Box Games XPERIA™ X10. (Dungeon Hunter II HD Cr@cked 05/04/2011)

Shurye Nguyễn
22/2/2011 6:3Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác ơi, cái PES 2011 HD có 100mb data rồi, mà sao vào game vẫn đòi thêm 50mb vậy các bác .... nhà mình ko có wifi, bác nào có 50mb data của pes 2011 thì post lên cho mình xin cái. cảm ơn

àh, các bác có ai chơi Hero Sparta ko .... có bị giật và lag ko ? sao máy mình chơi đc, nhưng giật và lag tưng tưng luôn

vi game pes bac de data chua dug cho. bac de data of game vao sdcard/android/data. thj no se ko yeu cau bac down them data nua. con ve gam HOS thj e choj van bt. hoi lag ty luc gap hiey ung thac nuoc thui,con laj ngon lah het. Sorry ol =x10
Cách cài game N.O.V.A trên X10 :

B1 : Download file N.O.V.A về .

B2 : giải nén chép file .apkdata vào SD card. (ko dán file data vào /gameloft/game/)

B3 : Trên phone, bật chế độ Air Plane Mode, install file .apk, bật lại wifi và download data của Gameloft về. Sau khi quá trình download kết thúc. Màn hình sẽ hiên lên chữ Download successful - Touch the screen to continue. Don't do anything ! (nếu nhấn vào sẽ bị lỗi đen màn hình @_@!).

B4 : Nhấn nút Home để thoát ra Home screen (ko đóng game). Vào astro file manager copy file data (giải nén ở B2) replace vào /gameloft/game/ (nhớ đổi tên cho giống với file data trong games folder mới replace đc). :p

B5 : Quay lại game touch the screen và enjoy !

Make thanks if this information's helpful forya !
renamon
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác thử xem coi vào game chơi dc ko nhá ^_^,
hix, làm ko được..
ban đầu mình làm theo cách của Shurye, vào game bật wifi tải data nova về (data nova này giống hệt data nova được giải nén, chỉ khác dung lượng, lần lượt là 89Mb và 74 Mb, ko hiểu vì sao). data sẽ nằm theo đường dẫn sdcard\gameloft\games\nova
lần đầu mình start game với data 89, ko được > tối thui
lần sau thay thế với data 74 > tối òm :timebomb:
bé Shu ơi, như vậy là sao e?!
cài thành công, thanks.
@Shurye Nguyễn
B3 : sau khi đã install file apk. khi vào game để download data thì nó báo phải Disable Air Plane Mode mới có thể tiếp tục để download được.
Hi hi, box thủ thuật x10 lấn sân bên chia sẻ kinh nghiệm roài chắc box game hd cho x10 cũng lấn lun bên này quá! ^^ Mem x10 sôi nổi ghê!

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

Uhm, có bik. Nhưng chơi trên ps thì lúc lên cao trào mấy cái nút đó bấm ầm ầm chứ trên x10 mà cứ tưởng ps bấm kiểu đó nứt màn hình á! ^^

Có game đối kháng nào hay hay như king of fight chơi đc trên x10 ko nhỉ? Cái face fighter chơi ko đc bùn quá đi!
face fighter chơi được mà bác! e chơi bản có trên applante vẫn ngon lành! nếu nó bị FC thì bác cứ ấn wait 1 lúc là nó vào ak`

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

đang chuẩn bị test nova thanks Shurye
Đang test assassin creed, spider man. :p. Up rom 2.3 để có hiệu quả cao nhât. :pRom 2.3 30% = 2.2 100% (theo lời của acmabuon) hy vọng assassin creed ko bị lỗi đò họa. :p
kiểu cài đặt của nova khổ bác nào ko có wifi! nhưng thui chơi được là ngon rùi ^^! sau này khắc phục dần sau vậy ;)
BànhKi
TÍCH CỰC
13 năm
Khoái chơi mấy trò nhẹ nhẹ thôi, chém trái cây với TowerD thôi 😁
game hay phãi có Apps hay chứ bé ... show lên nảo
chíc thành công

ps: fw 2.2 là ok nhất zay còn 2.1 thì sao za ? chơi ko dc àh .. tại máy root mãi mà ko dc nên k up dc hixx
2.1 chơi đc hết. 2.2 + 2.3 thỳ mượt hơn thôi (ít giật hơn). :p
giờ mới biết bình thường copy vo gameloft ko

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

chơi game đấm bốc ko.game đối kháng này tôi thấy rất hay.mỗi màm đánh 1 đứa.với mỗi đứa đó phải nghiên cứu ra cách đánh riêng.ko kiên nhẫn và lanh trí nhìn ra điểm yếu của nó mà áp dụng cách đánh thì ko qua được.vd như thằng thứ 2 đánh nó té xong rùi né qua né lại đến hết 3 hiệp.chứ ko nó đánh kockout luôn.
tên game : super k.o.boxing.download tren maket.
Nếu có thể thỳ anh share file apk và data cho mọi người lun nhé. Thanks !
ljghtkent
ĐẠI BÀNG
13 năm
Shurye Nguyễn ơi cho mình hỏi mình down Avatar và GTracing rồi . mình ko tìm đc file apk ở đâu cả :p
bạn vui lòng hướng dẫn dùm mình nhé (mình còn non)
tks
File apk nằm trong file zip với data đó anh...:p!
ljghtkent
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình ko thấy bạn ơi . check lại dùm mình nhé . down file Avatar.rar mà chỉ thấy mỗi data thôi, ko thấy apk đâu cả 😔
GTracing cũng y chang
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
SN mới up bổ sung mà.Bạn vào lại trang 1 đi.
không chơi đc asphalt 5 nhỉ,nó vẫn báo tải data mặc dù đã cóp vào thẻ nhớ như hướng dẫn😕
Anh có bỏ vào sdcard/gameloft/games chưa?
chưa chơi được nhưng để anh xem lại xem sao.À mà cái avarta trước nhìn thích hơn;)
sao mình setup file apk rồi , nhưng ko thấy folder của mấy cái game ấy để copy đè lên ! ae giúp mình với 😔 ! thx rất nhiều !
Đoạn video chứng tỏ X10 chơi đc SpiderMan :p :

avatar rat đơn giản.cài aplanet cài game avtar 3.2.8 hoac 3.3.3 hình game có chữ avata trên icon của game.chơi ko phải tắt sóng để chế độ airplance như những phiên bản cũ

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

có file game này chưa bạn
sắp có bạn ơi! đang tải data bằng wifi! :p
tôi ko biết up file lên mạng
app : download tren maket tên Super K.O.Boxing
data : tôi sẽ send cho bạn qua yahoo để bạn up lên mạng
game cực hay đòi hỏi sự nhanh nhen trí tuệ và rất có sức hút.đánh thắng 1 người là muốn đánh thắng người tiếp theo.
lưu ý 2 đai vô địch đầu rất dễ lấy.đai thứ 3 trở lên rất khó.mỗi đối thủ có 1 cach đánh riêng.nếu chơi mà bí cách đánh thì hỏi tôi sẽ chỉ

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

thank.avatar này dễ thương và ko làm tôi rớt tô cơm như avata hồi trưa (hihi spam)
sao game NOVA a làm theo hướng dẫn.chơi đc 1 tí.xong nó lại bắt a dow 52M nữa.dow xong là chỉ nghe thấy tiếng ồn mà bị đen màn hình là sao vậy Shurye
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác test thử game này cho x10 xem
Gangstar2
APK:http://www.mediafire.com/?4dfi3k41d8z0r59
Data: http://www.mediafire.com/?2bvsbvec14tbln4
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tom Clancy's Splinter Cell Conviction

DATA+APK : http://hotfile.com/dl/106802138/d77c2ef/Splinter_Cell_-_Conviction____.rar.html

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

Shrek Kart

APK + DaTA: http://hotfile.com/dl/106578456/794b907/Shrek_Karting____.rar.html
RF 2010 không phải là HD nhé. bản RF 2011 mới là HD.
~~ chưa có link RF 2011 hả các bác ....?
Sẽ leech link MF sơm các game mới. Sherk, Tom Clancy, gangstar2, RF11. Ngày mai :p. Đang format sd card ko test đc thông cảm @_@!
😃 thanks pé. Ngồi đợi game của bé, và đợi ROm của acmabuon 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019