BlackBerry Passport màu đỏ và trắng đã cho phép đặt hàng trước, bán ra vào ngày 28/11

Blaze1st
25/11/2014 17:57Phản hồi: 141
BlackBerry Passport màu đỏ và trắng đã cho phép đặt hàng trước, bán ra vào ngày 28/11
passport_red_front1 copy.jpg
Khách hàng khu vực Bắc Mỹ quan tâm đến BlackBerry Passport phiên bản màu đỏ và trắng có thể đặt hàng ngay từ bây giờ thông qua ShopBlackBerry.com hoặc Amazon.com (cho những ai ở Mỹ). Thời gian giao hàng dự kiến sẽ là vào ngày 28/11 tới đây. Theo một số thông tin thì bản Passport màu đỏ sẽ có số lượng hàng giới hạn, vì vậy bạn nào muốn mua thì hãy nhanh chóng đặt trước. Được biết, mục đích của việc tung ra hai bản màu đỏ và trắng cho Passport là để giúp tăng doanh thu bán hàng vào dịp lễ cuối năm.

Trong một vài tuần tới, BlackBerry sẽ tiếp tục công bố bán ra Passport đỏ và trắng tại một số thị trường khác nữa.

Xem lại cấu hình của BlackBerry Passport

141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CÓ LẼ NÀO......😁:D:D [​IMG]
minoan
CAO CẤP
9 năm
Những sản phẩm thế này khó mà vực dậy đế chế BlackBerry, 😔
conghaidng
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minoan Ham nang qua.
@minoan Tớ thik sp có giới hạn, không đại trà và được nhà sản xuất quan tâm
freehotboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon, giá tầm 350 $ xúc luôn, không biết về đến VN đội giá lên bn nữa 😁
@freehotboy Mơ hay sao mà 350$ z?
long2004
TÍCH CỰC
9 năm
Passport nhìn thì đẹp thật nhưng hình như chỉ dành cho bạn nào thật sự yêu thích nó chứ không phải dành cho đại chúng sử dụng.
Thấy thì thích thật đó nhưng để xài hằng ngày chắc mình phải xem lại mất 😃
Nhưng dù sao cũng phải ghi nhận đây là một cố gắng tuyệt vời (hay tuyệt vọng ) của BB trong việc khôi phục lại vị trí đã mất !
Màu đen vẫn chất nhất, mấy cái này không ham. :p
Cứ cười đi. Nó đang thiếu hàng bán đó.
@trungnv150590 đừng nói bừa thế chứ
@kinken2112 bác có nghiên cứu thị trường chưa?
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phananhvusv Dạ có chứ, bác kêu khan hàng ko có để bán, em nói là đầy, sai à bác ???
Còn bác kêu khan hàng chính hãng, ok quá đúng, nhưng khan ko phải vì lượng mua nhiều mà vì hàng về nhỏ giọt
Chứ nhìn thương gia đi bác, bác chịu mua gía xtay 17m coi, cần trăm cây có trăm cây cho bác
quangdong_88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu đen rẻ hơn màu đỏ 200$, có cái vỏ thui mà làm thấy ghê.
màu đen vẫn đẹp nhất
nhanguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bên mình mua không đủ đáp ứng khách hàng đặt hàng. Amazon và Blackberry hiện đang giới hạn người mua, mỗi người chỉ mua được từ 1-2 cái thôi.
@bestboy2142 Chuyên gia nghiên cứu thị trường đây chăng! Chém như thánh vậy! rỗng tuếch!
@baoanh_tb_1991 chẳng phải chuyên gia, nếu có đấu óc cũng có thể biết được điều đấy
nếu PP có doanh số tốt thì chắc chắn nó lên nhiều báo đài rồi
còn việc hiếm chỉ có khi mà BB sx số lượng ít hoặc là tạo sự khan hiếm ảo thôi đồng chí à
thử xem bao nhiêu lâu thì đạt được đến doanh số 1 tr cái mà đến nỗi khan hàng k bán được
@bestboy2142 Cái mình nói ở đây không phải là vấn đề bạn nói đúng hay sai!
Mà mình muốn nói bạn đánh giá quá chủ quan:
"nếu PP có doanh số tốt thì chắc chắn nó lên nhiều báo đài rồi" làm sao bạn có thể chắc chắn là báo đài sẽ đưa tin về BB, nhất là thị trường VN gần như bằng 0 với BB. Những nước BB còn chút thị phần như Nam Phi, Indo bạn lại không đọc được báo của họ. Bạn cũng chắc là mình đọc hết các bài về BB chứ?
Mình có đọc được một bài, một công ty thống kê đưa ra thống kê rằng BB đã bán được khoảng 600.000 PP chiếc cách đây 3 tuần gì đó ( nhưng họ cũng không dám khẳng định, mà còn đặt dấu ? cuối bài)
@bestboy2142 Chuẩn rồi, bạn bè mình trước đây 80% xài BlackBerry, giờ bỏ hết chuyểb sang dùng iphone và Android rồi. Chỉ còn lain mình mình dùng Z10 nhưng hệ điều hành BBOS10 này quả thực mình dùng thấy rất chán (dùng được 9 tháng), đang tính bán đi mua iphone đây
mau do dep
BB Tran
TÍCH CỰC
9 năm
màu đỏ về VN nhanh nhanh nào
Bản giới hạn mà, ai máu sưu tập thì quất thôi.
htt11
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá 2 and là bao nhiêu nhở, tính làm 2 con 2 and
đã dùng BB Z10 được 1/2 năm và đã tiễn e nó ra đi vì không thể nuốt nổi các lỗi của BB 10 và dung lượng pin ! chắc còn lâu nữa mới quay lại dùng BB !
Ai không mua thì thôi, đang xài một e đen, đã đặt e đỏ cho bà xã, tới 17/12 hàng về hehe
@VampireAssistant Bạn cũng chịu khó sưu tầm đồ cổ quá ha
@Myheart1984 chỉ có vài món thôi bác 😁
LONG8889
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VampireAssistant Anh cho em hỏi là anh đặt chỗ nầo ship về con màu đỏ vậy? Và chi phí ship về tổng cộng là bao nhiêu vậy anh? Thanks a!
@LONG8889 Mình đặt mua một bạn vn ở campuchia. Tổng chi phí là hơn 800 usd bạn. Phí dv hình như là 50usd
Blackberry Passport dc người dùng trên Amazon review rất tốt. Hầu như tất cả review đều là Passport tốt cho làm việc. Amazon đang Black Friday, PP giảm còn $499, chúng nó đang phải hạn chế số lượng mua kia kìa, ở đấy mà than thừa cung mấy ông tướng!. Hôm đầu nó giảm mình còn đặt dc 2 cái, h chỉ mỗi user một cái, phải mượn acc bạn mới đặt thêm được. Giữa một rừng dt thuần cảm ứng, cầm con có núm thật trông nổi bật hơn mấy con có núm giả nhiều.
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
Thằng bạn vừa mua được 1 tuần và nó nói là 1 sai lầm.
cantho_
TÍCH CỰC
9 năm
@ndthuanx Cho mình bik lý do?
leetran72
TÍCH CỰC
9 năm
@cantho_ Nó mua muộn quá =)))
@cantho_ Nếu bạn ko fải là sếp đi oto, ko thường xuyên mặc vest thì nó là thảm họa khi di chuyển 😁
cantho_
TÍCH CỰC
9 năm
@manhcuong04 Mình thấy nó vẫn dễ đút túi hơn ip6+ note4... Mừ
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
@cantho_ màn hình cảm ứng lớn cộng thêm bàn phím vật lý làm máy to, bề ngang lớn nhét vào túi quần gây khó chịu, camera chẳng xứng tầm đẳng cấp.
lanhwoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
RIM đc cái passport có vẻ là hot nhất 😁
gallantman
TÍCH CỰC
9 năm
Cũng đã có duy nghĩ lụm một em về sài , nhưng tận mục sở thị thì lại cần phải suy nghĩ lại , nó là một chiếc smartphone cực kỳ kén người dùng , đồ sộ và quái chiêu.
Dám nói là chống chỉ định cho những người có kích cỡ khiêm tốn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019