Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bộ sưu tập những game cho Android hay nhất

bakery00
9/12/2010 1:15Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

labaitay
ĐẠI BÀNG
13 năm
link die hết rồi bạn ơi :|
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
sorry các bạn,vì lâu rùi k ai quan tâm nữa nên mình cũg k update lại,các file apk này mình đã xoá mất rùi,nhưng tên game thì vẫn còn,các bạn chịu khó tìm google nhé
Bó tay với câu trả lời này
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
hj,sorry bác,nhựng thực tế nó vậy,dồn bao công sức vào topic mà cuối cùg chẳng ai quan tâm,tự nhiên có cảm giác gì đó chán chán,k còn hứng thú duy trì,nên mình bỏ hoang nó từ lâu rùi,định nhờ mod close lại,nhưng thấy mấy tựa game đó hay hay,bác nào yêu thích vẫn có thể google ra file cài nên vẫn để nguyên cho bác nào thích,dù sao cũg thanks bác đã đào đc topic này lên ^___^
thanks bạn nhiều,quá tuyệt
đào liên tục
😁
chúc chủ thớt vui vẻ
thanh_hoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bác chủ thớt nhiều. Em đang ngâm cứu xem cái nào hay thì tải về.
coast9x72
ĐẠI BÀNG
13 năm
a cho xin link spectral sousl .....ed cho terga 2 vs ==
ngdungkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao link hỏng hết rồi ah các bác :cold:
hix...link die hết gòi mấy chú ơi...😔(

---------- Post added at 12:30 AM ---------- Previous post was at 12:28 AM ----------

hix...google hok ra...:((
Link die sạch @_@
SlayerX
TÍCH CỰC
13 năm
Mình ghét cái kiểu tha về rồi không có trách nhiệm gì hết! Link die hết trơn rồi mà không fix, lại còn kêu người ta google!
tm02019
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy các bác sao mà ỷ lại quá, link die thì lên google search kèm theo từ khóa mediafire.com thì ra cả thôi, đa số đều đã cr**ck đầy đủ hết. Ngưới ta đã giới thiệt cái tên cho mình là quí lắm rồi, không thanks thì thôi chứ lại còn trách. Kiểu này ai dám post bài cho bác đọc chứ....?

Sorry mọi người hôm nay serch google thấy bài này hay, đọc thấy ngứa tai nên làm đẻ đào mộ, mong bỏ qua cho.
Cảm ơn bác chủ nhiều !

Thân chào.
link die het roi ah
chỉ cần cái tên game là được rồi. mấy ông lên market mà down chứ. kêu ca nhiều quá.
dungmuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ban oi sao minh khong dowload dc nhi? Chi cho minh cach tai ve di. duong lind ban cho may cua minh khog load dc ve
mấy game này code phải mua hết hả các bác, bác nào có game nào hay giành cho Samsung galaxy mini ko cho minh xin với
dang nhap vao web: andguru.com

copy ten game nao muon down vao link search......neu andguru co no se hien len,cai nao khong co thi po tay
😁 vay di nha' :running:
Các bác có ai có games gì mà cho 1 cái ô tô đi xuyên qua 1 cãi bãi đỗ xe có nhiều ô tô khác chắn ngang không?
Link đã die hết................................
Tớ rất khoái những người giới thiệu game hoặc software mà có kèm theo hình ảnh giống như chủ topic đây. Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019