Báonet 5.0 Beta - Đẹp hơn, tiện dụng hơn +...

kristimarcus
1/11/2011 9:3Phản hồi: 903
903 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhận xét riêng mình thì quá đẹp và nhiều cải tiến :playfull:
Các bạn có thể load trực tiếp từ http://baonet.mobi/. tren dien thoai
Đúng rồi bạn ah, mình tải về hoàn toàn miễn phí nữa
Mình thấy Tốc độ kết nối nhanh, giao diện đẹp hơi nặng một chút, xem nhiều Báo khác nhau, thoải mái lựa chọn >>>> Quá tốt!
Baonet sử dụng rất thích.Có vấn đề lỗi trên baonet4.0 chưa fix đó là:sử dụng 2 4 6 8 làm phím di chuyển,5 để chọn.hiện giờ là phím A S E X và enter của bàn phím qwerty.các phiên bản dưới 4.0 lúc mới ra cũng gặp lỗi đó,nhưng 1 thời gian thì ngon.hiện đã ra bản 4.0 khá lâu rồi nhưng vẫn chưa fix được.mong sớm được fix hơn
Cảm ơn góp ý của bạn, sắp tới đây Baonet 4.1 sẽ khắc phục được góp ý của bạn.
Baonet sẽ cố gắng hoàn thiện để đêm đến sự hài lòng của các bạn. Báo Net cảm ơn những ý kiên và đóng góp của các bạn
Giao diện màu đen rất đẹp, có chế độ xem đầy đủ y như một trang báo bình thường. Tuy nhiên mình góp ý là ở chế độ đầy đủ này các tin từ tin thứ 2 trở đi trong cùng 1 chuyên mục ko cần cho chữ nhỏ hơn như vậy khó xem lắm.
Xin cam on nha sang tao da cho dung mien phi nhieu trang bao hay. Toi tuyen bo la con nghien cua Baonet. Chi mong Baonet van free
Báo net tuyệt vời
rất hay, thanks bác nhé
Cảm ơn bác nhiều, Baonet ngày một phát triển để mang niền vui đến cho mọi người
huucan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình kích hoạt baonet 2 lần rồi mà không được vậy, mất toi 20k. Mình dùng số 0995124316, bạn xem lại hộ mình nhé.
MÌnh kiểm tra rùi mình trả lời bạn nhé
Báo Net sẽ sớm ra phiên bản 4.1 để khắc phục những góp ý của các bạn.Cảm ơn góp ý của bạn
Giao diện màu đen rất đẹp, có chế độ xem đầy đủ y như một trang báo bình thường. Tuy nhiên mình góp ý là ở chế độ đầy đủ này các tin từ tin thứ 2 trở đi trong cùng 1 chuyên mục ko cần cho chữ nhỏ hơn như vậy khó xem lắm.
Nhận xét riêng mình thì quá đẹp và nhiều cải tiến :playfull:
Các bạn có thể load trực tiếp từ http://baonet.mobi/.
làm thêm cái liên xô chống mỹ nữa thì hay ;))
Thật sự mình thấy Baonet rất hay, mình muỗn chia sẻ với tất cả mọi người.Mình cũng hi vọng
Blackberry Việt ngày một phát triển nhờ đóng góp của các bạn
Đang dùng baonet và rất hài lòng. Mong sẽ sớm hoàn thành chuyện mục RaoVat vì mục này rất tiện lợi nếu muốn tìm đồ cũ, ko phải vào các trang rối mắt, chưa kể tích hợp sẵn tính năng bắt số điện thoại. Chúc baonet một năm mới Mã đáo thành công!
Bạn ơi mình xin góp ý thế này nhé.
Bạn bổ xung thêm phần quảng cáo giống socbay imedia nhé bạn. Vừa ko phải thu phí của người dùng mà cũng giúp bạn có thêm mana để tiếp tục làm việc 😁
Chúc bn may mắn
Baonet cảm ơn ý kiến đóng góp chân thành của bạn nhé
Baonet cảm ơn nhiều!
baonet 4.0 su dung tuyet voi day du mat bao delua chon, tuy nhien ton tien load data .. khiep 😔
Em đang dùng baonet và rất hài lòng. Mong sẽ sớm hoàn thành chuyện mục RaoVat vì mục này rất tiện lợi nếu muốn tìm đồ cũ, ko phải vào các trang rối mắt, chưa kể tích hợp sẵn tính năng bắt số điện thoại. Chúc baonet một năm mới Mã đáo thành công!
Baonet thì hay rồi bác, em vẫn dùng cả năm nay trên em BB
:showoff::showoff::showoff::showoff::showoff::showoff:
Baonet khá đầy đủ, giải trí phong phú
Baonet ngày một phát triển, mang lại hài lòng cho độc giả. Mong bác mãi là thành viên trung thành của Baonet.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019