Box Samsung Galaxy SII HD LTE SHV-E120L

anhpts
27/6/2012 3:2Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

master992
ĐẠI BÀNG
11 năm
THỉnh thoảng gửi sms cũng ko gửi hoak là gửi chậm ai bít sửa lôi ko
master992
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai bit de mak dinh 2g hoak 3G ko? Minh mo mai ma ko ra
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các pro cho em hỏi máy của em như này thì gốc của nó là SHV-E120k hay M250s... và up được rom quốc tế không , bây giờ máy toàn thay vỏ dán tem linh tinh không biệt được . Thanks all !

@NCMINHHD bác này mua đc con máy dựng, râu ông nọ cắm cằm bà kia
con này của bác chỉ là m250 bản hàn quốc thôi
Cả nhà giúp với máy E120L của mình up rom "HOME_E120L.UG31.1237_CL928767_REV00_user_low_ship.tar" thì chạy đc nhưng ko root va recovery đc. up các bản khác lên chữ SAM SUNG rồi màn hình đen thui
master992
ĐẠI BÀNG
11 năm
S2 của m ko bit h sao thinh thoảng lại bi rs may ai bit sua lôi nay hok
Mình ở Hn.Mới up lên 4.1.2 tiếng việt;mà ko nhắn tin được,nghe gọi và nhận tin bình thường.Ai giúp mình với huhu...
Mấy Pro cho mình hỏi, con e120l nay dùng bản room nào là ngon nhất nhỉ, sữa được lỗi không hiện tên khi gọi or gửi tin nhắn, và pin được lâu tí, không nóng máy... không cần phải hiển thị tiếng việt( có cũng được). Bác Pro nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em nhé...thanks
kuns.london
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho e hỏi ngu tí là camera của iphone 5 và galaxy s2hd lte thì e nào ngon hơn....iphone 5 thì tự động lấy nét lấy sáng còn s2 hd thì tùy chỉnh bằng tay...vậy.camera trc và camera sau của 2e thì e nào ngon e nào
TRƯỚC IP5 1.3mp, S2HD 2mp
Sau. IP5 8MP, S2HD 8mp

Cho e hỏi thêm là cách tùy chỉnh s cho đc bức ảnh đẹp với s2hd
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
@kuns.london Ip5 bá đạo rồi, bác so với s2hd làm gì
Ip có cadi hay là mọi thứ đều auto ở mức rất tốt nên cứ theed chụp
S2hd e đánh giá khoảng 7,5/10 so vói ip5 thôi, so vói 4s còn đc
Các bác cho e hỏi chiếc s2 hd bản L giờ bán giá bao nhiêu ạ, e ở Hn thì có cửa hàng nào uy tín thì chỉ giúp e với . E mới vọc thôi , có ji giúp đỡ e với hj
Mấy link của bản rom Việt hóa die rồi các bác ơi. Bác nào có thì gửi giúp em với. mail của em là taurus2503@gmail.com
Em xin cảm ơn!
Cho em hỏi thêm chút con của em là E120L.FA27.1139.LT thì dùng bản rom gốc nào được vậy các bác?
mình mới dùng s2 hd, cho mình hỏi tí , s2 hd có cái anten xem ti vi , sử dụng ntn nhỉ?
Oj

Sent from my SC-02C using Tinhte.vn
Các anh oi cho em hỏi.e up rom stock 4.0.4 khi up rom hoàn tất o màn hình dừng lại o chữ U+Lte cứ như vậy mãi àh.uo đi up lai ko dc.co bac nao giup e voi.e cam on

Giờ e phải làm sao để up rom stock đc.các bác giúp e với.

cac bac oi em up rom dung file pit cua odin 1.85 h dt ko len lua.den si ko bat len dc ji ca.nhu vay co phai dt cua e bi chet boot ko ah
bat nguon ko len.ko ket noi voi may tinh dc.nho cac bac tu van
Có phải máy cua e bị chet boot ko ah cac bác

anhtuanph
ĐẠI BÀNG
11 năm
LInk rom UG31 và tàu khựa chết rùi bạn ơi, bạn nào còn lưu up lên lại giùm
Cám ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế