Bộ ảnh chụp nhanh bằng HTC One M9

tuanlionsg
16/4/2015 10:39Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iamme255
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn hình sao nhạt nhòa quá
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
Nước ảnh không trong lắm tuy nhiên tổng thể nhìn cũng được, chưa phải xuất sắc. Ảnh chụp bông hoa vàng, phần lá bị sai màu. Chế độ Bokeh và HDR có vẻ hiệu quả.
Mấy hôm trước thấy trên một số trang công nghệ có bài viết HTC cập nhật software cho M9 để cải thiện chất lượng ảnh, nhìn review thì có vẻ cải thiện khá nhiều.
bishop008
ĐẠI BÀNG
9 năm
camera smartphone hình như đang tới hạn rồi thì phải ,có lẽ do phải đảm bảo nhét vừa mà không làm thô máy nên chất lượng hình các đời máy không khác mấy...
Lovetech36
TÍCH CỰC
9 năm
Tuyệt vời. Màu sắc rất chuẩn .
nhìn có vẻ hơi lạt lạt
đề nghị HTC cập nhật bản sửa lỗi cho htc m9 và cài thêm thanh chỉnh độ bão hòa màu sắc vào camera mặc định
con này chỉ đáng xách dép cho con nokia 808 3 năm tuổi của em
@ptvd1994 Vãi !
Nokia 808 chụp HDR có đẹp không chú , Nokia 808 chụp Panorama có ngon không chú , Nokia 808 chụp liên tiếp có nhanh không chú ... ?
Dat365
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp thiệt,mà để ngắm thui,hic
Reg giba
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp lắm bác Tuấn.................
vlcdng
TÍCH CỰC
9 năm
Ý kiến riêng là nước ảnh khá giống 1520 nhưng màu hơi nghiêng lạnh... ảnh khá thực không nịnh mắt như SS
manhvp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá chất 😃
x_chien
TÍCH CỰC
9 năm
dc đấy chứ,thấy chức năng đáng giá nhất trên điện thoại bây giờ là camera, cấu hình thì mấy con cùi bắp cũng đủ đáp ứng đa số ứng dụng rồi.
Ảnh chụp đẹp nhỉ
KLQ nhưng các mem cho mình hỏi chút
Mình đang dùng OneM7, mình muốn hỏi là có thể cài android gốc ( hoặc rom của One GG Edition) lên máy được ko nhỉ
Mình thích máy đơn giản thôi, Mấy cái Bilnk Feed hay các app đi kèm của HTC làm mình rối mắt quá, muốn xóa đi mà ko được
Ảnh đẹp đó bác
ĐANG XÀI M8 , BAO GIỜ LÊN DC M9 ĐÂY
MÊ thiệt nhưng camera cháy sáng quá, nói chung chụp hình từ htc 10 mới ngon thôi, còn lại quá tệ so với các siêu phẩm khác
tienchau11
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác nào chỉ e cách set camera raw đi,e chụp phơi sáng để tốc dưới 2s iso 100 thi cái EV nó tự auto,ko chỉnh j đc,làm ảnh ra cháy sáng,bực vãi
m dùng con này chụp ảnh = cam trc bị ám vàng ko biết lỗi gì đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019