BlackBerry Porsche Design P'9982 chính hãng về Việt Nam với giá 24.99 triệu đồng

sonlazio
8/1/2015 13:49Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua cái này còn mang thêm chữ nhục trừ khi đang sở hữu 1 chiếc Porsche nhưng chạy Porsche chưa chắc là sẽ mua cái này 😆
hoan_tbd45
TÍCH CỰC
9 năm
Hình như Samsung (hoặc 1 hãng smartphone) đang tuyển dụng trên Bắc Ninh. Các bạn CEO và super designer lên đó nhận lương 2000$ đi. Để mọi người được nhờ.
Check Vietnamwork để biết thông tin.
Mấy dòng này chỉ dành cho mấy người đam mê porsche thôi ...
MrActor
TÍCH CỰC
9 năm
Cái chữ Porscher design làm to như kiểu đem đi khoe ấy, thiết kế bằng 1/10 so với mấy dòng cao cấp các hãng khác. Nếu để 1 bên con 8800 và con này thì thà lấy 88 còn đẹp hơn.
Doanh nhân đẳng cấp gì ở đây, trong khi cục pin quá cùi. Cứ cho là nó đẹp, sang chảnh đi nhưng suốt ngày cắm sạc thì...
Vẫn thích 99 porsche design nhất
Nhiều ông đếch có tiền mà cứ lo lắng cho cách tiêu tiền của những người có tiền. Nực cười thật.
Con này nó ra có phải bán đại trà đâu mà lo lỗ.
P'9981, P'9983 giá chính hãng hơn 2000$ mà vẫn k thiếu người mua, con này hơn 1000$ là rẻ bằng 1 nửa rồi còn gì.
cái giá này cũng khá "hợp lý" rồi. Ngày mới ra mắt hàng xách tay tại VN toàn trên 40 triệu mà
lecongdon
TÍCH CỰC
9 năm
làm trên Z3 hoăc Z30 thì tốt hơn.
chờ E 9981 giảm giá, vẫn mê mẩn cái design của E nó!
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Có ai giống mình xài smartphone 4 năm rồi vẫn nhắn tin sai lên sai xuống ko? mình ko thể nào xài cái bàn phím ảo chết tiệt này được, từ hồi iphone 3gs, qua android, rồi giờ windows phone mình vẫn xài ko quen, mà ngặt cái giờ smart phone có bàn phím cứng như kiểu E72 chẳng ai sản xuất, có mỗi con BB Passport mà mắc quá!
hoan_tbd45
TÍCH CỰC
9 năm
@baodng Q10 hoặc Classic. Sự lựa chọn sáng suốt cho bạn.
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
9 năm
ôi trời
mua thì phí tiền lắm đây
theo nguyên tắc thì các doanh nghiệp có định hướng hoặc có sản xuất ra sản phẩm luxury thường có 20% khách hàng mang lại 80% lợi nhuận cho doanh nghiệp. còn 80% khách hàng còn lại thì ở ngoài comment nhảm, chửi rủa, nâng bi,... các kiểu nhưng chỉ mang lại 20% lợi nhuận. và 80% lượng khách hàng này đã từng bị lotte nhốt ngoài cửa 🆒🆒🆒
djminhtuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho em hỏi pin em 9982 này thế nào ạ. Có tốt hơn z10 ko ạ.
Mấy anh chị sôi nổi quá.
Blackberry đang từ từ sống lại, Porsche thì ở tầm nào thì chắc ai cũng biết. Người ta đi bước cờ nào. Những bộ nào từ nguồn nhân sự đó chắc chắn là hơn mấy cái đầu nhận xét theo kiểu cảm tính, thích thì khen, ghét thì chê của một số người.
Vậy nên khi đưa ra nhận xét gì, đề nghị uốn lưỡi vài lần, suy nghĩ thêm chục lần nữa, chứ nói nặng lời quá không hay, mà lại bị người ta cười.
Riêng em, thích sự đơn giản nhưng không tầm thường của nó. Có hơi thất vọng về hệ điều hành còn đơn điệu nhưng khi kết hợp hai phong cách lại với nhau thì thấy rất OK.
Thanks
chuconghuy
TÍCH CỰC
9 năm
Máy đẹp quá. Có nên mua không nhỉ?
duykuc2310
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các a,c cho e hỏi là e mới mua bb 9982 của Clickbuy. 16,490k về dùng chưa được nửa tháng 4 góc da của lắp lưng đã bong.e hỏi cửa hàng thì nảo là hàng chính hãng.ná nào dùng rồi cho e xin ý kiến với ạ?e cảm ơn
Giá trên amazon là gần 700$, nhập nguyên hộp về qua hải quan mà vẫn giá hơn 16 thì hơi ảo bác ạ. Em nghĩ của bác là xách tay ạ. Em dùng thì vẫn không thấy nắp lưng bị sao.
tìm 9981 bác nào chán sưu tầm rồi hú em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019