Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bên trong chiếc túi bí ẩn "Apple Lucky Bag 2015" có gì?

TDNC
2/1/2015 1:11Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sắp tới sẽ nhập về việt nam để làm quà biếu tết.🆒
A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
9 năm
Đọc trang khác thì nói cái bag 4 là ipod nano chứ ipod touch đâu
oải, kém may mắn nhất :v
trò này hay mà...ở việt nam mà có thì cũng rất gom tiền mua vài túi...hehe
Bao giờ nó về xóm mình nhỉ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Kalanhikov
TÍCH CỰC
9 năm
Ơ này, mình có thắc mắc, túi đồ ở trong khác nhau, tức là độ nặng nhẹ khác nhau, chả nhẽ khi mua cứ chọn cái túi nặng nhất mà mua à?
@Kalanhikov mình lấy túi nào mình chỉ vào túi đấy chứ có đc cầm đâu bác
Kalanhikov
TÍCH CỰC
9 năm
@Trai_rong_kaka Thế mà mình cứ tưởng được cầm, hì hì.
Mình mong là sẽ có chương trình này ở chỗ mình, chỉ cần là trúng loại 2 hay 3 là mừng lắm rồi 😁.
Now_or_never
ĐẠI BÀNG
9 năm
việt nam ta k có nhỉ, có thì cắm hết tài sản đi mua 😁
Hàng tồn kho cần thanh lý giá ưu đãi...!

Gửi từ cục nhôm mọc thêm mụt cốc sau lưng..!!!
Ngon hầy
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
Một hình thức xả hàng tồn kho, giống như viettel hay thegioididong hay có kiểu mua máy mới vừa mơí ra sẽ dc tặng kèm 1 món dt cùi hoặc mtb cùi, loại mà ko thể bán dc nữa và tồn kho rất nhiều. Lấy doanh số bán hàng từ sp chính để bù vào cái lỗ của hàng tồn kho mà nếu để không sẽ "không có ai mua"
@kutamitsu Thấy có đúng apple tv là có thể tồn,còn mấy món khác cũng ngon mà bác
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
@chavalier Bạn để ý xem làm j có thiết bị đời sau ngon đâu. Nhà kinh doanh nào ng ta cũng sẽ làm thế thôi.
Cho e hỏi cái luckybag này là nó bán theo đợt hay từ 2015 là sẽ tiến hành bán đại trà vậy
@lehovu Chỉ bán vào 2/1 của Nhật thôi. 8h bắt đầu bán trog ngày duy nhất
Hôm nay ko đi mua vụ này. Có vẻ hơi bị lỗ rồi 😔(
Mình không tham gia đuợc tiếc quá !
Loại xui nhất cũng gần 700$ rồi coi như đc x2 rồi còn gì. có giới hạn mua không vậy các bác.
M
Mỗi ng chỉ đc 1 suất
Mua luôn 4 cai phiếu, thế là ngon ngay
phukhanhbk11
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không đơn giản như mấy bạn đọc báo đâu,phải xếp hàng trước tầm 15 tiéng mới mua được. Bán lúc 8h sáng thi tầm 8h tối hôm trước đã hết số phiếu rồi. Đêm lạnh 1 độ không dế chịu đâu
sonnhdqr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phukhanhbk11 Bạn nói gần đúng. Sáng nay khi mình tới Ginza khoảng 7:50 thì thấy hàng đôi kéo dài nhiều dãy phố. Không thể nhìn được cuối hàng. Mình thấy nản quá nên quyết định đứng lại ở cửa hàng để xem và chụp ảnh thôi. Sau khi họ mở cửa chào đón những vị khách hàng đầu tiên và nhiều nhiều sau đó thì mình bước ra về. Nghĩ đi xuống cuối hàng xem thử nó dài tới đâu. Ôi sao nó quá dài. Mình có nói chuyện với nhân viên apple (chính là cái anh tây râu vàng ở hình của thớt ấy). Mình nghĩ mình là người cuối cùng rồi. Vậy mà đoàn người vẫn cứ nối thêm. Sau một tiếng xếp hàng thì nhìn lại đằng sau nó lại dài ngút mắt rồi.
Khi mình vô được họ hướng dẫn lên tầng 4, đợi tới lượt trả tiền trước, sau đó họ dẫn ra cái bàn xếp đầy túi và nói mình tự chọn lấy một chiếc bất kỳ. Mình chọn xong thì họ nói mở ngăn nhỏ ở trên cái túi ra. Bên trong là cái thẻ in hình macbook air. Họ vỗ tay hoan hô chúc mừng mình và mang ra chiếc macbook đưa cho mình. Những thứ bên trong bag ko bao gồm máy. Vậy là mình chọn đúng túi may mắn nhất b
vlcdng
TÍCH CỰC
9 năm
@sonnhdqr Tuyệt! túi chỉ đựng mỗi tờ giấy nên không cầm xem nặng nhẹ dc 🆒
phukhanhbk11
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sonnhdqr Chắc bạn đi store ginza họ chuẩn bị nhiều túi chứ mình và bạn mình đi store ở chuo-ku osaka và ở nagoya đều hết phiếu từ tối hôm trước.
w32bigbang
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay quá 😆)))
vietchuongxd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai mua rồi thì cho em cái balo đi học là hạnh phúc lắm ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019