Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Beats Electronics mua lại 25% cổ phiếu từ HTC, lấy lại quyền kiểm soát thương hiệu Beats

Blaze1st
22/7/2012 7:23Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chua nge beat xịn, có kỳ nghe thu beat ở Râu vàng, nge cũng hay k buết xịn hay là fake nua? But nói chung beats đc dùng nhieu ở châu âu và mỹ
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thấy Beats nghe ko hay bằng các hãng khác.
Chỉ được cái thời trang.
beat cũng ko ấn tượng lắm về âm thanh
Dù sao HTC cũng tạo nên 1 phong cách mới trong giới smartphone
htc mua beats bị hố rồi giờ phải rút một chân đi tái đầu tư cho các ngành khác.hãng này trả nhiều tiền cho các ngôi sao âm nhạc thể thao dùng tai nghe của họ rồi đẩy giá sản phẩm cao chót vót. nói luôn là tiền ko đi đôi với chất lượng.
cùng một số tiền mua beats solo có thể mua sennheiser hd598 chất lượng tốt hơn hẳn mà design không kém cạnh.
nói thêm nữa là mấy củ beats in ear đi kèm dt htc chất lượng gọi mấy tai nghe kèm máy sony ericsson hồi xưa bằng cụ.

âm thanh trên máy tính đỉnh nhất hiện nay là asus với sự hợp tác cùng hãng bang and olufsen.
Walkman vẫn là hay nhất về audio
mà con Htc trong ảnh là dòng nào nhỉ. tên tuổi nó là gì
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa nghe beat lần nào cả, chỉ nghe mỗi senn CX300II thấy quá đủ =.=
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
Nghe nhạc tầm tầm như mình chắc k cần tới Beats ;)
Mọi người ơi, em đang định mua Beats Wireless nhưng nghe mọi người nói Beats không tốt thì cũng phân vân quá.Bose với Sennheiser thì tai nghe nào tốt, tư vấn dùm em một cái in ear tầm 3 triệu đổ xuống nhé ! Quan trọng là chất lượng âm thanh và sự thoải mái khi đeo! Cảm ơn mọi người !
có ai biết tại sao htc lại bán cổ phần không nhỉ
E thấy mấy ng cứ chê tai nghe beats. Đâu phải aj cũng là những chuyên gja hay dân chuyên để cảm và nắm vững về âm thanh. Vs những người phổ thông hoặc có như cầu cao hơn chút ngta chọn beats vì chất lượng nghe hay hơn bt và cũng vì 1 phần ko nhỏ là tai nghe beats nhìn rất chất, mang lên người giống như dùng thêm 1 món phụ kiện thời trang
Htc và beats chưa kết hợp tốt
Beats mà ko còn tích hợp trên sản phẩm HTC nữa thì năm sau thương hiệu HTC chắc chắn bị xóa sổ trên thị trường.
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
ít khi nghe nhạc hiphop nên beat co hay không cũng không quan trọng, nhạc nhẹ hay là ok
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Sao ko cố thêm 1% nữa để sở hữu luôn nhỉ 😁
Giờ tai nghe fake tràn lan, không biết sao phân biệt với hàng zin nữa. Các bác có cách nào nhận biết được không, chỉ em với.
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@hnhatlong bạn qua ido.com.vn nhé
có cách phân biệt hàng thật hàng giả đấy 😁
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
chưa thấy lão nào bên f31 qua đây nhỉ...
@fessy1102 vozer đây à :gach:
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@tuananhvtn2 mới gia nhập
@fessy1102 Con beat này mà vác vào f31 bảo đảm ném đá tơi tả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095