(BOLD 9700) update Java rút gọn cho bản 6.0.0.723-( java 0.668)

jacubi
28/10/2011 4:43Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

traduma
TÍCH CỰC
12 năm
Thì đại khái khi để tiếng bộ gõ Tiếng Anh thì gõ các phím ( ) : / chuẩn, khi chuyển bộ gõ Tiến Việt thì phím nọ lẫn sang phím kia hoặc chẳng ra ký tự nào. Còn về wifi, mặc định khi cài xong thì với bản 6.0.0.666, mạng mobifone, browser dùng được qua edge hoặc 3G, khi có wifi nó sẽ tự động switch sang wifi. Với bản 723 này thì nó có chuyển qua wifi nhưng báo lỗi (mặc dù service book y chang nhau do máy tự load về). Các 3rd soft khác cũng vậy, wifi tịt ngúm, dùng WifiX cũng chẳng có tác dụng gì.
Vừa về lại với bản 666 thì mọi cái ổn hết rồi.
tớ thì vừa mới dùng bản 666 tự tối ưu của roger ấy ổn cả cho thêm cái hybrid của xarles nữa nên cũng ít 3rd lắm nói chung là ổn nhất là pin
buihungtt
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban? 666 van ngon nhat, moi thu deu muot
cũng tùy máy thôi nhưng đánh giá bản 666 vẫn là ổn nhất
mình đang dùng bản 668 trên 9700, dung bản rom tối ưu của bác rất tuyệt nhưng mình lai rất cần sử dụng font và bộ gõ tiếng Trung giản thể. vì thế đành cài bản official multilang (cùng phiên bản của AT&T). bác có biết những file nào trong folder java liên quan để mình giữ lại được ko? cảm ơn bác nhiều!
bác nào cao thủ về tôi ưu rom giúp đỡ chút được không ạ? mình đang rất cần bản tối ưu 6.0.668 (9700) co font va bộ gõ tiếng Trung! Cảm ơn các bác nhiều!
sao mình dung full rom
cũng vẫn bị?
cho e hỏi cái là 723 so với 668 thì cái nào ok về GPS hơn z bác?
Chủ yếu là do phần cứng hoặc chỉ bắt nhanh hơn vài giây thôi mà. Dùng treckbuddy thì bắt tốt hơn googlemap
bác cho e hỏi em muốn xóa cái english(US) và tiếngvieetj mutitap trong phần input language thì xóa đuôi .COD nào ạ
doan39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản 723 vẫn hơn chứ.mjnh dùng bản rom 723 của StartHub + bản GooleMap v4.53 thấy good lém.
723 rút gọn của bác dùng với bis đc k ạ ?
doan39
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bigdolis Dùng Bis có nghĩa là sử dụng BlackBerry Messenger đấy thông wa mã pjn của máy jao tjếp vớj máy BB khác thôj .v.v....
Khj rút gọn file Java thj ta để nguyên fần BlackBerry Messenger lạj thj okje thôj.
sao minh dung thay youtube hay bivo hinh qua chu thot oi am sao day
Bác xem lại giùm link OS 723, bấm nút download nó toàn load lại trang web mediafire thôi
Cài vào thì ngon luôn mỗi tội ko gửi đc mms. cài servicebook cả rồi ah. Bác nào có cách kích hoạt thì bảo e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019