Bản cook nokia C6-01 RM-601 v111.040.1511(Belle Refresh) đơn giản và tinh tế up 7/9/2012

changnhoc123
13/4/2012 20:19Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ban co the chi minh mod ghi am 12h khong ban! Thank! Mail: hsctg0106@gmail.com
@kiss0106 trong gói cook fw của mình cũng có rồi đó bạn
bản này là bản mới nhất hay bản 609 thế bạn
@huutrung_vt bản 609 là bản mới nhất đó bạn
minh flash lai roi luon ma van ghi am moi lan co 1h thoi ban oi. chi minh giup thanks
@kiss0106 ah. Hjnh như chj mod toi da duoc 1h ah ban oi. Ban co the dowload phan mem ghj am cai vao cung duoc ma
baoquoc_kg
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản này không có tiếng việt sao bạn ơi? mình cài vào rồi, có tuỳ chọn tiếng việt và tiếng anh nhưng tiếng việt thì ko thể nào chọn vào được, chỉ chọn được phần automatic và english thui..... sao kỳ vậy ta???
@baoquoc_kg mình vẫn chọn được như thường mà. Bạn xem lai đi nhé. Trước khi mình up thj mình đã test thử và kiểm chứng hết rồi nhé. Mấy bạn bảo lỗi này lỗi nọ. Mà mình có thấy lổi j đâu.
bạn ơi mình đang dùng bản belle gốc giờ bỏ rom của bạn vào phoenix flash luôn dc ko bạn ?
với lại mình up xong rom này mà muốn về rom gốc thì làm sao ạ ?bạn chỉ hoặc cho mình link topic với ...tks !
@boysitinh2924 Bạn xóa RM của bạn đã dùng đi trong Phoenix!rồi copy của bác này vào theo hướng dẫn rồi Flash như bình thường!Còn muốn về FW gốc thì cũng làm như vậy!xóa bản vừa Flash đi copy FW gốc vào và Flash lại!
trước mình flash cfw 609 cho con n8 sau đó flash lại fw gốc 601 thì toàn bị death phone thôi nên mình sợ con c6-01 này cũg bị @@ (mìh làm y chang theo cách bạn nói á )
@boysitinh2924 Sao bạn lại lấy FW của N8 Flash cho C601 chứ?Die là phải!Máy nào thì dùng FW máy đó K dùng của dòng máy khác được!
Tìm RM-601 mới là của C601 bạn nhé!lấy của bác tài là ổn nhất!từ trước tới giờ Mình vẫn dùng của bác tài!Chưa dung bản cook khác!
Bạn Flash cho C6 thì tìm RM-601 nhé!
trước mình xài n8 cơ , tại nó lỗi hiển thị nên chuyển qa c6 dùng , up rom đủ kiểu nhưng chưa hạ dc cái rom nào @@ ko biết hạ ,hjc
@boysitinh2924 Sao phải hạ vậy?Hạ FW k đơn giản mà nguy hiểm nữa!Bele ngon mà?o_O
ý mình là từ cfw belle hạ xuống belle gốc á .hjhj
@boysitinh2924 Trời!thế thì đâu gọi là hạ xuống bản FW gốc?:eek: Mà gọi là Flash FW gốc thui!Người ta chỉ nói hạ khi mình đang dùng Bele mà muốn xuống Anna hay S^3 thui!😁
Flash lại Bản gốc thì sẽ k có Hack nhé!K cài được ứng dụng của bên thứ 3!
giá mà bản này bác để menu như bản gốc thì hay biết mấyo_O
@duongphong0508 Bác này nói mình k hiểu 😕??????
Ý bác là ntn?
nghĩa là khi ấn menu no hiện ra hết các app ý, bản bày bác để nó trong các folder như thế này muốn vào ứng dụng mất nhiều thao tác hơno_O
@duongphong0508 Ôi zời!Tưởng gì chuyện đó đơn giản mà?K thích thì Flash bản cook khác!hoặc mình tự di chuyển hết các Icon ra bên ngoài!nói thật chứ C601 tụi mình để nhiều Icon bên ngoài Menu lúc trượt giật tung mồm!cứ Nhét vào Folder là sẽ êm ngay!lại gọn và rễ tìm!😃
@tuchantinh bác này không thấy như thế vào app mất thời gian hơn ak
@duongphong0508 Để theo trật tự thì có khó gì?Có phải cái nào cũng dùng đâu?
Cái nào ít dùng cho vô đó cho gọn!cái nào hay dùng thì để ngoài!
Tôi toàn làm như vậy cho gọn menu và menu cũng trượt mượt mà hơn!😃
Mjnhvudn
TÍCH CỰC
12 năm
cho mình xin trình phát nhạc của bạn đc ko vậy
@Mjnhvudn của bạn đây. bỏ vào rof2
MusicPlayern8 V111.040.0704 fix loi sua bai hat - Eng - Vie.rar
bạn ơi thế bh mình tải tất cả các bản rồi chép đè lên nhau theo thứ tự thời gian à
@tung_meo không. bạn chỉ cần tải 1 file gốc nằm ở đầu trang, sau đó tải bạn cập nhật của mình về và chép đè vào là xong. rồi flash. bản cập nhật mới nhất ở trang nà
đã có ai text bản này chưa cho cảm nhận với.
Tiếc là cái camera C6-01 mình thấy chưa có ai làm mod 8mb mà 16x 9 cả nhỉ?
ngochienbmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
bỏ biểu tượng windows được không vậy bạn, làm xấu cả đội hình
@ngochienbmt cái đó mình cài vào mà. trong bản fw của mình đâu có biểu tượng window đâu
ruby10
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần chính sao có pass nữa vậy bạn. ko có pass sao down :|
bạn ơi cho xin bản cook java 2.4 đi 😁
@andyli minh cha hieu cai java 2.4 co tac dung gi. minh thi cha xài ứng dụng java mấy
xin cái bát để còn ăn chứ.....
Up
có ai flash roài cho cảm nhận đê
@duongphong1990 bản này mình làm cách đây cả tháng rồi. Rảnh thì up lên thôi. đang xài rất là ok. Chưa thấy có lỗi phát sinh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019