Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Box Games XPERIA™ X10. (Dungeon Hunter II HD Cr@cked 05/04/2011)

Shurye Nguyễn
22/2/2011 6:3Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HEAVY GUNNER game này trong tinhte đã có đã test trên x10 a.e chơi thử http://www.mediafire.com/?g4jaojs0hy0w3iy
giải nén quăng vào /sdcard chạy .apk la ok
sao game spider man mình cài vào chơi ko đc nhỉ, mình đang dùng rom 2.3 bản đầu tiên ko Cyd... Ai bík giúp mình vs
Sao mình cài game Let's Goft ! 2 HD không chơi đc vậy các bác
Cứ vô tới chữ Gamelof là bị văng ra à. Bác nào biết thì chỉ em với
Thanhk

Anh concoden đâu, mau ra cho ý kiến...:p
giải nén sẽ đc file lgolf2 , bạn cho vào sdcard/gameloft/games/ Nếu bị văng thì cứ remove rồi cài lại, muốn chắc ăn hơn nữa. Bạn cài xong, vào game, down data , xong rồi thoát ra, nó sẽ tự tạo thư mục data trong gameloft/games , lúc đó thì chép đè cái data lgolf2 của mình vào là OK
hoangbn136
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào chơi game Dungeon Hunter của gamelot cho em hỏi. Em đến cửa mà kiếm 5 viên ngọc 5 hệ gắn vào ổ khoá để vào đánh con Dark queen rồi. Đánh xong nó vào 1 điểm di chuyển ở cuối map ý nó hiện ra thông báo "Xin lỗi! Ứng dụng Dungeon Hunter (quá trình com.gameloft.android.GAND.GloftDUNQ.DungeonHunter) đã dừng bất ngờ. Vui lòng thử lại."
Em thử lại 5 6 lần rồi cứ đến đoạn ý là hiện ra cái ý. Ko thể chơi tiếp được. Bác bảo bị giống em hay biết cách trị ko? Em Thank nhiều :X
Phiên bản của em là 342 @@
Có thể trog file data của a thiếu file. Update phiên bản mới nhất nhé. V3.5.5 chơi đc trên x10 link trag 1. Màn hìh đẹp hơn, nhiều item hơn, enjoy!
hoangbn136
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế update thủ công = cách cop đè lên cái cũ à? Liệu dữ liệu những map trước đã quá có bị mất ko @@ Đánh lại từ đầu mệt lắm @@ Toàn item vàng cả rồi 😆
bé SN này
mình hỏi cái này đứng giận ná
có thể bày cách cài game ng nhện cho mình ko ?
cop file date ném zô đâu thế..và có cần update thêm gì hok 😁
sory vì hok có thời gian đọc lại các trang trước ^^
Haiz, cứ mỗi lần vào xem topic này kéo game lại ngắm pé SN, giờ mún kéo pé SN về chơi lun thì làm thế nào pé ơi? Hướng dẫn a vứi! :mstickle:
cái đấy mạng nhà bác phải là mạng siêu luồng mạnh cỡ gấp 10 lần của viettel sắp ra mắt mới đc
hhihii
mạng mới của viettel sắp ra mắt tốc độ 2.4GB 1s bác ạ
phải mạnh gắp 10 cỡ đó mới kéo đc nhok SN về
zinkiet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai chơi PES 2011 HD rồi giải thích dùm mình cái. Mình cài 2.3.2 có Cy...nhưng khi cài xong game PES 2011 HD down ở trang 1 thì về chạy rất mượt nhưng ko thể vừa chạy vừa sút hoặc chuyền? Đó là do đa điểm? Vậy tại máy mình hay tại game hay tại hệ điều hành? Mong mọi người chỉ giúp!
X10 về phần cứng có đa điểm nhưng hệ điều hành không cho sử dụng đa điểm. Cái đó là do HDH hi vọng lên ver cao hơn là có thể dùng đa điểm
Ơ mình tưởng X10 lên được đa điểm rồi mà!
zinkiet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết chủ topic test PES 2011 HD và Fifa kiểu gì ta? Mình cài lên máy chạy khá mượt nhưng ko có đa điểm thì chơi làm sao đây? Mỗi khi cần chuyền hoặc sút lại phải buông tay nút chỉnh hướng thì làm sao chơi đây?

Có game này hay chơi trên X10 ngoài PES và Fifa đây mọi người?
FF 10 và RF 11 đều có đa điểm, đã test.

Current rom : IceCream 2.4.1 demo.
Dungeon defenders bản 5, chơi tốt trên x10, đã test, đồ hoạt xuất sắc ​

link apk: http://www.mediafire.com/?g042rblzg18updf

Cài xong đừng vào trò chơi, thoát ra để chép data

link Data: http://www.dundef.com/DunDef/Android/Manual/DD_5.1.1_Android_ATI.zip

Các bác giải nén đc thư mục DunDef , chép thẳng vào thẻ nhớ (ko bỏ vào thư mục nào hết)

Àh, quên nữa, mình test trên x10 2.4.1 , còn bản 2.1 mình nghĩ là sẽ bị giật hoặc ko chơi đc
Hix, bác down cái data đó về rùi up lên mediafire đc ko bác? Kéo ko nổi!
ok, cũng hơi lâu chút, mạng nhà có 150k/tháng àh :yellowcarded:
Đã có link MF ở trang 1, thanks a đã share. :p
Thnk Shurye nhé, mình cũng muốn up lém nhưng mà mạng kém nên up vất vả vô cùng ^^
uiiiii thank chị xinh đẹp nhìu nè :p....... Chị xinh đẹp ơi... , em muốn tìm cái lịch ngũ hành dành cho x10...ko biết chị có biết hok.....Nếu biết thì chỉ giúp em vs nha.....
Ý của Nhox là lịch gì? 1 vài gợi ý nè: Lịch Việt, Vạn Sự Lành.....(Có thể tìm trên tinhte này)
dạ em....tìm cai' lịch nào có nói đến hum nay là ngày gì á..........chẳng hạn như hum nay là ngày Thiên Thượng Hoả (Lửa trên trời)
Pé ơi, cập nhật asphalt 5 HD ver 3.3.6 nè.
APK: http://filebulk.com/f1bm8ssvg8q7/Asphalt_v3.3.6.apk.html
Data: http://safelinking.net/p/9abfdae26b

Cái APK cài được chắc chắn. A cài rùi. Nhưng a chơi trên data cũ có sẵn trong thẻ, còn cái data ở trên do bạn a cung cấp chưa test nhưng chắc là được. Nếu ko đc để a up data của a!
bé ơi sao mình tìm mãi mà không thấy games Motorbike nhỉ 😔 nhìn hay quá,
Nó nằm trong phần game NON - HD đó anh...:p

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

Ý anh là cái này ?
thank surye nha 😃........để mình tìm hĩu xem cái lịch này xài đc ko
shurye ơi,sao Spider man khi vào lại bị dis ra vậy.vừa kick vào icon của nó vào khoảng 2s là bị dis ra.
E chơi đc Bt mà, của anh là Rom nào, hay là data thiều file hay lỗi data ?
.a chưa root máy.^^.vẫn bản 2.1 up muti .
data thì dow của e về nhưng khi vào nó báo : sorry.... video. nhanh quá đọc ko kịp
em cũng bị giống anh nhưng em xài bản free beta6 xin chủ thớt giúp dùm 😁 tks
có ai giúp em vần đề này ko 😔 spider man ko cài dc :(
M0uSE
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho em hỏi chút
Cái game Alphast5 em đã cài file apk rồi, copy data vào sd/gameloft/game/alphast5 rồi nhưng khi vào chơi thì máy vẫn đòi download data là sao?
Các game của game loft khác em vẫn chới bình thường
[MENTION=637305]Shurye Nguyễn[/MENTION] : asphalt 5 bản 3.3.6 chơi được trên X10 rồi nhé,bản này đã có bạn post lên diễn đàn ,links : http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/update-asphalt-5-hd-v3-3-6-a-616635/
Hôm trước mình cũng gặp tình trạng cóp file data của Shurye Nguyễn vào nhưng khi bật game nó vẫn bắt down data nhưng hôm nay cài bản này cùng data kèm theo thì đã chơi được.Shurye Nguyễn chịu khó cập nhập lên trang đầu cho các bạn em nhé
huhu cho em hỏi , sao máy em không thấy file .apk để install vật 😔 help với :( em mới mua con X10i nên còn gà lắm
Thanks a, em đag upload trên MF. :p

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

A cài astro file manager vào máy, rồi tìm đến file .apk rồi cài thôi. Enjoy !

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Anh vào Update new ver cho game HD để download asphalt mới nhé. :p
hoangtrong
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình đã chép dungeon defenders về, cop data nhưng nó vẫn đòi Down game..hixxxx..😔
addboss10
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em bị giống bác này. Có khi nào là nhầm thư mục k ạ
Mình nghĩ Shurye nên Edit lại 1 chút cho các bạn dễ hiểu, khi down về, giải nén đc folder DunDef, chép folder vào thẻ nhớ Sdcard/ , ko để vào thư mục nào khác.
chép kiểu này vẫn còn bắt down data à a ơi 😔
Chính xác là trong android/data, mình đã test. :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019