Bạn đã xem lại Facebook Year In Review 2014 chưa?

sonlazio
22/12/2014 6:14Phản hồi: 33
Bạn đã xem lại Facebook Year In Review 2014 chưa?
Screen Shot 2014-12-22 at 13.08.18.jpg
Từ 2012 thì Facebook bắt đầu đưa ra thông tin Year In Review tổng hợp lại những hành động của chúng ta trong năm qua vừa. Cứ mỗi năm, Facebook lại có cách thể hiện Year In Review khác nhau, năm nay họ thậm chí cho chúng ta chọn themes của báo cáo và tùy chỉnh những hình ảnh nào muốn xuất hiện. Để truy cập Year In Review của chúng ta thì bạn cần đăng nhập vào Facebook, sau đó bấm https://www.facebook.com/yearinreview hoặc https://www.facebook.com/yearinreview/xxx với xxx là tên Facebook của một người nào đó.

Lưu ý: Để có Year In Review bạn phải chuyển sang Facebook giao diện tiếng Anh nhé. Bấm vào đây để chuyển.
Screen Shot 2014-12-22 at 14.22.08.jpg Sau khi vào lần đầu thì bạn sẽ thấy có chữ Customize và Share phía dưới, bấm vào đây sẽ cho phép thay đổi
Screen Shot 2014-12-22 at 14.22.25.jpg Screen Shot 2014-12-22 at 14.22.41.jpg Chúng ta sẽ chọn hình đại diện tại đây
Screen Shot 2014-12-22 at 14.22.48.jpg sau đó là chọn themes và tùy chỉnh từng cụm tháng một

33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoang_eryk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Facebook là gì?
nền web bị lỗi hay đang Fix gì đấy, tự dưng không. sử dụng được
nền web bị lỗi hay đang Fix gì đấy, tự dưng không. sử dụng được
britgaga
TÍCH CỰC
9 năm
Facebook chỉ để chat. 😔
Có gì HOT? :rolleyes:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using iPad Mini)
xem rồi nhạt nhẽo !😕
Chỉnh sửa ở đâu ạ
hung_hkh
ĐẠI BÀNG
9 năm
xem xong chia sẻ trên tường của mình kiểu gì bác ơi ? chẳng thấy cái nút bấm nào cả hjx
hung_hkh
ĐẠI BÀNG
9 năm
xem xong chia sẻ trên tường của mình kiểu gì bác ơi ? chẳng thấy cái nút bấm nào cả hjx
Hanoi06
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chỉnh sửa như thế nào bạn ơi ?
lúc kéo xuống dưới cùng nó có nút customize và share mừ😁 phải coi trước rồi kẽo xuống dưới mới dc
katorissvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nó có cái Customize đó các bác. Click rồi chỉnh chọt thêm chữ và thay chút background thôi.😃
malin_arc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tinh Tế bây giờ nội dung bị loãng. có những bài nhạt ít thông tin, ít ng quan tâm...như bài này đăng hơn 1 tiếng chỉ vài cmt và 3 like.
lvthanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@malin_arc Cuối năm có phải ai cũng rảnh như bạn !
Mod chơi toàn màu cam, mỹ lệ quá !
nhưng mà ko lưu lại được
lololilililo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn phải chuyển ngon ngữ sang tiếng anh trong Facebook đã 😁. Để tiếng việt không có
nhìn mod hài hước vài trong nhà đội nón bảo hiểm😁 cứ như là bị bệnh ấy bác nào thấy giống em thì like nhé
thích anh mod này nhất TT :v
Mới làm xong :v
Cũng ko thấy facebook year review năm nay có gì lạ lắm, nhạt như nước ốc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019