Bộ ảnh thực tế về Xperia S tuyệt với nhất từ trước đến nay

Hac Long
22/2/2012 7:12Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e này quá đẹp,hơn ip4 nhiều,ước gì nó màn hình 4.7inch,chip 4 nhân như e one X thì còn gì bằng,mình sẽ chọn one X hơn vì nhìn 4.3 mãi chán rồi,hơn nữa One X có tai nghe hàng hiệu,tích hợp nhiều công nghệ mới,cũng đẹp ko kém,chỉ vì Htc ra quá nhiều nên nhìn nhàm mắt thôi chứ nó vẫn xứng đáng đứng ngang hàng e này,đó là kiểu dáng đặc trưng của htc,chỉ chờ bom tấn S3 phát nổ xem thế nào,
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn điện thoại quá chất, có nét cứng cáp, kết em Xperia S, quá tuyệt vời :adolf:
Em này đúng là đậm chất sony. Thiết kế thế này cứ bao sao anh apple chẳng có lý do gì để mà kiện cả.

Gửi từ GT-N7000 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
www.dongho36.com đồng hồ chính hãng

Đồng hồ chính hãng đeo tay treo tường

Đại lý ủy quyền chính thức thương hiệu đồng hồ Citizen, Orient,Casio, Ogival, Candino, OP, Titan.Phát hiện hàng rởm đền 100 triệu đồng. Đồng hồ treo tường, báo thức các loại.
dongho36.com
Ngay cả bât giờ và cả tính đến 2, 3 tháng nữa thì ip4s 64g 100% full boz cũng vẫn không có cửa với Sony Xperia S chứ đừng nói 16g bạn ạ :dance:. Còn 16g hàng 2nd thì 2 3 tháng sau chắc là 2 em mới đổi được 1 em XS mất :playfull:
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm .bay giờ 4s 64g mà ko = .3 thang sau 2 cai 4s = 1 em này hahahaha .nghe mắc cười vl
Vào mainguyen.vn coi giá em 4s World 64g bao nhiu tiền đi ha rồi nói chuyện,đừng ở đó xl.16g còn sợ ko có cửa đòi 64g.Để coi S này về giá nhiu trên 20t ko ha
Mời bạn vào xem giá rồi suy nghĩ nhé.IP4s 64g tại trung mobile đang có giá hơn 17 triệu thì phải. 2,3 hôm nữa Sony XS về Trung mobile để giá 19 triệu CellPhone giá dự kiến 20 triệu đấy, có thể sẽ có giá mới để cạnh tranh với trungmobile vậy 4s 64g có cửa không. 2,3 tháng nữa Sony XS bình ổn giá về mốc 14 đến 15mil lúc đấy 4s đã giảm giá để chờ IP5 rồi lúc đó con !6g đã qua 2 tháng sử dụng còn giá bao nhiêu. Không biết còn được 8 >10 triệu không. Chịu khó vào mục rao vặt mà update giá hay các cửa hàng khác nhé đừng có chăm chăm vào mainguyen.vn rồi phán như thánh phán người ta lại bảo cầm tinh con ếch hộ khẩu đáy giếng :dance:
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
19t hả bác xem lại giá đi ha,rồi lên tiếng.Bác đừng nằm mơ nữa ,tĩnh đi bác
Mời bác wa bachlong.vn xem cái giá em S rồi xem cái giá 4s 16g ha,để xem có hàng chính thức rồi bác coi trung mobi hay cell gì của bác còn giá đó ko ha.Chưa kể hàng sony ,samsung xài 1 thời gian xuống giá kinh,chắc bác chưa xài hàng apple rồi dữ giá lắm nha chứ ko có cái giá như bác nói đâu.bác dc cái to mồm
Mình không có điều kiện nên đã bán Ip4s bản 32g đi và mua Ipad2 Điện thoại đang dùng là con nokia tầm trung 2 sim 2 sóng, với giá 13 đến 15 triệu của Sony XS thì phải chờ hai hay 3 tháng nữa.Ip giữ giá vì rất nhiều lí do , bạn mua điện thoại cần chất lượng hay mua về để bán. Còn nếu đem lên bàn cân thì 4s khá là đuối so với Sony XS bạn ạ.
Minh thấy bạchlong.vn rao Sony XS 15tr nè, chính hãng dự kiến 14tr thì chắc XT tầm 12tr hok ta vì mình thấy Sony chêch lệch với thường 2tr 😃
thôi đi lượm ơi! Chưa có theng nào ngu đến mức đổi Xperia S lấy 4S 16Gb at&t sim ghép cả. Cứ ngồi đấy mà kêu ip giữ giá lắm, giữ giá vừa, có mà jữ zờj. ĐT thì ko có blutooth, thời đại nào dùng 3.5", chưa kể tới khoản itune + sim ghép...bù đc cái khoản kh0e khoang, khệnh khạng, loè Gà, loè cả bà jà... Kaka đấy pro giao bán đi xem có đủ mua XS hok nhé! Biết đâu trong mơ lại thành hiện thực? Hài vãi.
Thực chất đánh giá hiệu năng Xs ở đây! http://VêNờsony.com/showthread.php/708-Tin-doc-Hieu-suat-thuc-su-cua-Xperia-S-?p=6181 (VêNờ = vn ) (chả hiểu tinhte bị lỗi gì, cứ ghi "vê nờ sony" là thành ".....") Hiệu năng em này nexus gọi bằng cụ, ngang với S2 dù S2 chỉ 800x400, độ phân giải của XS Gấp 140% dù chưa nên ICS nhưng XS thể hiện rất tốt.
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
Ok để rồi xem 3 4 tháng sau coi XS hay 4s giá tụt thấp hơn nha,coi con nào bù tiền lấy con nào,coi thằng nào ngu hơn thằng nào.Cứ coi s2 arc làm gương
nova_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tao thua mày rồi nói chuyện càng ngày càng lòi cái ngu ,đang nói từ cái đt chục triệu xuống cái 1202 vài trăm trắng đen vl.Nói ko lại giờ lôi bo me vào nữa chứ .Đúng là thứ vô học vô giáo dục nc ko lại ai là bắt đầu lôi ba mẹ vào cứu vãn,chắc trước giờ chú em mày là vậy đó hả,nc với ai ko lại đuối lý 1 hồi là lồi bố mẹ ngưới khác vào.Thui thứ như chú em a ko thèm nói nữa kẻo thành vô học vô giáo dục hết,về kêu ba mẹ dạy lại đi
mõm mày kêu "cái nào nhiều người dùng nhất thì chả tốt nhất" mày nói ngu xong rồi, trối cãi ak. Tao đã bảo bảo là "nh ng dùng chưa chắc đã là tốt nhất" mày thjck cãi tao đả cứt vào mõm mày. Thằng thiểu năng kia mày đọc lại xem, bảo thủ ngu, ng khác nói đéo biết tiếp thu đâu mà!
nova_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìu ngừi xài thì nhìu chứ nhưng mày có hiểu là tao đang nói về công nghệ cao màn hình to ,cảm ứng mượt chục triệu ko,déo mẹ nghe nhìu người xài lôi cái 1202 trắng đen vô nói luôn mới đau .người ta mua cái dt chục triệu đồng đi dán bảo vệ kỹ vậy mày cũng lấy cái 1202 của mày đi dán hết cũng mua bao bọc lại kỹ hả rồi người ta lấy cái 1202 ra đập thì mày cũng lấy cái XS này của mày đập theo đúng ko.thằng đần
đấy tại mày nói ko có đầu có đuôi nên tao mới nói 1202 làm vd. Thôi đéo cãi nhau nữa keo 2 theng ra đảo. Cùng là ae tinhte, ko cùng quan điểm, sở thjck thj bỏ qua....!
rain2221
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn không cần cần phải chỉnh 😁
ducdl2
TÍCH CỰC
12 năm
thấy Phong cách rao giá 14,9tr nè các bác:http://phongcachmobile.com.vn/productDetail/Sony/Sony-Xperia-S.html
nhìn đẹp thật .....................
Cảm ứng có vẻ không đc nhạy hay sao àh 😔
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
Thằng ngu này đâu rồi,giá XS giờ còn nhiu .2 3 tháng sau 2em 4s đổi dc e này nè.ngu mà tỏ ra nguy hiểm

---------- Post added at 05:31 AM ---------- Previous post was at 05:28 AM ----------

Đây nữa nè ,ko có thằng ngu nào đổi đâu .vậy mà còn có thằng ngu pm đổi mình nè.giờ chưa đến 1 tháng nha.để coi giá còn tụt ko ha
5 tháng sau có ip5 thì 4s đểu của m bán cho chó nó mua nha
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
Xin lỗi mọi người nha.thằng này ngu wá chịu ko nỗi .Iphone 5 đi so với 4s chẳng khác nào 3g đi so với 4.ipad 1 đi so với new ipad,nói mà ko biết nghĩ,vậy cũng có đứa cảm ơn hahaha
Mod nên để ý bạn nova và bạn tuoitre1803 chút nè.mặc dù biết mỗi người sở thich khác nhau cũng ko nên chửi nhau loạn xạ như zay chứ
nova_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ừh thui ko cãi nhau nữa chấm hết tại đây,tại tui kia nó nói khó nghe wá thui .Chứ thực ra mình xài 4s mà cũng thix em XS này,cũng tính đổi wa.Mình nói hàng apple giữ giá hơn thui sau này con XS rớt giá xíu dược mình đổi wa vậy mà mấy thắng nó nói cực khó nghe,đại loại như 2 3 tháng sau thì 2 cái 4s mới đổi wa được này nọ,4s 64g còn ko có cửa nghe mà nhức nách luôn ấy.
thế m nghĩ lúc đấy con 4s của m có đổi nổi XS ko mà sủa hả con chó ngu. Cái loại 4s 16G dùng r thì đừng có mà ở đó to mõm
val_1983
TÍCH CỰC
12 năm
thằng này nói chuyện mà ko biết suy nghi ta ơi ngu như gì ấy,tự nhiên đi so ip5 với 4s rồi gì mà lúc đó ip5 ra thì 4s ko đổi nỗi luôn,sợ thằng này thiệt .Thui a ko nói với e nữa ,a sợ e rồi nói chuyện với ngu sợ lắm
Chấm ....................... Hết
Con này đẹp quá, tiếc mua note rồi không cũng xúc 1 con

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019