Beats Electronics mua lại 25% cổ phiếu từ HTC, lấy lại quyền kiểm soát thương hiệu Beats

Blaze1st
22/7/2012 7:23Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy pác mua Beat Fake của Khựa thì khác gì mua đạn bắn vào đồng bào mình chớ :eek:
TMe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Beats là Beats, HTC là HTC. 2 cái hoàn toàn khác nhau. không biết các bạn đang đánh giá tai nghe beats hay Công nghệ âm thanh beats trên HTC?
Nói một cách công bằng, chả có cái điện thoại nào nghe nhạc ra hồn, dù đó là tai nghe xịn cỡ nào đi nữa cũng chả tái hiện được đầy đủ âm thanh vốn đã rất tệ sau khi đã được nén bằng MP3.
Nhưng HTC đã làm được điều đó trên điện thoại bằng cách sử dụng phần mềm (Gọi là Beats Audio) giúp bạn tận dụng được một cách trung thực hơn khi nghe bằng tai nghe Beast
Bạn nào cắm tai nghe Beats vào điện thoại nghe xong rồi phán rằng tai nghe Beats không hay thì đúng là không có chút hiểu biết nào.
Bản thân mình thì cho rằng tai nghe Beats rất hay trên điện thoại của HTC có công nghệ Beats Audio, còn nghe trên điện thoại khác thì chả ra gì
Beat pro là cái tai nghe mình nghe hya nhất từ trước đến nay......
thích nhất âm thanh BEATS !;)
HTC mua Beats chỉ để bán hàng và khách hàng được tặng kèm 1 cái tai nghe có dây màu đỏ!
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
đây là thẻ hội viên
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
@fessy1102 gia nhập ngay 27/6 mà bài viết hơn 1200, bác này chắc chém vô đối nhỉ 😁
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@Mun.2m có mỗi 1200 bài thôi mà 😔.
Thế là qúa chậm :eek:.
ở nước ngoài thì ko biết chứ ở VN thì cái beat đó có lẽ là chẳng quan trọng với khá nhiều ng, còn cái tai thì ít ai bỏ ra 1 số tiền lớn để mua tai xịn lắm trong khi tai fake cũng đã đáp ứng quá đủ rồi
Có 3 cái beast: beast solo theo one x và 2 cái urbeast theo XE và XL. Bán hết 2 cái, còn 1 cái theo máy XE. Bác nào mua mình bán luôn!. Vì thấy nghe cũng thường thôi.
Chắc mình tai trâu, nghe beats xịn với beats fake không khắc nhau là mấy :<
tai nghe beats vẫn là đỉnh nhất khi nghe thể loại nhạc sôi động ngoài ra mình thấy Sony cũng rất hay,mình đang dùng con Smart headset MH1C nghe nhạc cũng phê lắm.
beats đắt lolz, nhưng đẹp mã, đi khoe dc phết, bây h nó giảm giả studio xuống 150$ thì còn nghe dc
huungpham
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy HTC có Beat hay ko Beat cũng chả khác gì nhau...có lẻ mình tai trâu...
gaxike
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tai nghe thì Sennheiser, Klipsch, Denon, Bose tầm trung hoặc phổ thông mà chơi thôi. Ham hố, xìn tin khoái thời trang dính vào Beats Tào lao thì khổ. Ngoài tai nghe đi kèm theo mấy dòng ĐT HTC ra thì khó mà kiếm được tai nghe Beats cho đàng hoàng lắm.
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích beats nhưng chưa được nghe thử:oops:
Mình thật sự k thích beat điểm nào ngoại trừ nó đẹp đẹp, riêng mình âm thanh tai Bose là chuẩn nhất \m/
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@Astray Red bạn là basshead
đúng là HTC hiện nay mà dùng quá nhiều vào beat thì cũng không nên vì cũng có phần đông số khác hàng không cần thiết phải sử dụng tới âm thanh beat trên đt của họ! và gần như sau khi mua đt họ cũng chẳng mấy khi deo phone để nghe nhạc mấy! mà phần đông người nghe nhạc nhiều thì là giới trẻ và số tiền để bỏ ra mua đt tích hợp beat thì quá tầm tay! HTC nên đưa ra vài mẫu giành cho người chuyên nghiệp đòi hỏi về âm thanh chất lượng cao chứ không nên sản xuất nhiều mẫu có beat quá vì như thế giá sẽ cao lên người mua sẽ phải lựa chọn lại..! Ju
Mua 50% mà chỉ mang cái đó lên mỗi cái tai nghe. Ngoài cái tai nghe thì sp của HTC chỉ có mỗi con dấu của beats 😃.
Giải thoát cho tình yêu cũng là lựa chọn tốt cho cả 2 khi mà HTC không còn là đại gia của làng android như 2 năm về trước.
Khả năng ngôi sao mới của adr thì ngoài SS ra chỉ mỗi Sony là có triển vọng trong 2 năm tới thôi 😁
Forum này lắm người không có tiền mua thì ham. ham mà thấy người khác xài lại nói là người ta khoe của 😆 nói là sản phẩm đó chả có gì hay ngoài để khoe hàng. Các bác chỉ có cái miệng và cái tay để gõ gõ trên đây thôi à ;) Các bác biết gì về Beats ko ? không thích thì chào mừng click back. có tiền thì mua cái nào mình thích mà nghe. Sao cứ phải chê ? chê trên đây rồi thánh thần chứng giám cho các bác à ? Các bác ko thích ko mua thì Beats phá sản chắc 😃) ?
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@ChickLady chém gío là quyền công dân?
Mua tai nhe Beats sịn cũng đâu có khó. Cứ đặt hàng ở Mỹ rùi shipping về. Giá rẻ mà chất lượng chính hãng. 😁
Theo ý kiến nông cạn của em thì thứ mà HTC muốn nhất có lẽ là cái logo của Beats trên sản phẩm của mình thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019