Box Motorola Xoom

knight1982
27/3/2011 4:47Phản hồi: 2.297
2.297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hí hí, tấm của anh 99.99% ánh sáng đi qua, lại còn cào cấu kiểu gì cũng ko xước nữa chứ 😁, bình thường thì dùng rất nuột, còn lúc tắt thì làm gương cho bạn gái soi, quả là 1 công 2-3 việc :D
Đang chờ cái ốp lưng carbon về, xem nó pro đến cỡ nào, nghe nói dịch google translate anh thấy chà, mài ko xước :D
Hơ hơ, anh ngồi làm việc kiểu gì thế, đi làm mà vẫn lên tinh tế chơi hả, để lát em điện cho thằng giám đốc bên anh nhé ... Quản lý nhân viên kiểu gì mà để nghịch ngợm trên mạng thế này :bounce:

Tấm của anh cào ko xước thì ngon rồi, lại giống ngày xưa cái đồng hồ mặt Shaphia chống xước, cho thằng bạn cầm quệt quệt mấy phát xuống đât xước tùm lum anh ạ. Anh bị bọn quảng cáo nó lừa rồi :unsure: Anh cả tin quá :skip:

Về test thử đi anh :inlove:
ở TPHCM có chỗ nào bán miếng dán màn hình cho em Xoom chưa vậy ae
Bước đầu đã xong, bước sau nó toàn báo là "astboot" is not recognized as an internal or external command. operable program or batch file.

Em vẫn ko hiểu lắm... Còn màn hình Xoom thì hiện cái logo khởi động + dòng " Starting fasboot protocol suppot." ~> đã khởi động Fastboot thành công rồi ạ...
Sao lại ko đc nhỉ, ức chế quá :hot:

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

Bước đầu đã xong, bước sau cmd nó toàn báo là "astboot" is not recognized as an internal or external command. operable program or batch file.

Em vẫn ko hiểu lắm... Còn màn hình Xoom thì hiện cái logo khởi động + dòng " Starting fasboot protocol suppot." ~> đã khởi động Fastboot thành công rồi ạ...
Sao lại ko đc nhỉ, ức chế quá :hot:

câu lệnh của bác sai vì bác kia hướng dẫn sai

bác gõ lại thế nì >>> fastboot flash boot rootboot.img
Vẫn ko được bác à .. Sao lại thế nhở, vẫn vào " not recognized " 😔

Để em thử cái one - Click của bác xem phát, nó đang treo màn hình Fastboot từ nãy đến giờ, ko biết bao giờ thì hết Pin đây ạ :(
Xin lỗi pác gõ thiếu chữ "f" của dòng lệnh "astboot flash boot rootboot.img", đúng của nó là "fastboot flash boot rootboot.img", hix do làm vội vàng quá nên còn sai sót, em đã sửa lại rùi, Cám ơn pà kon đã đóng góp
mà sao bác ko xài luôn cái One-Click Root nhỉ 😁

http://www.mediafire.com/?ocy0dw5774t6ezm
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới cài được game Samurai II của Tegra công nhận chơi trên XOOM sướng phết 😁 keke bác nào có game gì hay app hay cho XOOM thì share cho ae với
Cám ơn pác, thấy những bài test như zậy, em càng yêu nó hơn....

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

Ặc bán dán màn hình cảm ứng ở đâu zậy, chỉ cho em zớii. Hic từ lúc mua em nó đến giờ chưa sắm đồ đạc zì cho em nó hết .....

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

Chài mới điểm danh được 8 anh em xài em nó à, thấy box sum tụ như zậyy cũng zui hehe
@ giakhanh': anh ko bít thấy trên mạng mỗi một loại nên đành phải mua 😁
còn giải pháp mua dán màn laptop 11" về dán, xong cắt đi cũng OK 😃
Đang cho em này vào wishlist rồi,giờ vẫn thắc mắc 1 điều về ngày phát hành bản GSM của Xoom thôi.
Có bác nào biết về việc này ko ?Tại CDMA dùng ở VN thì ko ổn lắm,mà wifi only thì cũng ko hay :-s
Wifi only thì share từ iPhone ra hoặc GalaxyS đều đc 😃
có thể mua thêm cục phát wifi 3g phòng trường hợp ko có wifi bác ạ
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko bác nào có app hay game để share hết sao hiazzzz :unsure:
Cảm ơn giakhanh8288 góp ý. Mà ở trên kỹ nghệ việt bán co 15t thôi bác http://kyngheviet.com/index.php?m=cart&action=add&id=418 đã hỏi họ bảo có đại diện ở HN đang định mới bữa nữa đặt gửi về.
Mình có 1 đống app và game, đang test 😃
Các bác xem list các app, chi cẩn vào google gõ tên app, thêm apk và mediafire.com là ra link down ngay 😃
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
E làm như bác nói rồi nhưng mà đa số là ko có bác ợ, hay là bác test xong thì cái nào OK thì post wa box game bác nhỉ Thanks
Mình dán ở Lamark đó, 100k bạn à, nói chung dán xong nhìn cũng đẹp lắm, cứ tưởng màn hình gương là nhìn như màn hình gương đt, hóa ra nó là gương trong, đẹp lắm

Cái này ko có gì chắc chắn cả, theo mình biết thì tầm cuối tháng 5 or tháng 6 bạn à... Mình ko nhớ đọc tin này ở đâu nữa 😁

Theo mình bạn nên mua ở DTG or Cellphone UK bạn à, giá chênh nhau 750k bù lại bạn được bảo hành 12 tháng luôn. Máy mình dùng cũng là Kỹ Nghệ Việt. Mình lấy ở trong đó ra mà. họ chỉ bảo hành mình có 1 tháng thôi bạn à 😃 Bạn chọn thế nào tùy bạn :D

PS: Thanks bác alo_tongdaiday ạ, em đã Root đc thằng ku nhờ cái One Click của anh roài... He he, tại đọc bên xda ko kỹ, bên đó cũng hướng dẫn One Click, làm khổ mình ngày trời luôn 😔
Em ở HN,có bác nào nhiệt tình cho em đc mời 1 chầu cafe để giao lưu về em Xoom này ko ạ 😔.
Mình cũng ở HN, mình đang tìm hiểu và ngịch phần mềm, mấy hôm nữa a em đi uống nước trao đổi nhá. ai ở HN vào báo danh để đi học hỏi lẫn nhau nhỉ 😃
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai ở Tp.HCM ko ra cafe giao lưu nào hehe;)
Buổi chiều sẽ đặt gạch em Xoom theo lời xui dại của bác giakhanh8288 😁. Em thấy tình hình các bác cho nick chat để anh em có gì tiện liên lạc. Còn số ĐT thì gửi cho nhau qua nick chat, sẽ giúp a em giao lưu dễ dàng hơn. Mình tự giới thiệu tuy chưa có máy.:eek:

Tên: Tùng
sinh:1989
Thành Phố : Hải Phòng ( ai xuống hp cần hướng dẫn đi tour Đồ Sơn thì pm em)
Yahoo:tunghp_it
Hehe, kinh nghiệm mua máy của em đấy ạ, em lùng sục cũng nhiều, nhưng tính đi tính lại, rẻ ko đáng là bao, mà bảo hành ở HN cũng nhiều hơn nữa, bác có cần em qua chỗ DTG or CellphoneUK xem máy hộ cho 😃 Mấy hôm nữa em cũng định dẫn thằng cu em đi mua con đt ở 1 trong 2 chỗ đấy ạ.

Thông tin của em như sau, đề nghị bác chủ Topic add lên đầu để anh em dễ quan sát nhé:

Tên đầy đủ : Đinh GIa Khánh
Gtalk : khanhtrang8288[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
YM: giakhanh8288[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
ĐT: 0976849999
Em ở HN nhé các bác :D
Để nghị bác chủ thớt ádd gtalk lên topic đầu, vì mình dùng gtalk liên tục cả ngày, và anh em cũng add gtalk cho tiện nhá ;)
Oki, làm liền ............................................
To giakhanh8288 : mình đặt hàng kĩ nghệ việt rồi chiều mai là đã có hàng gửi ra HN. Ngày kia mình sẽ lên Hn lấy máy có gì điện cho bác . Xác định hàng còn nguyên seal thì chỉ cần test 1 tháng là đủ để dành tiền mua đồ chơi cho Xoom ;) nên đặt ở kỹ nghệ.Mà mình xem của cả 2 thằng DTG or CellphoneUK thì thấy thằng CellphoneUK giá mềm hơn. Bác cho luôn cái tuổi của bác có gì xưng hô cho tiện nhưng chắc nghĩ bác hơn tuổi ;).

Bổ sung thông tin:
Tên: Tung
Gtalk: hoasoi25[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
YM: tunghp_it[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
ĐT: 0982838786
Thành phố : Hải Phòng
Ai ở HN báo danh nhở, hôm đó làm phát cafe nhỉ 😁

hàng ở số 14 chân cầm đấy mà =))

hôm trước cũng lấy máy ở đó, bác nhìn xem còn seal màn hình + seal đằng sau ko là OK ngay ý mà :D

Mình sinh năm 88 bạn à. Bạn quan sát nick của mình là biết =))
http://www.tinhte.vn/phan-mem-android-216/20-phan-mem-huu-dung-cho-may-android-cua-ban-640001/

Thêm mấy tên phần mềm để các bác test thử, em đang test mấy cái camera ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019