BlackBerry Porsche Design P'9982 chính hãng về Việt Nam với giá 24.99 triệu đồng

sonlazio
8/1/2015 13:49Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Icarus1953
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB10 làm gì có cái nút nào đâu mà dùng.😆))))))
có ai thấy nó quá xấu so vs tầm tiền không -___- em thì thấy thết kế như shit, xấu hoắc mà đắt lòi. thà passport còn hơ. mua thương hiệu pót trơ về có gặm nhấm đc gì đâu
@Anbe Anhxtanh Hehe bác nói cũng đúng, nhưng e thấy lạ là con vertu constellation dùng ruột nokia symbian thôi mà vẫn khối bác dùng đấy ạ, nó hơn nhau cũng ở cái thương hiệu thôi. Em quen biết mấy bác bên OF e thấy cũng nhiều bác dùng porsche design phết đấy ạ, mà toàn bác chạy 4 bánh vài tỏi, thế mới lạ chứ =))
Với người ít tiền thì nhìn con đt đắt sẽ thấy khác nhưng với người nhiều tiền thì họ lại nghĩ khác. Thế nên thằng porsche design nó mới có đất sống chứ ko thì nó ngoẻo từ lâu rồi

PS: E mà có nhiều tiền thì e cũng chơi porsche design hay vertu chứ e chả thèm động vào iphone làm gì. Có nhiều tiền thì cái P/P không còn là quan tâm đầu tiên mà ưu tiên sẽ là mình thích cái gì thôi. Cũng giống như quần áo thì e sẽ mua hermes chứ e chả thèm động vào zara CK gì hết
Giá quá tốt cho một chiếc điện thoại sang chảnh và là đt thông minh.
yet378
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ít ra cũng phải nâng cái Pin lên 3600 mới đáng đồng tiền bát gạo chứ
kaching
TÍCH CỰC
9 năm
Z10 là 1 trong những chiếc điện thoại có hiệu năng kém nhất mà em từng xài.
autoengine
TÍCH CỰC
9 năm
@kaching bạn nói thế thì oan cho nó quá, pin kém nhất thì đúng hơn
15 chai thì mua ngon, vẫn chất lượng hơn ip6 đêt giá tương đương ip6 thì đẹp
Giờ có chính hãng ở Vn thì quá muộn rồi. 😁 BB chậm chân thật.
Các bạn nói nó xấu này nọ đã đc cầm vào máy hay nhìn trc tiếp chưa? Ra cửa hàng cầm thử đi khác cầm z10 nhiều.
tuminhphuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tầm ấy tiền thì mua passpot còn hơn.
Lucqh94
ĐẠI BÀNG
9 năm
ảo tưởng quá, giá chi mà trên trời:eek: :mad:
cắp bắp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xấu như này mà đòi giá cao. ?
Chắc ghi thừa số 2 đằng trước. :3
4.990 rồi giảm dần thì hợp lí.
Cái giá sao rẻ hơn nhiều so với những dòng khác.
xjchlo3gac
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xài luộn Z10 cho đỡ tốn kém :p
chả hiểu, trên thì vuông hơn 1 tí, dưới vát hơn 1 tí, thêm dòng PD thế là thành x6 giá trị, thật là pờ rầu quá đi mà. từ lần trước rồi, thiết kế của bọn PD này cho dòng thuần cảm ứng chưa có cái nào thấy đẹp. đc mỗi cái tỉ mỉ chau chuốt. có dòng quay tay thì đẹp thiệt
mrhung1911
TÍCH CỰC
9 năm
Z10 quá nhiều lỗi với pin kiệt quệ. Ko tương xứng rồi
shivakl
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 cái viền trên và dưới dày cui. đã viền nhôm dày. mà viền màn hình trên dưới cũng dày chả biết làm gì. khiến cái màn hình lọt thỏm vào trong nhìn nhỏ xiu. xấu vãi

- dưới phần nút bấm cảm ứng còn 1 khúc đen thui để làm gì ko biết - hình như là để hiện chữ blackberry chơi cho vui khi mở màn hình thôi :X , rồi tới cái đít nhôm dầy cui nữa chứ. đầu thì cũng bị đóng dấu porche design to tổ bố như kiểu ko biết nó là ai vậy. sau đít camera cũng bị đóng dấu seri máy nữa. vãi sao ko đóng luôn dấu giá $ lên máy luôn

- mặt sau bọc da đen chẳng ăn nhập gì với viền kim loại sáng bóng phía trước. chắc theo kiểu bọc da mới là sang chảnh , ko biết da gì hay da bò đây 😃 xài vài năm da nào nó chẳng tới số thì sao đây

- con này nhôm nguyên khối, viền mỏng lại thì còn đẹp hơn. logo porsche khắc lên viền dưới , bỏ luộn chữ blackbery đèn hình, bỏ luôn dãy số seri camera. con này đóng dấu nhiều quá như để thiên hạ biết nó là ai vậy
Chỉ dành cho fan cuồng + thích mang mác doanh nhân + nhiều tiền không biết làm gì !
@fioh_tuananh bạn comment thiếu suy nghĩ thế , dòng này cao cấp chất lượng tốt ko thua kém mobiado vertu , so giá con này vẫn tốt hơn và tin năng nổi bật hơn nhé
đẳng cấp nó nằm ở đây
Nhìn ko cá tính và đẹp bằng pp rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019