Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bộ sách solution ( từ thấp đến cao)

9/9/2013 2:59Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn cho mình hỏi pass giải nén CD của bộ Solutions Elementary nhé. Bạn gửi vào gmail bdtuyen09@gmail.com, mình đang cần rất gấp.
vk.com/enhelp
cho mình xin pass giải nén audio với .Địa chỉ mail của mình kkduong.123@gmail.com 😃 thks nhiều
ban
oi up ali gium pre-intermedia teacher cd va elementary teacher bk tks ban nhieu
cho minh xin link down cd của Solutions Pre-intermediate vs. gui vao mail: ngthidangthanh@gmail.com dc k. minh dang can gap. tks ban nhieu
I'm really grateful for your support 😃
vk.com/ennhelp
pass : ebooktienganh.com ko mở đc bạn ơi. phần elementary.
Làm ơn giúp mình với: petertuhuy@gmail.com
bạn ơi bạn có cuốn 2nd edition Solutions Pre-Intermediate Student's book + Audio ko? mình đang cần, giúp mình với
Chủ thớt có bộ CD của Solutions Elementary Student's Book 2nd Edition mới nhất không? Cho mình xin đi. Mình thấy cái CD đó khác trong sách quá. 😔 Như phần IA của bài I là "meeting people", mà CD lại là "Saying Hello" là sao? :(
Hi Bạn Pass ebooktienganh.com không dùng được, bạn xem lại nhé.
Cảm ơn bạn đã Share link này, đâu là bộ sách các trường ngoại ngữ đang sử dụng để dạy theo cấp độ chuẩn châu ân.
bạn ơi cho mình xin pass chỗ audio elememtary với bạn mình thử pass ebooktienganh.com rồi mà k đc tks bạn
mình cần gâp lắm có thể gưi qua mail mình thienphuongdn@gmail.com cảm ơn
@pomtabi vk.com/enhelp
bạn Kiên ơi! mình đang cần gấp quyển teacher book cua Solution elementary. ban giup gửi cho mình nhé! email cua minh la: nhu_le1312@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều nha!
Thank b đã chia sẻ.
b có transcrip sách Solutions 2nd Ed - Elementary ko.
nếu có cho m xin nhé ^^. tks
bạn có quyển solution ele 2nd edition không?
Hiện mình đang cần tìm sách solution pre-inter 2nd teacher's book. Ad có thì cho mình biết nhé! Cảm ơn
chủ thớt ơi em đang cần bộ sách Solutions Elementary 2 nd và CD làm ơn cho em xin. em đang rất cần. mail của em là caonguyenxuanbao@yahoo.com
chủ thớt ơi em đang cần bộ sách Solutions Elementary 2 nd và CD làm ơn cho em xin. em đang rất cần. mail của em là: sonbeotda@gmail.com. CD trên là của bộ cũ, không trùng bộ mới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019