BlackBerry Passport Silver Edition có giá 13,5 triệu đồng, bản màu Đen giảm còn 12,5 triệu

TDNC
6/8/2015 3:56Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai™
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp 😃 :p
ntt09
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dự là bao giờ giảm còn 3 củ rưỡi thì mua một cái làm vợ 3.
Có PP rồi,có khi nào lại thêm Em này không nhỉ,nhìn máu me quá
huybank
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko biết được tặng 3 món như ở Mỹ o? đang phân vân, bên Mỹ bán 550$ và đc tặng 3 món
nokia1111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều bác comment đợi giảm giá quá
Có điều kinh nghiệm từ mấy ae trước qua sử dụng BlackBerry cho biết các máy đời sau giảm giá chất lượng ko bằng đời đầu. Sử dụng hay bị lỗi hơn.
Đúng là tiền nào của đấy
ninhlexus
TÍCH CỰC
9 năm
Trông xấu mù, đút túi chắc cộm, chả có gì hot mà giá thì chát. Hãng vẫn chưa chết nhỉ?
Giảm giá để bán bản mới.
Màu đen giảm giá nhưng vẫn chát, chưa thể nhích được! Tạm thời vẫn ngồi lặng ngắm người khác xài vậy :p
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)
raiso
TÍCH CỰC
9 năm
BB hết ra màu mới cho Classic rồi giờ lại đến Passport, vẫn chưa thấy tương lai ở đâu cả ...
minhquan85
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này 5tr thì mới hợp lý !
wenquan
TÍCH CỰC
9 năm
Nhiều bác đợi giảm giá quá, giá giảm tương đương với linh kiện trong máy và gia công cũng kém đi
BlackBerry Passport Silver Edition điểm mà mình cho là tốt nhất chính là phong cách của doanh nhân nhưng có một nhược điểm mình từng dưng qua là bàn phím cảm ứng quá nhạy nên đôi khi bỏ vào túi thì nó tự động gọi nên hơi phiền
laser3487
ĐẠI BÀNG
9 năm
B
Bác nhượng lại em đen cho em, xúc liền silver đi bác. Silver hôm nay còn 13 củ ah
anthui2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
e có thắc mắc là nó bảo khung máy là thép không rỉ mà sao nnhì như nhôm vậy? chưa dc cầm trên tay thực tế chưa biết dc ntnao, con Pp cũ thì đúng là thép ko rỉ thật, bác nào trải nghiệm rồi trả lời giúp e cái
Vinvision
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi bạn đã dùng thì bạn thấy nó thật là tuyệt vời
mới mua lenovo thì nó ra con này tiếc chảy máu mặt
kinh tế kém nên đợi kỳ sau
ko biết các bác dùng pin nó được ổn không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM