BlackBerry giảm giá đồng loạt nhiều máy tại Việt Nam, Z10 trắng chỉ còn 5,9 triệu

TDNC
27/1/2014 13:21Phản hồi: 524
BlackBerry giảm giá đồng loạt nhiều máy tại Việt Nam, Z10 trắng chỉ còn 5,9 triệu

Bây giờ là một dịp khá tốt cho anh em mua sắm máy chơi tết, đặc biệt là những ai thích máy BlackBerry hoặc hệ điều hành BB10. Hàng loạt máy BlackBerry đã giảm giá khá mạnh tại thị trường Việt Nam, hiện nay hấp dẫn nhất là mẫu BlackBerry Z10 phiên bản màu trắng giá giảm chỉ còn 5,9 triệu đồng, Z30 giá từ 10,9 triệu còn Q10 có giá từ 9,9 triệu. Thông tin giá do mình tham khảo tại hai cửa hàng dauden.vn và nguyenkim.com.

Sở dĩ có sự chênh lệch giá lớn như vậy giữa bản Z10 trắng và đen được cho là do chất liệu vỏ, bản đen có vẻ được chuộng hơn do mang lại vẻ sang trọng truyền thống của BlackBerry. Dưới đây là giá cụ thể (tham khảo tại dauden.vn, có thể chênh nhau đôi chút ở từng cửa hàng):
  • BlackBerry Z10 Trắng: 5.990.000 đồng.
  • BlackBerry Z10 Đen: 9.490.000 đồng.
  • BlackBerry Z30 Trắng: 10.990.000 đồng.
  • BlackBerry Z30 Đen: 11.990.000 đồng.
  • BlackBerry Q10 Trắng: 8.990.000 đồng.
  • BlackBerry Q10 Đen: 12.990.000 đồng.
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vannhatka
TÍCH CỰC
10 năm
Hàng này giảm giá kinh quá. 15t xuong 6t.nan
vannhatka
TÍCH CỰC
10 năm
@nhiephon Thế ah. Nghèo hay giàu mình k bt. Nhưng mình k xài bb nên giá sao kệ nó. Chỉ nói nản cho bb chứ mình mắc j mà nản
boyrocky
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vannhatka Kệ nó thì bạn quay về hành tinh của bạn đi 😁
vannhatka
TÍCH CỰC
10 năm
@boyrocky Hành tinh kái j. Thích wảr ah. Thằng bệnh
boyrocky
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vannhatka ko biết ai có bệnh ở đây, thằng tự nhận ko quan tâm mà vẫn vào topic sủa bậy 😁
ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
10 năm
giảm sâu cho ae chơi bb nào
ai chà, 8x lại...
giangdtk45
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rẻ thế. Sao màu trắng và đen chênh nhau nhiều vậy. Ra tết xúc 1 em mới được

Sent from my IM-A850L using Tinhte.vn mobile app
hacklife
TÍCH CỰC
10 năm
@giangdtk45 iphone thì trắng đắt hơn à giờ BB lại ngược lại
ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao khác màu mà chênh nhau nhiều thế sếp ới
  • BlackBerry Z10 Trắng: 5.990.000 đồng.
  • BlackBerry Z10 Đen: 9.490.000 đồng.
carotmen
TÍCH CỰC
10 năm
@ho_tu_kiet Màu trắng thì thường là cho con gái, mà con gái ở vn xài bb chắc đếm trên đàu ngón tay. Sao ko hạ cho được.

Sent from my iPad using Tinhte.vn app
@carotmen con trai dùng màu trắng bình thường mà bác @@
@ho_tu_kiet Giá màu trắng rẻ chắc vì không có hàng.

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn mobile app
puppygoody
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vubangbtv Bác nói rất chuẩn chắc đây là chiêu PR của BB đây.
Tại sao màu đen lại đắt hơn màu trắng nhiều như vậy?

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn mobile app
puppygoody
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trunghieuce Sơn màu đen dịp gần tết mắc lắm bác.
danghoai
ĐẠI BÀNG
10 năm
BB giờ thảm quá.Trình độ thấp nến chỉ toàn xài máy qua sử dụng + Android với IOS.Còn BB thì không dám khám phá vì cái giá bán đầu làm mình chùn tay
sao giữa đen và trắng chênh lệch ác thế nhỉ
@meotomlonely Ngày xưa trắng đại diện cho cái thiện - đen đại diện cho cái ác. Xã hội giờ cái ác lộng hành quá nên trắng phải nhượng bộ. hahaha

Giá này 6tr thì quá tốt cho em Z10 rồi
thật sự em dùng bb đã lâu từ năm 2009 với em bb 8820 của vodafone , và em ko thể mua đc máy bb chính hãng vì nó quá đắt so với em , kể cả là bây giờ ^^
Quá ngon chắc là phải xúc 1 em z10 rùi😃
@ViệtNamChampions Z10 dùng không sướng bằng Q10
@tú tầu Mình thì nghĩ ngược lại, nếu bạn hoài cổ thì q10 ok. Còn mình thấy Z10 có bàn phím tốt hơn rất nhiều, búng chữ chính xác và nhanh như quân VN bắn B52 Mỹ, xứng đáng đem gần như toàn bộ tinh hoa bàn phím qwerty vật lý cũ lên cảm ứng, còn Q10 chẳng những không búng được chữ mà cả phần tiên đoán cũng chỉ được 3 ô, quá nản. Pin Z10 1 ngày thì Q10 được 1,5 ngày, chênh lệch này không quá lớn để đánh đổi những tiện lợi mà Z10 đem lại
mrblack01
TÍCH CỰC
10 năm
mình thấy màu trắng đẹp hơn sao mà nó giảm nhiều hơn màu đen vây nhỉ
@mrblack01 ví trắng ế nhiề hơn
tuankt2503
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mrblack01 cá nhân mình lại thích màu đen vì nhìn nó trông "sang" hơn và màu trắng dùng 1 thời gian dễ "mất giá" lắm! - Kinh nghiệm và sở thích của mình thôi
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
10 năm
ối zời ơi, a e cpi múc máy 2nd với giá 3,4tr :v e thèm khát quá, dạo trc đi dôi i4 +$ lấy z10 ko dc, vua bán 4 xong chắc giờ mua z10 vẫn thừa; sao đen trắng lệch nhau zữ vậy, may mà mih thick trắng
HaizzZzz sao xuống kinh thế. Lúc mới ra mới 27.000.000VND sau đó là 15.000.000VND và bây h là 5.500.000VND
tanngle
TÍCH CỰC
10 năm
@Nguyenhoanglam 27tr chỗ nào?
L E O 9 X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyenhoanglam làm đ gì có giá 27 củ , chém vđ
Hudson
TÍCH CỰC
10 năm
@Nguyenhoanglam 27 triệu là do mấy thằng thương nhân nó làm giá thôi thím ah :p
@emxinhlam Lúc mới ra Cell 165 NTH để 27tr. Halo để 21 ptr. Bác ko bik à 😆 thế mà kiu thích BB
@L E O 9 X Lúc mới ra Cell 165NTH để 27tr. Halo để 21tr. Bác là ng thích BB à =))
BILL RICH
ĐẠI BÀNG
10 năm
Blackberry thất bại một phần do chính sách định giá sản phẩm lúc mới ra mắt. Nhất là khi thời hoàng kim của BB đã qua rồi....
ngaoop
ĐẠI BÀNG
10 năm
@BILL RICH BB thật sự là thông minh khi chưa có cảm ứng, và thật tiện dung khi đó. nhưng đến nay khi màn hình cảm ứng ra đời thì các tiện dụng khi sử dụng bàn phím chỉ là yếu tố nhỏ. khi sử dụng các điện thoại cảm ứng thì na ná nhau, BB quá ít ứng dụng, sự thông minh của sản phẩm giờ quá mờ nhạt. BB đã qua thời hoàng kim
phuongdmp
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái giá bản màu trắng so với màu đen thì quả là sốc. Màu trắng phải chăng là hàng refurbish chăng?
Giá cả cái kiểu nồi gì mà buồn cười vậy hả BB?
@thanhtuantvc Lượng Z10 ton kho nhiều nên bán cho hết. Để cho ra doi BB mới day bạn ơi
Đợi xách tay xuống tầm 3 củ thì chơi😁 6 củ vẫn đắt quá:D
@tú tầu Dùng cảm ứng quen rồi giờ cầm dùng bàn phím cứng thấy gõ lâu hơn, với lại a thấy Z10 rất đẹp, vì nó rất giống...iPhone😁 Đợi em nó xuống thấp một chút nữa la hot về trải nghiệm, a cũng dùng 2 lần BB phím cứng đời cổ rồi. Cách đây 5,6 năm gì đó có 6,700k thui:D trải nghiệm mà, cần gì phải mua giá cao cho lãng phí em nhỉ:D
@noobnhat Cứ đợi sung rung nhiều vào bạn ạ!
linhatm
TÍCH CỰC
10 năm
@Ga_depzai Đúng là vận hơi đắt thật.
@xuanquyenz133 Zen5 3tr là bt chứ có gì đâu bạn hiền 😃 rồi mình sẽ làm cái top : Zen5 3tr để so sánh với mấy e HD hiện ở VN ngay ý mà
Tự thưởng 1 con bb z10 xem sao :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019