấm,quay 1đoạn video send qua OTG cho one x
Mang về xem trên one x và pc quả là ko chê vào đâu đc,hình ảnh mịn ko khác quảng cáo,,mà đặc.biệt ấn tượng là màu sắc rất khác biệt vs những đt hiện tại,chứ trc sài cái n8 chỉ vote cho nó cái flash xenon chứ chưa thực sự tốt 😁

Dù sao cũng thấy nokia xứng đáng có trong tay PureView,mặc dù ko biết có hơn smartphone khác về khoản chụp hình hay ko nhưng chắc chắn 1 điều pure view ko thể chê vào đâu được và đặc biệt chắc ko emnào giám nói chụp vượt mặt pure view nhé 😃
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
là gì thì chả nói đc, mình nói nó là bạn gái mình cũng đc, mình ko ép, tự bạn nói và thể hiện bạn thôi 😃

ko nghĩ thế mà có đó bác, nó nói ip one x S3 chụp hơn 808 đấy 😃)
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@satthumuhn cạp đất mà ăn
@fessy1102 Quả là mở mang tầm mắt 😁
@satthumuhn Ủa! Hình như trước đây bác dùng N9 song bán đổi sang Htc one X! Bây jo lại dùng ét ba ah?
@blueseaN9 Vâng ạ
😁
Cứ ngỡ đập hộp n9 đầu năm nay là trung thành
Ai ngờ sài dc 4 tháng muốn xem android hay thế nào liền qua one x dc 1 tháng
Vừa đá one x lấy s3 dc 20hun rồi bác ới :p
2 bác nc hay quá. E kết 2 bác như kết nô rùi đới.hehe :D. E thấy N8 chụp vẫn quá đẹp chứ đừng nói 808. Căn bản màn hình N8 độ phân giải thấp nên khi nhìn trên đt k bằng đc những máy độ phân giải cao thui. Cho lên laptop thì các máy khác thua cả về màu sắc và chất lượng ảnh.
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thích n9 😔...
arcwin
CAO CẤP
12 năm
@fessy1102 N9 đa nhiệm cực đã chỉ tiếc là nokia ko hỗ trợ nhiều nên là nó chưa hoàn thiện. So với cấu hình của N9 ram 1Gh nhưng nhiều lúc mình thấy chạy khá ì ạch!
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@arcwin công nhận đã. Mấy dòng meemo meego của no dùng như máy tính 😁.
Xưa ưa mỗi nokia thui. Apple trên chỉ đánh gía khả năng nghe nhạc của nó nhưng mình k thích ip...
@arcwin N9 mình chỉ chê màn hình hơi bé,thêm GPU và camera quay 1080p là mình trung thành vs meego rồi 😔
Các bạn dùng lumia 900 cho mình hỏi: liệu con này có bản rom android nào hoàn chỉnh cho nó ko? Mình rất thik kiểu dáng Lumia 900 mà lại ko kết cái wp của nó, nếu có thể chạy android ngon như hd2 là múc liền.
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@smilezzz1505 chưa có thông tin là có
các bạn cho mình hỏi, mình đang sử dụng lumina 800 nhưng sao tìm trong marketplay không thấy ứng dụng camera extras

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019