Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bản cook nokia C6-01 RM-601 v111.040.1511(Belle Refresh) đơn giản và tinh tế up 7/9/2012

changnhoc123
13/4/2012 20:19Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alanvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rompatcher 101path => hết 90% là ko dùng đc. nhìn rối quá dùng bản 10 cái thôi bạn ơi. nên tắt các ứng dụng chạy nền nhé. thân
link mới fix. hoàn toàn hết lỗi. chạy cực mươt. mọi người test thử nhé.
Screen8.jpg Screen9.jpg Screen7.jpg Screen10.jpg Screen10.jpg hàng vừa ra lò : Screen1.jpg Screen2.jpg Screen3.jpg Screen4.jpg Screen5.jpg Screen6.jpg
Mjnhvudn
TÍCH CỰC
12 năm
đang tét thư có gi pm sau nha😁
Mjnhvudn
TÍCH CỰC
12 năm
loi dang dung bi khoi dong lai va vao opera mini cung khoi dong lai
@Mjnhvudn tôi sài từ lúc đó tới giờ chả thấy lỗi j cả. ông bạn xem lại máy mình đi nhé
bản mới của bạn up ngoài trang 1 luôn huh.
mình cũng vừa mới fix lại bản này.. hoàn thiện hơn. co thêm hiệu úng cực đẹp. mà lười up quá :
down 2 cái file ở trang 1 của bạn là bản mới nhất bạn fix phải hok :S
@luudanluoc1234 bản đó nhưng không có hiệu úng giông trong video. bản đó mình fix ngày 22/4. đợi tí để mình úp bản mới nhất lên cho. hoàn thiện hơn
tks bro,mình đang test thử,xài bản của bác thanhlongnd lỗi quá,hix,vừa phải làm lại nên mày mò vào đây,ủng hộ bạn về tinh thần 😁
Firmware updating succeeded, test now ;)
@luudanluoc1234 đang up bạn oi. mới được 40%. nếu bạn muốn để lại các ứng dụng nguyên vẹn trong ổ c thì bạn chép đè phần tí mình sẽ up lên vào bản của ThanhLong nhé. còn nếu muốn xoá các ứng dụng cứng đầu trong ổ c thì chép đè vào bản gốc mình up ở trang đầu rồi flash nhé. xong vào xoá Adobe Reader và cài lại bản mình gửi nhé : http://www.mediafire.com/?n16wky1i0n88nh5
mình vừa flash bản 22/4 của bạn,mà sao máy vẫn như cũ @@ có cái tô màu sóng,pin,còn lại k khác của thanhlong,căng rồi
@luudanluoc1234 bạn không biết đó thôi. mình add rất nhiều mod vào đó rồi đó. như là trinh phát nhạc mới. tắt ứng dụng chạy nền v.v.v mình không add wiwest vào nhé.
@changnhoc123 ý mình là sao mình flash bản bạn up ở trang 1,cả 2file,mà máy mình k chạy ra dc giống như những hình test bạn up lên.chỉ có cái tô màu sóng + pin là giống
mình đã cook cả chục lần. và rút ra 1 số kinh nghiệm là. có 1 số mods bỏ vào cook fw thì ko có tác dụng. nhung bỏ vào o c lại có tác dụng. nên minh chỉ bỏ những mods cần thiết và bắt buộc và sài được thì mình mới bỏ vào gói fw, vì vậy bạn thấy chua có mod bạn cần. thì bạn có thể vào đây dơ và cài vào ổ c nhé
cái wiwest thờí tiết trong suốt add vào rom or cài vào ổ c. chạy được 2 ngay là bị lỗi không load được wiwest
à thấy r,đúng là có 1 số thứ bạn đã bỏ đi 😁 còn cái biểu tượng window ở dưới bạn làm thế nào ra vậy
@luudanluoc1234 bieu tuong do de vao menu bạn ạ
hiệu ứng vẫn còn vòng xoay khi vào ứng dụng.
ở trong video hả bạn.
ừ. xoá 1 flie đi là hết.
@namngkjen hiệu ứng mình cũng chưa rành lắm. Nên chả biết file nào để mà xoá
bản fix 25/4
C6 01 fix ngay 25 thang 4.rar
Thank you ban nhiu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095