BlackBerry Passport giá 15,5 triệu tại Việt Nam, đặt hàng từ hôm nay, 24/10 giao

levuongthinh
8/10/2014 8:41Phản hồi: 950
950 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng định nhờ bạn đặt bên đó, nhưng khi Việt Nam có thông tin chính thức thì đặt ở đây cho lành. Đỡ phiền ai dù có đắt hơn một tí.
Hy vọng là có vài topic giao lưu để cùng trải nghiệm PP. Phần mềm cho BB10 thì mình không rành lắm.

Vừa check lại trên Amazon, giá tăng lên trên 800 ÚSD rồi mà chưa có thứ gì kèm theo nữa. Kinh!
@tnmi1307 có nhiều đứa bán, hôm qua Amazon có hàng lại như hết trong vòng 1 tiếng giá $599. Bạn cũng có thể đặt trước
Hôm nay dauden có hàng chưa nhỉ sốt ruột quá
duongvanthai
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào nhận hàng show cho ae coi đi, nghe có vẻ hot quá, mấy ông chưa sài BB bao giờ háo hức mua rồi mấy bữa nữa bán rẻ e nhá 😁
Tình hình nghe nói Hà Nội được phân phối 60 bộ, có bác nào đã lấy được em nó về chưa? Trong TP HCM thì sáng nay đã có hàng.
@invensys Trời, 60 cái thì ai ăn ai nhịn. Nhưng đúng là chỉ một nhà máy Blackberry Mexico thì cung không đủ toàn cầu. Chắc bây giờ CEO BB ước gì Passport có nhiều hàng trong kho như Z10. Hihi.
P/S: Đúng là lúc chưa ra mắt thì chê lên che xuống( dân Mỹ cũng vậy), giờ ra rồi khan hàng thì chửi lên chửi xuống. Đúng là thượng đế, ngược xuôi gì cũng đúng. haha
A em nào lấy đợt 1 show cho mọi người xem đi.
koller1994
TÍCH CỰC
9 năm
@Tocgiothoibay Bạn ở us mà phải k :v
@koller1994 Bạn ấy đi tu bên đó nên mới lấy nick Tocgiothoibay đấy koller. haha

Mua PP gì giá khủng khiếp 450$ nằm mơ cũng không thấy.
@koller1994 yes bạn
@tnmi1307 chắc đổi nick quá, ai cũng kêu thầy tu.kaka. Mình mua có coupon 25% off + lucky bác ơi. cực khổ canh hàng cả ngày đó, 5 phút refresh page xem hàng in stock chưa là hốt liền vì coupon chỉ có giá trị trong ngày mà anh em canh me nó quá nên hiếm hàng.
Lấy rồi nè đúng là đẳng cấp thật còn đẹp hơn hình
Có bác nào biết for asia pacific với for north america giống hay khác nhau ko ạ??? (Trừ chân sạc)
@nguyenngochuy Mình thấy box đều là Made in Mexico 6 nên chắc y chang
em tai nghe trên bb chất lượng âm thế nào bác.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Thèm quá!!! 😔(
Cuối cùng đã cầm được PP, bắt đầu từ đâu các bác ơi
@tnmi1307 từ việc bật nguồn =))
@nguyenngochuy
He he, đã làm được nhiều hơn thế.

Mong anh em có bài viết tổng hợp để cùng chia sẻ.
Thằng PP càng dùng càng sướng vì nó thay thể cho chú 9700 dùng 3 năm nay.
metarion
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cho bay con 993 rồi. Giờ xài tạm 87 với z10. Đợi có đạn dược sẽ lên PP 😃
chinhtd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có giống con LG Prada về ngoại hình k nhỉ??
E cũng mê lắm mà đang xài đồ nhà táo thấy củng ok nên để e pp này bớt hót rồi trãi nghiệm vậy hiii

Gửi từ ả rập xê út.....toạ độ 69/96
Đã gom đủ thóc mà Dâu đen không cho đặt hàng. lại phải chờ
Dùng mấy tuần xong cũng chả thấy khác Q5 mấy 😆
Màn hình siêu đẹp. Chụp ảnh thiếu sáng siêu lởm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019