Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BBEscreen Activator : Kích hoạt màn hình Escreen ngay trên Blackberry

ayotechnology
22/6/2010 10:12Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HEHE.Lên BerryReview rồi ah.Chúc bác ngày càng nổi tiếng:happy:
xài cho os 4.2 bị lỗi chủ toppic ơi ! fix cho os 4.2 đc ko ! :inlove:
bác Ayotechnology cho em hỏi cái : get được key rồi. Mà con 8700v nó ko hiện ra phần switch applycation. Làm cách nào giờ. Loay hoay mãi, nó chỉ hiện ra switch input language thôi.
BẤm menu có switch application mà. Dời con troe ra khỏi mấy khoảng nhập dữ liệu thì sẽ có Switch Application thôi, BB nào mà không có.:smug::smug:
shintobe
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đả dời con lăn khi khắp nơi mà vẩn ko thấy Switch Application
Chỉ thấy switch input language thôi
Mình xài 8700v
em cũng bị giống bác (em dùng 8820 tmobi ) ko hiểu sao ko thấy mục này ,dùng cái pm này cũng dc 2 tuần rùi chơi 3 ngày một 😁 ,anh em nào dùng 88xx có bị giống bọn em ko
Hay quá, ý tưởng tuyệt vời
Thanks
Thanks nhìu nha!Có cái này đỡ phải active bằng pc
thanks pac chu topic, đánh dấu và để e làm thử
cho e hỏi ở bước 6 là nhấn tổ hợp phím BBEscreen Activator, sao e nhấn hoài mà nó ko hiện ra gì hết vậy mấy bro, e xài storm...hixxxx

***** sr e wen edit bài trên để khỏi loảng topic hixxx
warone
TÍCH CỰC
14 năm
cho em hỏi, active cái này để làm chi, em làm xong chẳng biết làm j
bác ơi của em active ko được, lúc ấn get key xong vào phần switch application thì ko thấy cái net_rim_escreen_app mà phải vào tận modules mới có, đánh cái key vào xong thì vẫn là màn hình help me, ah mà giống bác vietduc là em cũng ko thấy cái switch application trong app mà phải ra màn hình😔 đến h vẫn chưa làm được, em dùng 81
Bac phai mo man hinh Help Me truoc,sau do bam phim Do(huy cuoc goi) de tro ve man hinh chinh,sau do mo BBEscreen Activator len,dien thong tin day du roi bam phim Menu cua BB,bac se thay muc Switch Application,sau do bac Switch den Man hinh HelpMe va go key vao binh thuong. ( Post comment bang BB nen ko co dau,cac bac thong cam)
alum
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình làm y chang bác ayotechnology nhưng khi switch sang màn hình HelpMe thấy vẫn bình thường như cũ (như lúc mở ra ban đầu), chứ có thấy chỗ nào để điền key đâu ta? mình xài con 8520 T-Mobile
the_onlysun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Làm gì có chỗ điền key, bác cứ vào màn hình Help rồi trực tiếp gõ key vào, nếu sai thì thoát ra get key lại (vì Uptime đổi rồi).
rockstyle
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh oi cho em cai link
ruoi_trauvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thật là tuyệt. Cám ơn bạn rất nhiều. Một phần mềm rất hữu ích. Thanks.
máy em hay bị reset lại,có thể sử dụng cái này để can thiệp ko ạ
Hoàn toàn có thể nếu bạn đủ kiến thức
E đã cho bài bác 5 stars trên BerryReview rồi.
Bác làm ơn cho e xin 1 cái key
PIN : 21D2B1FA
Tungpat
ĐẠI BÀNG
14 năm
cắm vào máy tính, get key, lưu lại, lúc nào cần láy ra dùng, sao phải phức tạp hóa vấn đề này thế nhỉ
pxtcntt
ĐẠI BÀNG
14 năm
chả hiểu sao em ko thấy chỗ download đâu ?
fanhvip
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ơi down đâu em ko thấy T.T, đừg kêu em gà T.T
jack420
TÍCH CỰC
14 năm
Có 1 cách khác là các bác dow vnbbUtils về cài đặt(pc), khởi động chương trình, chuyển sang tab escreen activate, lưu í khi các bác ần lên màn hình help ở bb thì fai giữ nguyên ko dc thoát ra (thoát ra thì cái uptime nó thay đổi => key sẽ sai), sau đó điền các thông số. Sau khi điền đầy đủ thông số chương trình sẽ hiện key, ở màn hình help của bb các bác cứ gõ key (nó ko hiên chỗ để nhập key) sau khi nhập đầy đủ sẽ tự động hiện ra màn hình escreen
Hữu ích quá. Đỡ phải tháo pin làm sạch máy hi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019