Báonet 5.0 Beta - Đẹp hơn, tiện dụng hơn +...

kristimarcus
1/11/2011 9:3Phản hồi: 903
903 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản 4.0 màn hình touch screen dùng quá nuột, bác nào dùng rồi cho ý kiến xem
Mình thấy Báo Net hay mà, đầy đủ các đầu báo cho mình chọn lựa. Không những thế báo net còn có game, hình nền, ...nhiều, nhiều,...!
Em thì không hay chơi game, chỉ thích đọc báo thôi bác, mà BaoNet nói chung ở thời điểm hiện tại theo em là ngon nhất so với các báo khác
@nakaurawa Hihihi... Mong rằng Baonet ngày càng phát triển. Hay và tuyệt vời.
@ngaythodangyeu
quá hay !😁
Baonet cảm ơn sự ủng hộ của các bạn, Baonet sẽ ngày một phát triển.
@super_star_7100v BáoNet Mobi: App đọc báo cực hay, xem ảnh cực nét
Tải Baonet thật đơn giản
· Download trực tiếp miễn phí tại địa chỉ qua trình duyệt wap của điện thoại:
http://baonet.mobi
Soạn tin nhắn M gửi 8055 (Phí 500VNĐ)
Dùng trên 8700 vẫn chậm quá ...
Chắc tại do kết nối internet của nhà mạng thôi, chứ connect bằng WIFI chạy nhanh vèo vèo bác ạ
BaoNet thật tuyệt vời. Cản ơn nhiều nhé!
Mình rất thích Baonet, cảm ơn Baonet nhiều
Có phải trả để dùng không nhỉ
Đọc Báo hoàn toàn miễn phí bạn ah, với trên 50 đầu báo
@tamgiangresort Oh, đọc báo hoàn toàn miễn phí bạn ah, hơn 50 đầu báo tha hồ bạn lựa chọn.
Ứng dụng thông minh bạn cùng chia sẻ với bạn bè bạn nhé
Em thì không hay chơi game, chỉ thích đọc báo thôi bác, mà BaoNet nói chung ở thời điểm hiện tại theo em là ngon nhất so với các báo khác, Đọc báo hoàn toàn miên phí
OH, đọc báo hoàn toàn miễn phí
tien138
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ để đọc báo thui không cần ji hơn
Mình thấy Baonet khá đầy đủ, nhưng phần truyện còn thiếu, cần bổ sung thêm.
Em cài bản lite xong đăng ký thành công hết 10K, rồi tải bản full về cài lên thấy phải đăng ký lại hết 10k nữa...em đành gỡ bản full cài lại bản lite thì thấy mất bản quyền, và Baonet 4.0 bắt đăng ký lại mất 10k nữa....? Chủ thớt xem lại hộ với? Chứ như này mỗi lần uprom là phải đăng ký mới hả? Thế thì chết anh em? Giờ làm sao em lấy lại bản quyền bản lite đã đăng ký lúc nãy....? sdt của em: 0982.873.029 Mail: trankhai.it@gmail.com Y!: quangkhai_tc
Dear Khai !

Cảm ơn bạn đã yêu thích, sử dụng BaoNet.

Mình giải đáp thắc mắc của bạn như sau:
Khi bạn kích hoạt tài khoản, BaoNet sẽ lưu thông tin thành viên của bạn trên diện thoại , khi bạn thực hiện Up lại Rom thông tin này bị mất đi. Vì vậy khi bạn vào lại BaoNet không nhận ra bạn là thành viên, nhưng trên hệ thống của chúng tôi bạn vẫn là thành viên.
Nên bạn vui lòng đăng ký lại, để trên điện thoại của bạn nhận biết được bạn là thành viên.Trong thời gian sắp tới Baonet sẽ hoàn thiện hơn để khi bạn up lại Rom thì BaoNet sẽ lưu thông tin thành viên của bạn trên diện thoại.
Nếu bạn có yêu cầu, hay ý kiến đóng góp gì nữa để BaoNet ngày càng hoàn thiện vui lòng mail lại cho BaoNet.
Cảm ơn !
BaoNet Team
Thanks BaoNet Team!
Em sẽ đăng ký lại xem sao...Xếp sẵn gạch nếu mất thêm 10k nữa ^^ (10k ko nhiều nhưng cảm giác nó khó chịu)
saxmau
ĐẠI BÀNG
12 năm
hổng biết sao mà vào mạng cứ đứng im hoài, không vào được, pó tay. trong khi đó vào baomoi thì ào ào ....?
Mình thấy Báo Net rất hữu dụng, từ ngày dùng ứng dụng đó, mình cập nhập được nhiều thông tin hơn, hiểu biết nhiều hơn. Cảm ơn nhiều
...xài được cho 87xxx ko bạn, lâu ko vọc BB...

Xài ngon cho 87xxx mà bạn, vọc ngay đi thôi
cái này ko dùng đc vs bis à các bác.e dùng gprs thì ngon mà chuyển sang bis thì tịt luôn.các pro giúp e với 😔
Có bác nào có cái lick OTA không quawng lên cho em với , con 8820 của em bị gãy mất cổng usb rùi lên em không thể cài bằng pc,thank ace
lethetuyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác quăng vô thẻ nhớ là xong mà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019