Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bộ ảnh thực tế về Xperia S tuyệt với nhất từ trước đến nay

Hac Long
22/2/2012 7:12Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này đẹp, kết quả camera của em nó

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinh tế
Quan trọng là cơ thể của e nó chứ cái hộp thj cần j.chẳng lẽ đi đâu bác mang cả hộp đi theo ah
Xách tay Xperia U chắc tầm 7 củ, xperia P tầm 10 củ, và em S tầm 13 củ là đẹp. Hoho mua cho gấu em U, mik chơi S hehe :p vodoi.sever
mình nghĩ chắc giá về vn sẽ thế này: u 9, p 12, s 15.
thiết kế của máy này chẳng có gì để chê :-<
chi mot cau goood
simply beautiful 😆
" tôi đồng ý ! "
viền MH hơi giày . mình thấy vậy
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp thật, như 1 tuyệt tác ý, yêu quá
Đẹp nhưng chắc đi đôi với đắt. Vẫn đang hài lòng với Arc S!
con này đẹp thật, thiết kế có bản sắc riêng và nhìn rất sang trọng, khâm phục Sony với công nghệ màn hình, camera, nghe nhạc luôn đứng đầu, ko như Samsung cứ đè iPhone ra mà nhái, nên giờ thấy S, S2, Note giống nhau như đúc, nhìn rẻ tiền và ko có bản sắc gì cả..

Sent from my iPhone using Tinh tế
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
dc cái này mất cái kia, thử hỏi về phần cứng thì thằng nào wa dc SS
tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp quá,sony no 1

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinh tế
con này nhìn hơi thô và dày 😁
Chốt một câu: quá đẹp và ngon. Hàng sony dùng một lần rồi nghiện, chứ cứ như ss chạy theo cấu hình thấy ảo quá, giá trị đích thực là đây.
mình cũng thích sony nhưng ko thích mấy kiểu chém gió như bác này, "giá trị đích thực là đây", hàng sony hiện nay đang là hàng mau xuống giá thứ 2 sau nokia 😁
trongsy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thất, rất là sony, mình nhìn thấy nó có 1 chút gì đó từ con X10.

---------- Post added at 03:39 AM ---------- Previous post was at 03:36 AM ----------

sau bạn biết sony hok chạy theo cấu hình, nếu hok chạy theo thi con này phải đơn nhân 1ghz và ram 512mb chứ. Rồi co thể cuối năm nay đầu năm sau lại ra máy 4 nhân. như vậy có thể hok CHẠY theo cấu hình mà là ĐI theo cấu hình.
Thôi chết em Xperia S chưa kịp bán ra đã bị đập chết bởi "LT29i" dùng Snapdragon S4 huhu http://sonyviet.vn/2012/03/sony-lt29i-hayabusa-se-chec-xperia-tiep-theo-khung-hon/
hungmk867
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin liền là mình không thích rồi.
Pin liền thì lúc treo máy vỡ mồm các bác nhỉ 😁

Gửi từ Galaxy Nexus của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế Plus.
Đúng ý của mình 😆 . Nghịch ROM mà treo máy thì biết làm thế nào. Có đợt mình cài ROM + chỉnh UV cho GNex mà 1 ngày phải tháo pin nóng ra mấy lần. Xót máy lắm nhưng mà cứ ham 😃
appleshit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pác nhầm to! Treo máy phải gỡ pin là do cố tình thiết kế như thế, còn pin liền thi treo máy sẽ đc tắt bằng nút nguồn hoặc cách nào đó nằm ngoài sự quản lý của Os nên việc treo ko ảnh hưởng đến nó, cho dù là treo nặng cỡ nào đi nữa, như ip và các máy sym đời cũ
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
Em này khi nào có mặc tại VN ta .Đổi Iphone 4s At&t 16g trắng fullbox lấy em Xperia S này bác nào có thì pm inbox
sợ 2em 4s CDMA cũng chưa đú đc nhé!
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
cái thứ 1 : máy mình ko phải cdma .thứ 2 4s giờ có sim ghép xài như world nên rất giữ giá ha,giờ bạn cá với mình ko ,2 3 tháng sau xem con nào hơn giá con nào ha.giờ bạn mua xperia s đi mình có 4s lock rồi nè giờ chơi 2 3 tháng sau nếu Xperia S vẫn hơn giá con mình thì bạn lấy 4s mình,còn nếu con đó rớt giá hơn con mình thì bạn đưa cái S đó cho mình .ok xem 2 3 tháng sau con nào đú con nào
Không biết xài 4s chưa mà mạnh miệng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019